જાણો કે કેવી રીતે સાધુ-બળાત્કાર કરનાર ને એક મહિલા તેને દોધ વર્ષમાં જેલ માં ગ્યો

આજકાલ સાધુઓની કમલીલાના ઘણા કિસ્સા બન્યા છે. જ્યાં અગાઉ સાધુઓને ભગવાનનો દરજ્જો અપાયો હતો. તે જ સમયે, ઘણા લોકોએ સાધુના નામે નફરત શરૂ કરી દીધી છે. અખબારોમાં અને ન્યૂઝ ચેનલો પર ઘણા સાધુઓની પોલ બહાર આવી છે. પાલનપુરમાં સાધુઓની કમલીલાનો આવો બીજો કિસ્સો સામે આવ્યો છે.

જેમાં એક સાધુએ લગ્ન કરેલી મહિલાને દોધ વર્ષ સુધી ધમકી આપી હતી અને બ્લેકમેલ કરી હતી અને તેની સાથે જાતીય શોષણ કર્યુ હતું. વળી, નરધામ સાધુએ પરિણીતા પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને તેને પ્રકૃતિની વિરુદ્ધ કામ કરવા માટે ઘરમાં રાખ્યો હતો. સમગ્ર મામલામાં જ્યારે મહિલાએ પાલનપુર પૂર્વ પોલીસ સ્ટેશનમાં સાધુ વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી છે, ત્યારબાદ પોલીસે સાધુની અટકાયત કરી છે. અહેવાલ મુજબ પીડિતાએ પૂર્વ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી કે બનાસકાંઠાના પાલનપુર વિસ્તારમાં રહેતા રામરતન પુરી નામના દંભી સાધુએ એક મહિલા પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. પીડિતાએ તેની ફરિયાદમાં ઉલ્લેખ કર્યો છે

આજકાલ સાધુઓની કમલીલાના ઘણા કિસ્સા બન્યા છે. જ્યાં અગાઉ સાધુઓને ભગવાનનો દરજ્જો અપાયો હતો. તે જ સમયે, ઘણા લોકોએ સાધુના નામે નફરત શરૂ કરી દીધી છે. અખબારોમાં અને ન્યૂઝ ચેનલો પર ઘણા સાધુઓની પોલ બહાર આવી છે.

પાલનપુરમાં સાધુઓની કમલીલાનો આવો બીજો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. જેમાં એક સાધુએ લગ્ન કરેલી મહિલાને દોધ વર્ષ સુધી ધમકી આપી હતી અને બ્લેકમેલ કરી હતી અને તેની સાથે જાતીય શોષણ કર્યુ હતું. વળી, નરધામ સાધુએ પરિણીતા પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને તેને પ્રકૃતિની વિરુદ્ધ કામ કરવા માટે ઘરમાં રાખ્યો હતો. સમગ્ર મામલામાં જ્યારે મહિલાએ પાલનપુર પૂર્વ પોલીસ સ્ટેશનમાં સાધુ વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી છે, ત્યારબાદ પોલીસે સાધુની અટકાયત કરી છે.

અહેવાલ મુજબ પીડિતાએ પૂર્વ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે કે બનાસકાંઠાના પાલનપુર વિસ્તારમાં રહેતા રામરતન પુરી નામના દંભી સાધુએ એક મહિલા પર બળાત્કાર ગુજાર્યો છે. પીડિતાએ પોતાની ફરિયાદમાં જણાવ્યું છે કે જ્યારે તેના છૂટાછેડા કેસ કોર્ટમાં ચાલી રહ્યા હતા ત્યારે સાધુ રામરતનપુરીએ તેને મદદની ઓફર કરી હતી.

ભાડે મકાન આપીને છેતરપિંડી

ત્યારબાદ સાધુએ મહિલાને ડીસા વિસ્તારમાં ભાડે મકાન આપ્યું હતું અને મકાન ભાડુ માફ કરવા બદલ તેને ફસાવી હતી. વર્ષ 2018 માં, રામરતનપુરી નામના દંભી સાધુએ મહિલાને પાલનપુરમાં તેના ઘરે બોલાવી પ્રેમ વ્યક્ત કર્યો હતો. પીડિતાએ તેને કશું કહ્યું નહીં કારણ કે સાધુએ મુશ્કેલ સમયમાં મદદ કરી હતી. જે પછી રામરતનપુરી મહિલાને સમયાંતરે ફોન કરતો હતો અને ત્યારબાદ તેની સાથે દુર્વ્યવહાર કરતો હતો. દો her વર્ષ ધમકી આપ્યા બાદ સાધુએ મહિલા પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને બાદમાં તેના પતિને પણ છૂટાછેડા આપી દીધો હતો. અંતે, જ્યારે સાધુએ મહિલા પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને તેને ઘરે કેદ રાખ્યો હતો અને બાળકોને ધમકાવ્યો હતો, ત્યારે મહિલાને સહન કરવામાં આવ્યું ન હતું. ત્યારબાદ પીડિતાએ સાધુ રામરતનપુરી વિરુદ્ધ પૂર્વ પાલનપુર પોલીસ સ્ટેશનમાં બળાત્કારની ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *