છેલ્લા 9 વર્ષથી એક જ બોયફ્રેન્ડ સાથે સૂતી જુડવા બહેનો, હવે માતા પણ બનવું છે એક સાથે

જુડવા  દરેકનું ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે. તેઓ આઇડેન્ટિકલ ટ્વિન્સ તરીકે પણ ઓળખાય છે. સામાન્ય રીતે જોડિયાની શારીરિક સુવિધાઓ એકબીજા સાથે મળતી આવે છે, પરંતુ આદતો અને પસંદગીઓને નાપસંદ કરવામાં આવે છે. જો કે, આજે અમે તમને આવા જોડિયા બહેનોનો પરિચય આપવા જઇ રહ્યા છીએ, જેઓ માત્ર દેખાવમાં સમાન નથી, પરંતુ તેમના શોખ અને વિચારો પણ એક પ્રકારનાં છે.  ઓસ્ટ્રેલિયાના પર્થમાં રહેતી આ જોડિયા બહેનોના નામ વિશ્વની સૌથી રૃશ્યલિકા હોવાનો રેકોર્ડ છે.

દેખાવ અને આદતો સમાન છે

આ જોડિયા બહેનોનાં નામ એના અને લ્યુસી ડિસિંક છે. 34 વર્ષીય જોડિયા વહેતા દેખાવમાં બરાબર એકસરખા લાગે છે. જો તેઓ સમાન કપડાં પહેરે છે, તો પછી તમે તેમાં તફાવત શોધી શકશો નહીં. તેઓ માત્ર દેખાવમાં જ નહીં પણ ચળવળમાં પણ સમાન છે. ઉદાહરણ તરીકે, જ્યારે તેઓ એક સાથે પથારી પર સૂઈ જાય છે, ત્યારે તે પણ પેશાબ કરવા માટે તે જ સમયે ઉભા થાય છે. તેમની પસંદ અને નાપસંદ પણ સમાન છે. હદ તો ત્યારે થઈ ગઈ છે જ્યારે આ દિવસોમાં બહેનોનું હૃદય પણ આવીને એક જ છોકરા પર અટકી ગયું હતું.

બંનેનો એક સરખો બોયફ્રેન્ડ છે

તમને આશ્ચર્ય થશે કે આ જોડિયા બહેનો છેલ્લા 9 વર્ષથી 39 વર્ષીય બેન બાયર્ન સાથે ડેટિંગ કરી રહી છે. તેઓ બેનને સાથે પ્રેમ અને રોમાંસ કરે છે. ત્રણેય બધે મળીને ફરવા જાય છે. બંને બહેનો પણ તેમના બોયફ્રેન્ડ સાથે રહે છે અને સાથે સૂઈ જાય છે. જો કે, હવે બીજી નવી માંગ આવી છે, જેના કારણે તેઓ હેડલાઇન્સનો ભાગ બની રહે છે.

બને એક સાથે બનવા માગે છે માં

આના અને લ્યુસીની ઇચ્છા છે કે તે બંને ગર્ભવતી થઈને સાથે મળીને બાળકને જન્મ આપે. આ ઇચ્છા તેણે એક ટીવી શોમાં કરી છે. આ માટે તે બંને આઇવીએફ ટેકનોલોજીનો આશરો લઈ રહ્યા છે. તેઓએ તેમના ઇંડા (ઇંડા) પણ ફ્રિજમાં રાખ્યાં છે. આ રીતે, જ્યારે સમય આવશે, એક સાથે ગર્ભવતી થવાની સંભાવના વધી જશે. જો કે, આ નસીબ પર પણ મોટા પ્રમાણમાં નિર્ભર છે. જો કે, બંનેને આશા છે કે તેઓ સાથે માતા હોવાનો એક મહાન અનુભવ પણ અનુભવે છે.

મળવા ની ઈચ્છા પણ સાથે છે

ફક્ત ગર્ભાવસ્થા જ નહીં પરંતુ બંનેની ઇચ્છા છે કે તેઓ વૃદ્ધ થાય અને સાથે મળીને મૃત્યુને ભેટી લે. જ્યારે તેમને પૂછવામાં આવ્યું કે જો કોઈનો જન્મ થયો છે અને એક છોકરી છે, તો તમારી પ્રતિક્રિયા શું હશે? આના પર બંનેએ કહ્યું કે જ્યાં સુધી અમારા બાળકો સ્વસ્થ છે ત્યાં સુધી આપણને વાંધો નથી.

સાથે મળીને ચુંબન કર્યું

આ જોડિયા બહેનો પણ પહેલી નજરમાં તેમના બોયફ્રેન્ડ બેન સાથે પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી. આશ્ચર્યજનક રીતે, બંનેએ એક સાથે તે જ સમયે બેનને કિસ કરી. બંને કહે છે કે તેઓ એકબીજાની ઈર્ષ્યા કરતા નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *