શિવસેના સાથેના વિવાદ અંગે કંગના રાનાઉતના પિતાએ કહ્યું- ‘મારી પુત્રીએ બરાબર કર્યું હતું’

બોલીવુડ અભિનેત્રી કંગના રાનાઉતે મુંબઈની તુલના પાકિસ્તાન અધિકૃત કાશ્મીર સાથે કરતી વખતે પોતાને અસુરક્ષિત ગણાવી હતી. તેમના નિવેદન પછી મહારાષ્ટ્રમાં રાજકીય ભૂકંપ આવ્યો હતો અને શિવસેનાએ તેમની ટીકા શરૂ કરી હતી. આટલું જ નહીં, કંગના રાનાઉતે પણ મુંબઈ પોલીસની સુરક્ષા લેવાની ના પાડી હતી, ત્યારબાદ કેન્દ્ર સરકાર દ્વારા તેમને વાય + કેટેગરીની સુરક્ષા આપવામાં આવી હતી. હવે આ સમગ્ર મામલે કંગના રાનાઉતના પિતાએ પહેલીવાર પોતાનું મૌન તોડ્યું છે. તો ચાલો જાણીએ બોલીવુડ રાણીના પિતાએ શું કહ્યું?

બોલિવૂડ અભિનેત્રી કંગના રાનાઉતના પિતા અમનદીપસિંહે કંગનાને સુરક્ષા આપવા બદલ કેન્દ્ર સરકારનો આભાર માન્યો છે. તેમણે કહ્યું કે મારી પુત્રીને બચાવવા માટે વડા પ્રધાન મોદી અને ગૃહ પ્રધાન અમિત શાહનો ખૂબ ખૂબ આભાર. તમને જણાવી દઈએ કે અમરદીપસિંહે એક ખાનગી ચેનલ સાથેની વાતચીતમાં તેમની પુત્રી કંગના રાનાઉતની પણ પ્રશંસા કરી હતી. એટલું જ નહીં, તેમણે પોતાની પુત્રીના નિવેદનો પર પણ કહ્યું કે તે કંઇપણ ખોટું કરી રહી નથી, બલ્કે તે તેમનો અધિકાર છે.

મારી પુત્રી કંગના રાનાઉત સાચું  બોલી છે – અમરદીપ સિંહ

પીએમ મોદી અને ગૃહ પ્રધાન અમિત શાહ પ્રત્યે કૃતજ્ .તા વ્યક્ત કરતાં અમરદીપે કહ્યું કે કેટલાક લોકોને મારી પુત્રી વિશે ખરાબ લાગ્યું, પરંતુ તેમને કેમ લાગ્યું, તેઓ પોતાનો જવાબ આપી શકે છે. વધુમાં, તેમણે કહ્યું કે કંગના રાનાઉતે ખૂબ સારી વાત કરી, તો જ આખો દેશ તેના સમર્થનમાં inભો છે. તેણે એમ પણ કહ્યું હતું કે મારી પુત્રીએ હક માટે પોતાનો અવાજ ઉઠાવ્યો છે, જે ખરાબ વસ્તુ નથી. તમને જણાવી દઈએ કે કંગના રાનાઉતના પિતા પહેલીવાર આગળ આવ્યા છે અને તેમણે તેમની પુત્રીને ટેકો આપ્યો હતો.

મને મારી પુત્રી કંગના રાનાઉત પર ગર્વ છે

કંગના રણૌતના પિતાના એક દિવસ પહેલા જ તેની માતા આશા રણૌતે પણ તેની પુત્રીની પ્રશંસા કરી હતી. તેણે કહ્યું કે મારી પુત્રીએ જે કર્યું તે બરાબર કર્યું અને મને તેના પર ગર્વ છે. તેમજ પુત્રીને સુરક્ષા પૂરી પાડવા બદલ કેન્દ્ર સરકારનો આભાર માન્યો હતો. તમારી માહિતી માટે તમને જણાવી દઈએ કે કંગના રાણાઉતની માતા કોંગ્રેસ છોડીને ભાજપમાં જોડાઇ છે, જે પછી આ સમગ્ર મામલો રાજકીય હોવાનું જણાય છે.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર કંગના ખૂબ જ જલ્દી ભાજપમાં સામેલ થઈ શકે છે. ખરેખર, એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ભાજપના ઘણા મોટા નેતાઓ તેમના સંપર્કમાં છે. જો કે, કંગના રાનાઉત તરફથી આ વિશે કંઈ કહેવામાં આવ્યું નથી. આવી સ્થિતિમાં, તેઓ ભાજપમાં જોડાશે કે નહીં, તે સમય જ કહેશે. બીજી તરફ, ડ્રગ્સ કનેક્શનમાં કંગના રાનાઉતનું નામ સામે આવ્યું છે અને તેની સામે ઓર્ડર પણ આપવામાં આવ્યા છે. ખરેખર, એવો દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે શિવસેના કોઈ પણ રીતે કંગનાને છોડવા માંગતી નથી, જેના કારણે તેમની સામે દરેક સંભવિત પગલા લેવામાં આવી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *