પ્રેમ પ્રકરણમાં અંતરાય બની રહી હતી પત્ની, ગળું દબાવીને પતિએ કરી હત્યા…

ઉત્તર પ્રદેશના ગાઝિયાબાદમાં એક આશ્ચર્યજનક કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. અહીં પતિએ તેની પત્નીનું ગળું દબાવી હત્યા કરી હતી. આ પછી પતિએ પત્નીનો મૃતદેહ નહેરમાં ફેંકી દીધો હતો. જોકે પોલીસે આ કેસમાં પતિની ધરપકડ કરી છે અને તપાસમાં ચોંકાવનારો ઘટસ્ફોટ થયો છે.

ગાઝિયાબાદના ભોજપુર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના નહાલી ગામે પત્નીની હત્યા કરવામાં આવી હતી અને પતિએ મૃતદેહ નહેરમાં ફેંકી દીધો હતો. આરોપી પતિની પોલીસે ધરપકડ કરી છે અને મહિલાની લાશ સડી ગયેલી હાલતમાં મળી આવી છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે પતિનો બીજી મહિલા સાથે પ્રેમ સંબંધ હતો અને પત્ની તેમાં અંતરાય બની રહી હતી. આ સિવાય હંમેશાં પતિ-પત્ની વચ્ચે ઝઘડો થતો રહેતો હતો.
જેના કારણે પતિએ પત્નીની હત્યા કરી હતી.

આઠ વર્ષ પહેલાં લગ્ન કર્યાં હતાં

નહાલી ગામમાં રહેતા સદ્દામ હુસેન નામના યુવકે પોલીસને જણાવ્યું હતું કે તેના લગ્ન લગભગ 8 વર્ષ પહેલા મૃતક રેશ્મા ખાટૂન સાથે થયા હતા. બંને વચ્ચે અવારનવાર ઝઘડા થતા હતા. આ પછી, 31 ઓગસ્ટે તે તેના મામાને ત્યાં રેશ્માને બાઇક પર મૂકી દેવાના બહાને બહાર નીકળ્યો હતો અને રસ્તામાં જ તેણે પત્નીને ગળુ દબાવીને મારી નાખી હતી. અને નહેરના એક અલાયદા સ્થળે લઇ ગયો હતો. આ પછી, લાશ ઝાડીઓ વચ્ચે છુપાવી હતી.

તે જ સમયે, મૃતક મહિલાના ભાઈનું કહેવું છે કે તેની ભાભીએ એક યુવતીને ભગાડી હતી. જે બાદ પત્નીએ યુવતીને તેના પરિવારમાંથી બચાવી હતી. જોકે, થોડા દિવસો બાદ પતિ સદ્દામે તેની પત્ની રેશ્માને મેઇડન પાસે લઈ જવાના નામે બાઇક પર બેસાડી હતી અને રસ્તામાં એક ગામની નહેર પાસે ગળું દબાવીને તેની હત્યા કરી હતી અને લાશને નહેરના કાંઠે ઝાડીમાં ફેંકી હતી.

આ રીતે જાહેર થયું

જ્યારે યુવતીના પરિવારજનો તેને મળવા ગયા ત્યારે આરોપીએ રેશ્મા ગઈ હોવાનું જણાવી મામલો ટાળી દીધો હતો. જોકે જ્યારે રેશ્મા મળી ન હતી ત્યારે પરિવારે પોલીસને જાણ કરી હતી અને પોલીસ પૂછપરછ દરમિયાન આ મામલો પ્રકાશમાં આવ્યો હતો. હવે પોલીસ કેસ નોંધીને આગળની કાર્યવાહી કરવામાં વ્યસ્ત છે. તે જ સમયે પોલીસે મૃતકના પરિવારજનોની ફરિયાદના આધારે આરોપી પતિની ધરપકડ કરી હતી. આ સાથે આરોપીના કહેવા પર મહિલાનો મૃતદેહ પણ મળી આવ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *