નસીબ ચમકશે અને નસીબ ખુલશે, જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં ઉલ્લેખિત આમાંથી કોઈ પણ એક ઉપાય કરો

જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં, જીવનમાં સમૃદ્ધિ જાળવવાની ઘણી રીતો છે. દરરોજ આ ઉપાયો કરવાથી કોઈ પણ વ્યક્તિ પોતાના જીવનમાં સુખ અને સમૃદ્ધિ મેળવી શકે છે. તેથી, જે લોકો તેમના જીવનથી નારાજ હોય ​​છે અથવા તેમના ઘરોમાં હંમેશાં તણાવનું વાતાવરણ રહે છે. તેઓએ નીચે જણાવેલ જ્યોતિષીય ઉપચારો એકવાર અજમાવવું જોઈએ. આ ઉપાય કરવાથી તમારા જીવનની મુશ્કેલીઓ સમાપ્ત થઈ જશે.

સુખ અને સમૃદ્ધિ મેળવવા માટે આ ઉપાય કરો –

દરરોજ સવારે ઉઠ્યા પછી, પ્રથમ તમારા હાથની હથેળી જુઓ. એવું માનવામાં આવે છે કે સવારે હથેળી પર દોરેલી રેખાઓ જોઈને લક્ષ્મી મા ખુશ થાય છે અને જીવનમાં પૈસાની કમી હોતી નથી. હથેળીને જોયા પછી, જમીનને સ્પર્શ કરો અને તે પછી જ તમારા પગ જમીન પર મૂકો. આટલું જ નહીં, પહેલા સવારે તમારો ચહેરો જુઓ અને તે પછી જ દિવસની શરૂઆત કરો.

ગાયની રોટલી ખવડાવો

સવારે ખોરાક બનાવતી વખતે સૌ પ્રથમ ગાય માટે રોટલી બનાવો અને આ બ્રેડ પર ઘી અને ખાંડ નાખો. રોટલી બનાવ્યા પછી જ અન્ય લોકો માટે રસોઈ શરૂ કરો. સાથે જ જ્યારે પણ તમને તક મળે ત્યારે આ રોટલી ગાયને ખવડાવો. ખરેખર, ગાયને દેવી-દેવતાઓનો વાસ માનવામાં આવે છે. જેના કારણે ગાયને રોટલી ખવડાવવી શ્રેષ્ઠ માનવામાં આવે છે અને આમ કરવાથી તમે બધા દેવી-દેવતાઓનો આશીર્વાદ મેળવો છો. જો તમે કોઈ કારણસર બ્રેડ ન બનાવી શકો. તેથી તમે ગાયને લીલોતરી ઘાસ પણ ખવડાવી શકો છો.

કીડીઓ લોટ નાખવો

દરરોજ દેવ-દેવીઓની પૂજા કરો અને પૂજા-અર્ચના કરતી વખતે તેમને ફૂલો ચ .ાવો. ઘર બનાવવું, પૂજા સ્થળે દિવસમાં બે વાર દીવો પ્રગટાવો અને પૂજાગૃહને હંમેશા શણગાર રાખો. દરરોજ પૂજા કરતા પહેલા ભગવાનની મૂર્તિઓને સાફ કરો અને નિષ્ઠાવાન હૃદયથી તેમની પૂજા કરો. આ ઉપાય કરવાથી ઘરમાં શાંતિ રહે છે.

દરરોજ સાવરણી લગાવો

Best Type Of Broom For Laminate Floors Best Type Of Broom For Laminate Floors sweep a floor without leaving dust and dirt behind 2121 X 1414 – Laminate Flooring

દરરોજ ઘરની સફાઈ કરો અને સાવરણી લગાવો. એવું માનવામાં આવે છે કે મા લક્ષ્મી ફક્ત તે જ લોકોના ઘરે રહે છે, જ્યાં સ્વચ્છતા કરવામાં આવે છે. તેથી તમારા ઘરની સાફસફાઇ પર વિશેષ ધ્યાન આપો અને દરરોજ ઘરે સાવરણીની કૂચ કરો.

મહિલાઓને માન

આપોશાસ્ત્રોમાં લખ્યું છે કે જે ઘરોમાં મહિલાઓનું સન્માન કરવામાં આવતું નથી ત્યાં હંમેશા દુ: ખનું સ્થાન રહે છે. તેથી, તમારે ઘરની મહિલાઓને માન આપવું જોઈએ અને દરરોજ વૃદ્ધોનો આશીર્વાદ લેવો જોઈએ.

માછલીને ખવડાવો

બુધવારે તળાવ, નદી અથવા તળાવ પર જાઓ અને માછલીને ખવડાવો. માછલીમાં ખીલ મૂકીને જીવનની તમામ પ્રકારની સમસ્યાઓ ટળી જાય છે અને તે જ સમયે મા લક્ષ્મી પણ ખુશ થાય છે. તો આ ઉપાય અઠવાડિયામાં એકવાર કરો.

પીપળાની પુંજા કરો

પીપલનું ઝાડ ખૂબ પવિત્ર માનવામાં આવે છે. તેથી, તમે દર શનિવારે આ વૃક્ષની પૂજા કરો છો અને ઝાડને જળ ચ offerાવો છો. ખરેખર, ભગવાન વિષ્ણુ પીપળના ઝાડ પર વસે છે અને આ વૃક્ષની પૂજા કરવાથી તેમનો આશીર્વાદ મળે છે.

હંમેશાં ઘરે માટે કઈ ને કઈ લઈને જાવ

જ્યારે પણ તમે તમારા ઘરે જાઓ છો ત્યારે તમારી સાથે જાઓ. એવું માનવામાં આવે છે કે ખાલી હાથે ઘરે જવાથી ઘરમાં સુખ કે સમૃદ્ધિ આવતી નથી. તેથી, જ્યારે પણ તમે સાંજે તમારા ઘરે જાઓ છો, ત્યારે તમારે ફળો, દૂધ, શાકભાજી અથવા કંઈપણ તમારી સાથે લેવું જોઈએ.

દરરોજ પાણી છંટકાવ

સવારે ઉઠ્યા પછી સ્નાન કરો અને પછી તમારા ઘરના દરેક ખૂણા પર પાણી છાંટો. પાણીનો છંટકાવ કર્યા પછી જ ઘર સાફ કરો.

તમારા કુળદેવી રોજ પુંજા કરો

કોઈ શુભ કાર્ય શરૂ કરતા પહેલા તમારા પિતૃપૂજાની પૂજા કરો. કુલદેવતાની પૂજા કરવાથી ઘરમાં શાંતિ થાય છે અને દરેક કાર્યમાં સફળતા મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *