ઇન્દોર: ભાજપના આ નેતાએ રોડ શોમાં કોવિડ -19 ગાઇડલાઇન્સનું ઉલ્લંઘન કર્યું, FTR નોંધાઈ જાણો અહીં …

ઈન્દોર: ઈન્દોર પોલીસે ભાજપના નેતા દિનેશ એમોસર વિરુદ્ધ એફઆઈઆર નોંધી છે. ગયા સોમવારે મુખ્યમંત્રી શિવરાજસિંહ ચૌહાણના રોડ શોમાં ભાજપ નેતાએ કોવિડ -19 ની માર્ગદર્શિકાનો ભંગ કર્યો હતો, અને તેના આધારે તેમની વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાઈ હતી. સાંવર પોલીસ સ્ટેશનના પ્રભારી સંતોષકુમાર દુધિએ તાજેતરમાં જ આ વિશે વાત કરી હતી અને કહ્યું હતું કે, સોમવારે સાંજે જે રોડશો થયો હતો તેને આ શરતો પર મંજૂરી આપવામાં આવી હતી, જેમાં ફક્ત પાંચ વાહનો અને શારીરિક અંતર અને નિવારણ માટેની અન્ય માર્ગદર્શિકા હતી. જોડાશે. કોવિડ -19 ને અનુસરવામાં આવશે. ‘

વળી, તેમણે સાંવરની રીટર્નિંગ ઓફિસરની કચેરીએ પોલીસ મથકે મોકલેલા પત્રનો ટાંકીને જણાવ્યું હતું કે, “પરવાનગીની શરતોનું ઉલ્લંઘન કરીને, 20 થી 25 વાહનો મુખ્યમંત્રીના રોડ શોમાં લાવવામાં આવ્યા હતા. શારીરિક અંતરના નિયમો પણ તોડવામાં આવ્યા હતા. ગયા. ચૂંટણી કાર્યક્રમ અને રેલીમાં સામેલ ઘણા લોકો રોગચાળાને રોકવા માટે માસ્ક પહેરવાની જરૂરિયાત પણ સમજી શક્યા ન હતા.આ ઉપરાંત, પોલીસ સ્ટેશનના પ્રભારીએ એમ પણ કહ્યું છે કે, કલમ 188 હેઠળ સોમવારે મોડી રાત્રે કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો. “મુખ્યમંત્રીના રોડ શોમાં નિયમો અને શરતોના કથિત ઉલ્લંઘન બદલ ભાજપના સ્થાનિક નેતા દિનેશ આમોસર વિરુદ્ધ કોઈપણ સરકારી અધિકારીના આદેશનું પાલન નહીં કરો.) તેમની અરજી પર, મુખ્યમંત્રીના ચૂંટણી રોડ શોને મંજૂરી આપવામાં આવી હતી.”

સેવેરેનો સમાવેશ 28 નવેમ્બરની પેટા-ચૂંટણીમાં કરવામાં આવ્યો હતો, જ્યાં 3 નવેમ્બરે પેટા-ચૂંટણીઓ યોજાવાની છે. અનુસૂચિત જાતિ માટે અનામત આ બેઠક માટેની મુખ્ય હરિફાઇ રાજ્યના જળ સંસાધન પ્રધાન તુલસીરામ સિલાવત અને લોકસભાના પૂર્વ સાંસદ પ્રેમચંદ વચ્ચે છે. ગુડ્ડુ. તેમણે અનુક્રમે ભાજપ અને કોંગ્રેસમાંથી મેદાનમાં ઉતર્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *