મુસ્લિમ મહિલા તેની ભાભી સાથે ભાગી ગઈ હતી, જ્યારે તે ઘરે પરત આવી ત્યારે શૌહરે બીજું લગ્ન કર્યાં હતાં

ઉત્તરપ્રદેશમાં એક પુરુષ તેની ભાભી સાથે ઘરેથી ભાગી ગયો અને મહિલા  ઘણા સમયથી ઘરે પરત ફરી ન હતી. તે જ સમયે, જ્યારે ભાઇ-વહુએ આ મહિલાને છોડી હતી, ત્યારે તેણી તેના સાસરીયાના ઘરે પરત આવી હતી. જોકે સાસરિયાઓએ આ મહિલાને દત્તક લેવાની ના પાડી હતી. જે બાદ તેણે ભારે હોબાળો મચાવ્યો હતો અને તેના પતિ વિરુદ્ધ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

શું છે આખો મામલો

એક મહિલા તેના પતિ સાથે ઉત્તર પ્રદેશના બરેલીના ઇઝતનગરમાં રહેતી હતી. પરંતુ આ મહિલાનું તેના દેવર સાથે અફેર હતું. આ મહિલા અને શાહરના ભાઈએ ઘરમાંથી છટકી જવાનું પ્લાન કર્યું હતું અને હરિદ્વાર ગયો હતો. જ્યાં તેઓ સાથે રહેવા લાગ્યા. તે જ સમયે, તેના દેવરે ભાભી ને તર છોડી દીધી હતી જે બાદ તે પાછો તેના ગામના પતિના ઘરે આવી હતી.

પતિએ બીજા લગ્ન કર્યા

પત્ની નાસી ગયા બાદ પરિવારે પુત્રના ફરીથી લગ્ન કરાવી દીધા હતા. પરંતુ અચાનક એક દિવસ આ મહિલા ઘરે પરત આવી અને તેના હકની માંગ કરવા લાગી. પરંતુ શૌહર અને તેના પરિવારે તેને ઘરમાં પ્રવેશવા દી નહીં. જે બાદ આ મહિલા સીધા ઇઝતનગર પોલીસ મથકે ગઈ અને પોલીસની મદદ માંગવા લાગી. આ મહિલાએ પોલીસને કહ્યું કે તે તેના પતિ સાથે રહેવા માંગે છે અને પોલીસે તેને મદદ કરવી જોઈએ. મહિલાના કહેવા પ્રમાણે આ બધું એક કાવતરા હેઠળ કરવામાં આવ્યું છે.

શું કહવું છે મહિલા નું આ વિષે

મહિલાના કહેવા પ્રમાણે સાસરિયાઓએ પવનનો હવાલો આપીને તેની ભાભી સાથે હરિદ્વાર મોકલ્યો હતો. જ્યાં તે ચાર મહિનાથી દિવર સાથે હતી. મહિલાએ કહ્યું કે તે ભાડેથી મકાન લઈ ગયો છે. દેવારે તેની સાથે 4 મહિના બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. જે બાદ દેવર ભાગી ગયા હતા. આ મહિલાએ પૈસા માંગીને લોકોને ઘરે આવવાનું કહ્યું હતું. પરંતુ તે ઘરે આવી ત્યારે જાણવા મળ્યું કે શૌહરે બીજા લગ્ન કર્યા છે. આ મહિલાને બે બાળકો પણ છે, જે તેના પતિ સાથે રહે છે.

તે જ સમયે, સાસરીયાઓ કહે છે કે તેણી તેની ભાભી સાથે ભાગી ગઈ હતી અને હરિદ્વારમાં ભાડાના મકાનમાં રહેવા લાગી હતી. ભૂતકાળમાં ભાઇ-વહુ છેતરપિંડી કરીને ભાગી છૂટયા હતા અને તે હવે પતિ પાસે છે. પરંતુ શૌહરે બીજા લગ્ન કર્યા છે.

પોલીસે મહિલાના નિવેદન પર વિશ્વાસ કર્યો નથી અને પોલીસ મહિલાની વાર્તાને ખોટી માની રહી છે. જોકે પોલીસે કાર્યવાહીની ખાતરી આપી તપાસ હાથ ધરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *