નાના વિવાદ પર પતિએ લાકડી વડે પત્નીને માર માર્યો હતો જાણો આગળ શું થયું

બિહારના પૂર્ણિયા જિલ્લાના મરંગા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં માનવતાને શરમજનક બનાવવાનો મામલો સામે આવ્યો છે, જ્યાં પતિએ પત્નીને માર માર્યો હતો. હત્યા કરાયેલ પતિ મુન્ના સિંહ, જે રામબાગ સદર પોલીસ સ્ટેશનનો રહેવાસી છે. ગઈકાલે સાંજે તેની પત્નીના ઘરે તેના ચાર મિત્રો સાથે હત્યા કરાઈ હતી. તે જ સમયે, કોઈ પણ વિવાદને કારણે મુન્નાસિંહે નજીકમાં ટેબલ સ્ટિક વડે બાસો દેવીના માથા પર હુમલો કર્યો હતો, જેના કારણે બાસો દેવીનું ઘટના સ્થળે જ મોત નીપજ્યું હતું.

તે જ સમયે, બાસો દેવીની બહેન સકુની દેવી કહે છે કે મુન્ના સિંહ રોજ દારૂ પીતો હતો અને દુર્વ્યવહાર કરતો હતો અને ઘરે આવતો હતો. તેમજ મૃતકની બહેને આરોપ લગાવ્યો છે કે મુન્ના સિંહ બાસો દેવી સિવાય તેણે ઘણી છોકરીઓ સાથે લગ્ન કર્યા છે, જેના કારણે મારી બહેન લડતી હતી. તે જ સમયે, પરિવારના સભ્યોનું કહેવું છે કે મુન્ના સિંહની ગુનાહિત છબી પહેલાથી જ છે. દારૂ અને ગાંજા જેવી દવાઓ વેચવાના મામલે તે અનેક વખત જેલમાં ગયો છે.

તે જ સમયે, મરંગા પોલીસ સ્ટેશનના એએસઆઈ સંતોષકુમાર ઝાએ જણાવ્યું હતું કે આ ઘટના ગઈકાલે સાંજે બની હતી. આ ઘટના મરંગા સ્ટેટસ મરઘી ફોર્મની નજીકની જાણ થઈ ત્યારે પતિ મુન્નાસિંહે તેની પત્નીને માર માર્યો હતો. હાલ પોલીસે લાશને કબજે લઇ પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપી છે. એ જ મુન્ના સિંઘ મોકેથી ફરાર છે અને મુન્ના સિંહની શોધ ચાલુ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *