કોઈપણ પુરુષ ફક્ત 11 રૂપિયા આપીને છોકરીને ભાડે લઈ જાય શકે છે, આખા સમાચાર વાંચ્યા પછી હોશ ઉડી જશે

અત્યારે વિચિત્ર ઘટનાઓની અછત નથી. જો તમે વિશ્વભરમાંથી 2-4 આકર્ષક સમાચાર વાંચવા માંગતા હો, તો તમને 35-40 સમાચાર વાર્તાઓ મળશે. તો આજે અમે તમારા માટે આવી વિચિત્ર ઘટના લાવ્યા છીએ, એ જાણ્યા પછી તમને વિચારવાની ફરજ પડશે.

આજે અમે તમને એક એવી જગ્યા વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જ્યાં છોકરાઓ લાંબા ગાળા માટે ગર્લફ્રેન્ડ બનાવી શકતા નથી, તેથી તેઓ ટૂંકા ગાળાની ગર્લફ્રેન્ડ બનાવીને ખુશી અને દુ andખ વહેંચે છે. તમને આ સમાચારમાં ઘણા આઘાતજનક તથ્યો જોવા મળશે. જેમાંથી પ્રથમ તે અહીં છે, ટૂંકા ડર્માનો અર્થ માત્ર 21 મિનિટ છે.

જણાવી દઈએ કે ચીનના ગ્વાન્ડોંગ પ્રાંતમાં, કોઈપણ છોકરો માત્ર 11 રૂપિયા ખર્ચ કર્યા પછી 21 મિનિટ માટે છોકરીને રાખી શકે છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે ગ્યુઆન્ડાંગમાં ‘ધ વીટિલિટી સિટી ઇન હુઆન સિટી’માં ખૂબ જ ખાસ પ્રકારનો સ્ટોર છે. આ સ્ટોરમાં એક ખાસ પોડિયમ સ્થિત છે, જેના પર ખૂબ જ સુંદર છોકરીઓ ઊભી રહી જાય છે.

અહીં આવનાર કોઈપણ માણસ તેની પ્રિય છોકરીને 11 રૂપિયા આપીને 21 મિનિટ માટે ગર્લફ્રેન્ડ તરીકે લઈ શકે છે. જો કોઈ પુરુષ છોકરી સાથે 21 મિનિટથી વધુ સમય વિતાવવા માંગે છે, તો પછીના 21 મિનિટ માટે તે વધુ ચૂકવણી પણ કરી શકે છે. જો કે અહીં આવતા પુરુષો માટે કેટલાક નિયમો અને કાયદા બનાવવામાં આવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *