70 વર્ષીય વ્યક્તિએ પુત્રવધૂ કરતાં નાની છોકરી સાથે લગ્ન કર્યા

લગ્નજીવનમાં વૃદ્ધ વ્યક્તિ અને સગીર યુવતીની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. એવું માનવામાં આવે છે કે લગભગ 70 વર્ષના વ્યક્તિએ પોતાની જાતને 40-45 વર્ષ નાની છોકરી સાથે લગ્ન કર્યા છે.

એવો દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે વૃદ્ધ વ્યક્તિ એપોલો હોસ્પિટલનો ડિરેક્ટર રાજેશ હિંમત સિંઘ છે. તે આસામના ઉત્તર પૂર્વ રાજ્યના છે. રાજેશ કુમારની વર્ષ 1987 માં ‘હિંમતસિંહા ઓટો એન્ટરપ્રાઇઝ લિમિટેડ’ ના મેનેજિંગ ડિરેક્ટર તરીકે નિમણૂક કરવામાં આવી હતી.

જો કે, આ દિવસોમાં તેનો પુત્ર અને પરિવાર હિમાસિંહાકા ગ્રુપનો બિઝનેસ મેનેજ કરે છે. હિમાત્સિંગ્કા ગ્રૂપના સીડ્સ કંપની ઉપરાંત હોસ્પિટલ, ઓટો , મોટર સહિતના ઘણા ક્ષેત્રોમાં વ્યવસાય છે.

આ તસવીર સામે આવ્યા પછી, ફેસબુક વપરાશકાર કુવાલી દાસે દાવો કર્યો છે કે તે રાજેશ હિમાત્સિંગાકાને સારી રીતે જાણે છે. તેઓ મારા પિતાના મિત્રો છે, પરંતુ તેમણે કરેલા કામોને અમે સમર્થન આપતા નથી.

આન્ટીના અવસાન પછી, તે પોતાને એકલા માનતો હતો. તે વૃદ્ધ અથવા વિધવા સ્ત્રી સાથે પણ લગ્ન કરી શકે, પરંતુ તેણે નાની છોકરી સાથે લગ્ન ન કરવું જોઈએ. તેણે કનિષ્ક (રાજેશનો પુત્ર) અને તેના પૌત્ર વિશે વિચારવું જોઇએ. જે છોકરી તેણે પત્ની બનાવી છે તે તેની વહુથી નાની છે.

બીજા એક યુઝર દીપુ સાઇકિયાએ લખ્યું – હું રાજેશકુમાર હિમાસિંથકાને વ્યક્તિગત રૂપે પણ ઓળખું છું. તેઓ હવે સંપૂર્ણ નાદાર છે. તેમની સંપૂર્ણ સંપત્તિ કાં તો વેચી દેવામાં આવી છે અથવા પુત્રો અને પૌત્રો દ્વારા સંચાલિત કરવામાં આવી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *