ગર્લફ્રેન્ડનો ફોન ન મળતાં પોલીસ ઘરે પહોંચી, પોલીસ સ્ટેશન ગઈ અને ગર્લફ્રેન્ડ મળી

ભાગ્યે જ કોઈએ કલ્પના કરી હશે કે કોઈ પ્રેમિકાએ તેના પ્રેમી સાથે શું કર્યું. ખરેખર, એક ગર્લફ્રેન્ડ તેના બોયફ્રેન્ડને બોલાવે છે. પરંતુ પ્રેમીએ ફોનનો જવાબ આપ્યો ન હતો. જે બાદ પ્રેમિકાએ પોલીસને સીધા પ્રેમીના ઘરે મોકલી આપી હતી અને પોલીસ પ્રેમીને પોલીસ સ્ટેશન લઈ ગઈ હતી. જે બાદ ગર્લફ્રેન્ડ પોલીસ મથકે આવીને હંગામો મચાવ્યો હતો. આ ઘટના મંગળવારે બની  છે.

પ્રેમી યુવક  પ્રેમિકાથી હતો ગુસ્સે

આ યુવક તેની પ્રેમિકાથી  ગુસ્સે હતો, જેના કારણે તેણી તેનો ફોન રિસીવ કરતી ન હતી. તે જ સમયે ફોન ન મળતાં થોડા કલાકો બાદ પોલીસ યુવકના ઘરે આવી હતી અને પોલીસ પ્રેમીને પકડી પોલીસ સ્ટેશન લઈ ગઈ હતી. એટલું જ નહીં પોલીસે પ્રેમીના ભાઈને પણ પકડી લીધો હતો અને તેને કસ્ટડીમાં લીધો હતો. આ ઘટના જનસાથ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારની છે.

લગ્ન કરવાની જીદ કરવા  લાગી  પોલીસ સ્ટેશનમાં

તે દરમિયાન ગર્લફ્રેન્ડ પોલીસ મથકે પહોંચી યુવક સાથે લગ્ન કરવાની જીદ કરી. આ યુવતીએ પોલીસ સ્ટેશનમાં હોબાળો મચાવ્યો હતો અને પોલીસને તેમના લગ્ન કરવા જણાવ્યું હતું. આ બનાવ અંગે માહિતી આપતાં પોલીસે જણાવ્યું હતું કે યુવતીનું એક યુવક સાથે પ્રેમ સંબંધ હતો. પરંતુ યુવકે યુવતીનો ફોન લેવાનું બંધ કરી દીધું હતું અને આ વાતથી યુવતી હેરાન થઈ ગઈ હતી. મંગળવારે પ્રેમિકાએ પોલીસને બોલાવી સમગ્ર મામલો પોલીસને આપ્યો.

આ છોકરીએ 100 નંબર પર ફોન કર્યો. પરિણામે, બે પોલીસ લઈ ને  પ્રેમીને પકડવા તેના ઘરે પહોંચી હતી. પ્રેમીના ઘરે પહોંચ્યા બાદ પોલીસે તેને અને તેના ભાઈને કસ્ટડીમાં લઈ લીધા હતા અને બંનેને પોલીસ સ્ટેશન લઈ આવ્યા હતા. ગર્લફ્રેન્ડને આ વિશેની જાણ થતાં જ તે પણ પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી ગઈ. પોલીસ સ્ટેશન પહોંચતાં ગર્લફ્રેન્ડએ ભારે હોબાળો મચાવ્યો અને તેના બોયફ્રેન્ડને તેની સાથે લગ્ન કરવાનું કહ્યું. પ્રેમિકાના આ વલણને જોઈને પોલીસ પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ હતી. દસ લાખ સમજાવ્યા પછી પણ આ મહિલાએ કોઈની વાત નહીં સાંભળી અને લગ્ન કરવા મક્કમ રહી.

તે જ સમયે, આ છોકરીએ પોલીસ સ્ટેશનમાં હોબાળો મચાવ્યો હતો. જે બાદ પ્રેમીએ તેનો ક્રોધ શાંત કરવા તેની સાથે લગ્ન કરવાનું વચન આપ્યું હતું. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે યુવકે યુવતીને વચન આપ્યું હતું કે તે એક વર્ષ પછી તેની સાથે લગ્ન કરશે. યુવકે તેની સાથે લગ્ન કરવાનું વચન લીધા પછી યુવતીનો ગુસ્સો શમ્યો અને તે તેના ઘરે ગયો. આ યુવકે ભાગ્યે જ વિચાર્યું હશે કે ગર્લફ્રેન્ડનો ફોન ન મળતાં પોલીસ તેને લઇ જશે અને આવી હંગામો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *