સૂતાં સૂતાં પતિએ પત્નીનું નાક ચાવવા લાગ્યો , આખી વાત જાણીને કોઈ ને વિશ્વાસ નથી થતો …

ઉત્તરપ્રદેશના મહોબા જિલ્લાના શહેર કોતવાલી વિસ્તારમાં કરહરા ગામે સૂતી વખતે એક શખ્સે પત્ની સાથેના ગેરકાયદેસર સંબંધોની શંકાના આધારે પત્નીનું નાક ચાવ્યું હતું. મહિલાને ગંભીર હાલતમાં સરકારી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી છે. પોલીસ અધિક્ષક મણીલાલ પાટીદારને ગામના લોકો એ  કહેવામાં આવ્યું છે કે ગુરુવારે રાત્રે કરહરા ગામે સૂતા સમયે કાલિચરણ નામના શખ્સે તેની પત્ની ગીતા ઉમર (  36 ) દાંતથી અન્ય વ્યક્તિ સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધો બનાવ્યા સૂવડાવી  હતો.

તેમણે કહ્યું કે, જોકે ઈજાગ્રસ્ત મહિલાએ આરોપ લગાવ્યો છે કે તેના પતિએ થોડા દિવસો પહેલા 15 વર્ષીય મોટા પુત્રની હત્યા કરી હતી અને લાશને ઝાડીમાં ફેંકી દીધી હતી, તે અંગે પણ ઘણો વિવાદ થયો છે અને ગુરુવારે સાંજે વિવાદ પછી પણ રાત્રે સૂતી વખતે આ ઘટના બની છે.

એસપીએ જણાવ્યું હતું કે આ સમયગાળા દરમિયાન કાલિચરણે મહિલાને બચાવનાર તેના ભાઈ અને ભાભી પર પણ હુમલો કરી ઇજા પહોંચાડી હતી.

તેમણે કહ્યું કે મહિલાના પુત્રની હત્યા અને જે હુમલો થયો તેની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે. તપાસ બાદ હકીકતોના આધારે કાલિચરણ સામે કાર્યવાહી કરવામાં આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *