સસરા અડધીરાતે પુત્રવધૂના રૂમમાં પહોંચ્યા હતા, સવારે માત્ર બે મૃતદેહો મળી

ઉત્તર પ્રદેશના મહોબા જિલ્લામાં, દંપતીની રાત્રે સૂતી વખતે તીક્ષ્ણ હથિયારથી નિર્દય રીતે હત્યા કરવામાં આવી હતી. ઘરમાં રોકાયેલા બે સંબંધીઓ પર હત્યાનો ગુનો દાખલ કરાયો હતો. હાલ પોલીસ મૃતકના પુત્રવધૂના પ્રેમ સંબંધને કારણે હત્યાનું કારણ આપી રહી છે. મૃતક દંપતીના પુત્રએ જણાવ્યું કે તે ઘરે સૂતો હતો. તેને આ હત્યાની જાણકારી નથી. બે સગાસંબંધીઓ ઘરે રોકાયા હતા, તે પણ આ ઘટના બાદથી ફરાર છે. પોલીસે આ કેસમાં એક યુવાનની ધરપકડ કરી હતી અને બાકીની શોધ કરી રહી છે.

બે સબંધી યુવકો ઘરે આવ્યા હતા

61 વર્ષીય ગંગાધર, જે શ્રીનગરના કોટનગર વિસ્તારના ભૈરોંગંજ મુહલનો છે, તે તેની પત્ની ભૂમન, છોકરાઓ પ્રેમચંદ અને પુત્રવધૂ અનિતા સાથે રહેતો હતો. બે દિવસ પહેલા બે સંબંધીઓ દેવપાલ અને મોહિત ઘરે આવીને રોકાયા હતા. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે મોડી રાત્રે ગંગાધરે તેની વહુને ઘરે આવેલા સબંધી સાથે વાંધાજનક સ્થિતિમાં જોયો. આ પછી જ બંને વૃદ્ધ દંપતીને તીક્ષ્ણ હથિયારથી કાપીને હત્યા કરવામાં આવી હતી. આ બનાવ બાદ હત્યારાઓ ભાગી ગયા હતા પોલીસે આ કેસમાં આરોપી દેવપાલની ધરપકડ કરી હતી. મૃતક દંપતીનો પુત્ર પ્રેમચંદ્રે જણાવ્યું હતું કે તે ઘરે સૂતો હતો. તેને આ હત્યાની જાણકારી નથી. બે સગાસંબંધીઓ ઘરે રોકાયા હતા, તે પણ આ ઘટના બાદથી ફરાર છે.

સસરાએ પુત્રવધૂને સબંધીઓ સાથે સંબંધમાં જોઇ

અતિરિક્ત પોલીસ અધિક્ષક વિરેન્દ્રકુમારે જણાવ્યું હતું કે ગંગાધરના ભાભીની વહુ દેવપાલ, જે ઘણા દિવસોથી ઘરે રહેતો હતો, હત્યા બાદ ફરાર થઈ ગયો હતો. શંકાસ્પદને પકડ્યો હતો અને કહ્યું હતું કે અનિતાએ તેની સાથેની અન્ય એક વ્યક્તિને ફોન કરીને બોલાવ્યો હતો. રાત્રે વાંધાજનક સ્થિતિમાં ફસાઇ જવાને કારણે આ ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો. તે પ્રેમ પ્રકરણનો કેસ છે જેમાં એક વ્યક્તિની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી જ્યારે ફરાર ચાલી રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *