ગંદા અને પીળા દાંતથી પરેશાન હો તો અપનાવો આ સરળ ઘરેલું ઉપાય, એક જ મીનીટમાં કરશે સફાઈ…

દાંત આપણા શરીરનો એક ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ ભાગ છે કારણ કે દાંત વગર કોઈ માનવી કંઇપણ ચાવતું નથી આ સિવાય ચહેરાની સુંદરતા માટે સફેદ દાંત રાખવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. કારણ કે ગંદા પીળા દાંત સુંદર ચહેરો પણ બગાડે છે. જો તમારા દાંત ફક્ત કોઈ કારણસર પીળા થઈ ગયા છે, તો આજે અમે તમને એક એવો ઉપાય જણાવી રહ્યા છીએ જેનો ઉપયોગ થોડા દિવસોમાં પીળા અને ગંદા દાંતને સફેદ કરવા માટે કરી શકાય છે.
આ છે ઘરેલું રેસીપી: –

આ રેસીપી બનાવવા માટે, તમારે મીઠું, ચારકોલ પાવડર, કોલગેટ, ખાવા યોગ્ય સોડા, લીમડાના પાનનો પાવડરની જરૂર પડશે. લીમડાના કેટલાક પાન સુકાવી લો અને તેમાં પાવડર બનાવો, હવે એક વાસણમાં અડધો ચમચી મીઠું, ચારકોલ પાવડર, કોલગેટ, ખાવાનો સોડા અને લીમડાનો પાવડર મિક્સ કરો.

તે પછી, આ પેસ્ટને તમારા દાંતમાં આંગળીઓ અથવા બ્રા સાથે લાગુ કરો, 1 મિનિટ આ રોકાણ કર્યા પછી અને પછી તમારા દાંત ધોઈ લો. આ ઉપાય કર્યા પછી તમારા દાંત અરીસાની જેમ ચમકવા લાગશે. ધ્યાનમાં રાખો કે તમારે આ રેસીપી અઠવાડિયામાં 3 વખતથી વધુ ન કરવી જોઈએ

પીળા દાંતને સાફ કરવાની આ ઘરેલું રેસીપી તમને કેવી લાગી? કૃપા કરીને અમને ટિપ્પણીઓમાં કહો…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *