120 છોકરીઓ સાથે લગ્ન કરી ચુક્યો છે આ વ્યક્તિ… જાણો સંપૂર્ણ વિગત.

વિવાહ: જેને લગ્ન પણ કહેવામાં આવે છે, તે બે લોકો વચ્ચે એક સામાજિક અથવા ધાર્મિક માન્યતા પ્રાપ્ત સંઘ છે જે તે લોકો વચ્ચે અધિકાર અને ફરજો સ્થાપિત કરે છે, તેમજ તેમના અને કોઈપણ પરિણામે જૈવિક અથવા દત્તક લીધેલા બાળકો અને પરિવારો વચ્ચે. લગ્નની વ્યાખ્યા ફક્ત સંસ્કૃતિ અને ધર્મો વચ્ચે જ નહીં, પણ કોઈ પણ સંસ્કૃતિ અને ધર્મના ઇતિહાસમાં બદલાય છે. લાક્ષણિક રીતે, તે મુખ્યત્વે એક સંસ્થા છે જેમાં આંતરવ્યક્તિત્વ સંબંધો, સામાન્ય રીતે જાતીય, સ્વીકૃત અથવા મંજૂરી આપવામાં આવે છે.
મિત્રો, તમે ઘણી વાર વાર્તાઓમાં સાંભળ્યું અને વાંચ્યું હશે કે પ્રાચીન સમયમાં રાજાઓ અને સમ્રાટોની ઘણી રાણીઓ હતી.
પરંતુ શું તમે 21 મી સદીમાં સાંભળ્યું છે કે કોઈ વ્યક્તિએ 120 લગ્ન કર્યા છે?
હા મિત્રો, આજે અમે તમને એક એવા વ્યક્તિ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેણે 58 વર્ષની ઉંમરે 120 લગ્ન કર્યા છે અને આગળ પણ લગ્ન કરવા માંગે છે. હા મિત્રો, આજે અમે તમને એક એવા વ્યક્તિ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેણે 58 વર્ષની ઉંમરે 120 લગ્ન કર્યા છે અને આગળ પણ લગ્ન કરવા માંગે છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે 58 વર્ષની વય પછી પણ આ વ્યક્તિ લગ્ન કરવાના દિવાના નથી, અને ભવિષ્યમાં વધુ લગ્ન કરવા માંગે છે.
સૌથી આશ્ચર્યજનક બાબત એ છે કે આ વ્યક્તિ છોકરીઓને લગ્ન પહેલા બધું જણાવે છે. આ હોવા છતાં, છોકરીઓ તેની સાથે લગ્ન કરવા તૈયાર છે. તો ચાલો જાણીએ આ વ્યક્તિ વિશે.
મળતી માહિતી મુજબ આ વ્યક્તિ થાઇલેન્ડમાં રહે છે, આ વ્યક્તિનું નામ તેમ્બાન પ્રીઝાર્ટ છે. અહીંના કાયદા મુજબ જો તમે 2 લગ્ન કર્યા છે તો તમને જેલની સજા થઈ શકે છે આ વ્યક્તિના લગભગ 28 બાળકો છે. તમબને હવે જઈને બધા સાથીઓની માહિતી આપી છે. તમને જણાવી દઈએ કે તેમ્બનનો બાંધકામનો ધંધો છે. તે સ્થાનિક રાજકારણમાં પણ ખૂબ જ સામેલ છે અને તે એક પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ છે.
તમબને તેના લગ્ન વિશે રસપ્રદ વાતો જણાવતી વખતે કહ્યું છે કે તે જ્યાં પણ તેના ધંધા માટે જાય છે ત્યાં વ્યક્તિ લગ્ન કરે છે. તાંબને 17 વર્ષની ઉંમરે પહેલી વાર લગ્ન કર્યાં હતાં. તેણે ધંધા માટે થાઇલેન્ડના જુદા જુદા વિસ્તારોમાં જવાની શરૂઆત કરી અને ઘણી યુવતીઓ સાથે તેના સંબંધો પણ હતા. જે બાદ તેને વિચિત્ર વ્યસન થઈ ગયું અને તેણે લગ્ન કરવાનું શરૂ કરી દીધું.
આશ્ચર્યની વાત એ છે કે, તમ્બન દરેક છોકરી અને તેના માતાપિતાને તેના લગ્ન પહેલાંના તેના પહેલાના લગ્ન વિશે માહિતગાર કરે છે. પરંતુ તે પછી પણ, છોકરી તેની સાથે લગ્ન કરવા સંમત થાય છે. આ હોવા છતાં, કોઈ છોકરી અથવા માતા-પિતા લગ્ન કરવાનો ઇનકાર કરતા નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *