ભાઈએ સગીર બહેન પર બળાત્કાર ગુજાર્યો, પોલીસે આરોપીની શોધખોળ શરૂ કરી જાણો સંપૂર્ણ કિસ્સો

ભાઈએ સગીર બહેન પર બળાત્કાર ગુજાર્યો, પોલીસે આરોપીની શોધખોળ શરૂ કરી જાણો સંપૂર્ણ કિસ્સો

બાગલી વિસ્તાર ગ્રામ પંચાયત બરજાઇમાં દુષ્કર્મનો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. અહીં કલિયુગી ભાઈએ તેની મામાની બહેન પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને સબંધીઑનું ગૌરવ નીચું કરી નાખ્યું હતું. બાગલી પોલીસ મથકેથી પ્રાપ્ત માહિતી મુજબ, આરોપી કમલના પિતા ગણપત માનસિંહપુરા (ઉદયનગર) જાતિનું પ્રમાણપત્ર મેળવવાના નામે તેની મામાની બહેનને તેના ઘરેથી પુંજપુરા લાવ્યો હતો. બગલી નજીક બરજાળ ખાતે ધોધ બતાવવાના બહાને તે 16 વર્ષની સગીર બહેનને જંગલમાં લઈ ગયો હતો અને તેની પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.

એસઆઈ ગેહલોતે જણાવ્યું હતું કે ફરિયાદી તેના પરિવાર સાથે બગલી પોલીસ મથકે આવ્યો છે અને ઘટના અંગે માહિતી આપી છે. આ પછી આરોપી વિરુદ્ધ 376 (2 એફ) .506 અને .3 / 4 પોક્સો એક્ટ હેઠળ ગુનો નોંધવામાં આવ્યો છે અને તેની શોધખોળ શરૂ કરવામાં આવી છે. પોલીસનું કહેવું છે કે ટૂંક સમયમાં આરોપીની ધરપકડ કરવામાં આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *