ડ્રગ કેસમાં એનસીબી આઈ એક્શન મોડ, કાર્યવાહી કરતી વખતે મુંબઇ અને ગોવામાં દરોડા પાડ્યા

અભિનેત્રી રિયા ચક્રવર્તીએ પૂછપરછ દરમિયાન નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરોની સામે ઘણા ચોંકાવનારા ખુલાસા કર્યા છે અને બોલિવૂડ સાથે સંકળાયેલા આવા 25 લોકોના નામ પણ આપ્યા છે. જેઓ ડ્રગનું સેવન કરે છે. અહેવાલો અનુસાર, રિયા ચક્રવર્તીએ જે નામોનો ઉલ્લેખ કર્યો છે તેમાં અભિનેત્રી સારા અલી ખાન, અભિનેત્રી રકુલ પ્રીત સિંઘ, સિમોન ખંભાતા, રોહિણી Iયર અને મુકેશ છાબરા શામેલ છે. સૂત્રો પાસેથી મળેલા સમાચારો અનુસાર, રિયાએ નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરોને કહ્યું છે કે નામોમાં એક ખૂબ મોટો અભિનેતા શામેલ છે. તે જ સમયે, આ તમામ અભિનેતાઓને નાર્કોટિક્સ નિયંત્રણ બ્યુરો તરફથી સમન્સ મોકલી શકાય છે.

રેડ પાડવામાં આવી રહી  છે

નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરો ઝડપથી આ મામલે તપાસ કરી રહ્યું છે. નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરોની ટીમ મુંબઇ અને ગોવામાં 7 સ્થળો પર દરોડા પાડી રહી છે. ખરેખર, પૂછપરછ દરમિયાન જે બહાર આવ્યું તેના આધારે તેમના પર દરોડા પાડવામાં આવી રહ્યા છે.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે સારા અલી ખાન એક્ટર સૈફ અલી ખાન અને તેની પહેલી પત્ની અમૃતા સિંહની પુત્રી છે. રિયા અને સારા પણ મિત્રો છે. રિયાના જણાવ્યા મુજબ સારા અલી ખાન ડ્રગ્સ પણ લે છે અને આવી પાર્ટીઓનું આયોજન કરતી રહે છે. તે જ સમયે, આ કેસમાં સારાનું નામ સામે આવ્યા બાદ એનસીબી ટૂંક સમયમાં તેમને પૂછપરછ માટે સમન્સ આપી શકે છે. સારા સિવાય અન્ય લોકોને પણ પૂછપરછ માટે બોલાવી શકાય છે.

આ રીતે આ મામલો પ્રકાશમાં આવ્યો

સુશાંત સિંહ કેસની તપાસ કરતી વખતે ઇડીએ રિયા સાથે થોડી ચેટ કરી હતી. જેમાં રિયા ડ્રગ્સ વિશે વાત કરતી હતી. આ ચેટને આધારે એનસીબીએ તેની તપાસ શરૂ કરી હતી. આ કેસમાં હજુ સુધી 8 થી વધુ લોકોની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. રિયા ચક્રવર્તી હાલમાં 14 દિવસના રિમાન્ડ પર છે. રિયાના વકીલે તેની જામીન માટે કોર્ટમાં અરજી કરી. જેને ગઈકાલે કોર્ટે ફગાવી દીધી હતી. રિયા સિવાય તેનો ભાઈ શૌવિક પણ કસ્ટડીમાં છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *