પત્ની સાથે આડા સંબંધની શંકાના આધારે મોટા ભાઈએ તેના નાના ભાઈની કુહાડી મારી ને હત્યા કરી નાખી

ઝારખંડના રામગઢ જિલ્લાના નવાડીહ પંચાયતના સરહુઆના અહારા ટોલીમાં આડા સબંધની શંકાના કારણે યુવકે તેના નાના ભાઈની હત્યા કરી હતી. આરોપીના મોટા ભાઇને હત્યાની ઘટનાથી ભાગતા ગ્રામજનોએ પકડ્યો હતો. આ પછી પોલીસને ઘટનાની જાણ કરવામાં આવી હતી. માહિતી મળ્યા બાદ પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી આરોપીની લાશને કબજે કરી પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપી હતી. સાથોસાથ પોલીસે આરોપી ભાઈની ધરપકડ કરી હતી.

મૃતક યુવકની ઓળખ 25 વર્ષીય કંચન કોરવા તરીકે થઈ છે. રાફેલ કોરવા પોતાની પત્ની સાથે રામગઢ ની નવાડીહ પંચાયતમાં રહેતો હતો. થોડા દિવસો પહેલા રાફેલ કોરવાના નાના ભાઈ કંચન કોરવા પણ મોટા ભાઈની સાસરીમાં પહોંચ્યા હતા. આ દરમિયાન રફેલ કોરવાને નાના ભાઈ અને તેની પત્ની વચ્ચેના આડા સંબંધો વિશે ખબર પડી. આ પછી, ગત રવિવારની રાતે રાફેલ કોરવાએ કંચન કોરવા પર કુહાડી વડે જીવલેણ હુમલો કર્યો હતો, જેના કારણે તેનું મોત નીપજ્યું હતું.

તે જ સમયે, ભાઈની હત્યાને ફાંસી આપ્યા બાદ રાફેલ છટકી ગયો  હતો. ત્યારબાદ ગામલોકોએ તેને પકડી લીધો હતો અને પોલીસને હત્યાની જાણ કરી હતી. તે જ સમયે, હત્યાની જાણ થતાં જ રામગઢ પોલીસ સ્ટેશનના ઇન્ચાર્જ ઘૂમ કિસ્કુ ઘટના સ્થળે પહોંચ્યા હતા અને ત્યારબાદ તપાસ શરૂ કરી હતી.

ઝારખંડની રાજધાની રાંચીના લાલપુર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં બાળકના અપહરણનો એક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. જો કે, ઝડપી કાર્યવાહીના મામલે પોલીસે બાળકને ફક્ત કબ્જે નહીં, પરંતુ આ અપહરણના કેસમાં સંડોવાયેલા પ્રેમી અને પ્રેમિકાની પણ ધરપકડ કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *