સાપ્તાહિક જન્માક્ષર: 20 Octoberક્ટોબરથી 26 Octoberક્ટોબર સુધી, તમારા નસીબના તારાઓ શું કહે છે?

ધનુ, મીન રાશિ: – પાછા ફરવાનો સમય તમને સુખ પહોંચાડવા માટે જાય છે. રાજકારણમાં નવા વિકલ્પો હશે. જુની મિત્રતા પ્રેમ સંબંધના પ્રકારને લઈ શકે છે. આ રાશિના સૂચકાંકો ધરાવતા વ્યક્તિઓને આજે મોટી સંપત્તિ મળશે. ઘરમાં સુખ, સમૃદ્ધિ અને સંપત્તિની સંભાવના રહેશે. તમારો વાસ્તવિક પ્રેમ મેળવવાની દરેક સંભાવના તમને મળી છે. તમારા સંબંધો વધુ મજબૂત બનશે. પર્યાવરણ રહેશે

વૃષભ, મોટાભાગના કર્કરોગ: – કાર્યસ્થળમાં પૂર્ણ થયેલ કાર્ય અને એન્ટરપ્રાઇઝ ઝડપથી તેનો રંગ વ્યક્ત કરશે. તમે તેમાંથી ખૂબ જ ફાયદો કરવામાં સમર્થ હશો. તમે લોકો સાથે વધતા જતા ઇન્ટરપ્લે વિશે ખૂબ જ આકર્ષિત થઈ શકો છો. તમારા જીવન સાથી સાથે તમારી પાસે એક ઉત્તમ સમય હશે. તમારી આદતો અને ખુશહાલીને લીધે તમે બીજાઓ સાથે સારા સંવાદિતામાં ફરવા માટે શક્ય છે. કાયદા, દવાઓ, આર્ટવર્ક અને લેખન ક્ષેત્રે સંબંધિત વ્યક્તિઓને સારી સફળતા મળી શકે છે. રોકડ સાથે સંકળાયેલ કાર્ય પણ સરળ રીતે પૂર્ણ કરી શકાય છે. તમારો આત્મવિશ્વાસ સંભવત the શ્રેષ્ઠ રહેશે. તમારી સુખાકારી સારી રહેશે.

મિથુન, તુલા, કુંભ: આશ્ચર્યજનક પૈસા હાલમાં તમારા ભાગ્યમાં છે, જે કેટલાક વારસાના આધારે શોધી શકાય છે. આ રોકડનો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરો અને અનિષ્ટિઓની લાલચ અથવા સ્વ-વિનાશક ટેવોથી દૂર રહો. તમારા સહાયતા ઇચ્છતા તમારા પિતા અથવા પિતાની નોંધ લો. કાર્યમાં વર્તમાન સફળતા તમને લક્ષ્યની વાસ્તવિક ભાવના પ્રદાન કરે છે.

તમારા સત્તાવાર માધ્યમો અને મેનેજમેન્ટ કુશળતાને પ્રાપ્ત કરેલા વખાણથી લાભ મેળવો. રોમેન્ટિક સંબંધોને મોનિટર પર આવવા માટે કેટલાક વધારાના પ્રયત્નોની જરૂર પડી શકે છે. કામકાજના મુદ્દાઓ પ્રત્યે સત્યવાદી બનો. ઘરોની પરિસ્થિતિ એક ચુસ્ત અકસ્માતની આગાહી કરી રહી છે.  રસોડામાં અથવા {વિદ્યુત} ઉપકરણો પર કામ કરતી વખતે અતિરિક્ત કાળજી લો તમે તમારા તણાવને લીધે ચીડિયા રહેશો, જેની અસર અન્ય લોકો સાથેની તમારી ક્રિયાપ્રતિક્રિયામાં જોવા મળશે.

મેષ, જેમિની: જો તમે એન્ટરપ્રાઇઝમાં નાણાં મૂકવા માટે તૈયાર છો, તો પછી તમે મુક્તપણે રોકાણ કરી શકો છો, તમને ફરીથી ડોલરની કમાણી સાથે એન્ટરપ્રાઇઝમાં રોકાયેલ રોકડ રકમ મળશે. તે મુશ્કેલ હોઈ શકે છે, જો કે તમારા માટે આ પડકારોને હરાવવા અને સફળતાનો નવો ડેટા સેટ કરવો શક્ય છે. એન્ટરપ્રાઇઝના સંદર્ભમાં તમારે અચાનક મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. પ્રવાસ શક્ય તે યોગ્ય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *