ચાર વર્ષ સાસરામાં રહ્યા બાદ યાદ આવ્યો જૂનો પ્રેમ, બધું છોડીને પ્રેમી સાથે ભાગી ગઈ પરિણીતા.

ઉત્તરાખંડના નૈનિતાલની રહેવા વાળી વિવાહિત, લગ્ન પહેલાંનો પ્રેમ અચાનક એટલી હદે વધી ગયો કે તેણે ચાર વર્ષ સાસરામાં ગાળ્યા અને બાળકની માતા હોવા છતાં પ્રેમી સાથે ભાગી ગઈ.

તેણે તેના પ્રેમી સાથે કોર્ટ મેરેજ પણ કરી લીધા. સોમવારે તેના માતા-પિતા વિવહિતાને લઈને કોટવાલી સિકંદરારાઉ પહોંચ્યા હતા. અહીં લાંબી પંચાયત પછી, તેણી તેના પ્રેમી સાથે આગળ વધી અને તેના એકમાત્ર સંતાનને માતા-પિતાને સોંપી દીધો.

મળતી માહિતી મુજબ, નૈનિતાલની રહેવાસી યુવતીના લગ્ન લગભગ ચાર વર્ષ પહેલા સિકંદરરાઉના અગસૌલી ગામ નજીકના એક યુવક સાથે થયા હતા. એવું કહેવામાં આવે છે કે યુવતીનું નૈનિતાલના રહેવાસી યુવક સાથે પ્રેમ સંબંધ હતું, પરંતુ યુવતીએ તેના માતાપિતાની ઇચ્છા સ્વીકારી લીધી અને લગ્ન કરી લીધા અને સાસરામાં રહેવા લાગી હતી.
આ દરમિયાન યુવતીએ એક પુત્રને જન્મ પણ આપ્યો, જે હાલ એક વર્ષનો છે. 15 દિવસ પહેલા યુવતી તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે એકાએક ચાલી ગઈ હતી. આ મામલે પરિવારે નૈનિતાલ કોટવાલીમાં પણ રિપોર્ટ નોંધાવ્યો હતો. તે જાણવા માટે યુવતીના માતા-પિતા કોઈક રીતે સિકંદરારાઉ આવ્યા હતા.

તેઓએ યુવતીને તેના પ્રેમી સાથે પકડી અને તેને કોટવાલી લઈ આવ્યા. અહીં માતા-પિતાએ યુવતીને મનાવવા માટે ખૂબ જ પ્રયાસ કર્યા, પરંતુ તેણે સાંભળ્યું નહીં. કોટવાલી પર લાંબી ચર્ચા પછી મહિલા તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે નીકળી ગઈ, પરંતુ તે માતાના કહેવા પર તે છોકરાને આપી ગઈ. ઈન્સ્પેક્ટર ક્રાઈમ યોગેન્દ્ર કુમારે જણાવ્યું હતું કે, યુવતી પુખ્ત વયની હોવાથી તે તેની મરજી પ્રમાણે કરી શકે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *