મૃત્યુના હંગામો વચ્ચે સારા સમાચાર: ચાર દિવસમાં કોરોના ‘નાશ’ થશે

નવી દિલ્હી.
દુનિયાભરમાં, એક મહાન સમાચાર કોરોના વાયરસના મોરચે આવ્યા છે. ચીને એક દવા દ્વારા કોરોના ચેપના હજારો દર્દીઓનો ઈલાજ કર્યો છે. ખુદ ચીની સરકારે સ્વીકાર્યું છે કે આ દવા એટલી અસરકારક છે કે કોઈ પણ કોરોના વાયરસ દર્દીની તબિયત બરાબર થઈ જાય છે અને તે ફક્ત ચાર દિવસમાં ઘરે જતો રહે છે.
નોંધનીય છે કે, ચીનમાં અત્યાર સુધીમાં 81,193 લોકોને કોરોના વાયરસનો ચેપ લાગ્યો છે. પરંતુ આ લોકોમાંથી લગભગ 71,258 લોકો તબિયત બરાબર થયા પછી ઘરે ગયા છે. ચીનમાં આ વાયરસને કારણે અત્યાર સુધીમાં 3,252 લોકોનાં મોત નીપજ્યાં છે. ચીનના વૈજ્ .ાનિક અને તકનીકી પ્રધાન ઝાંગ ઝિનમિને પુષ્ટિ કરી છે કે જાપાની દવા ‘ફાવિપિરાવીર’ નામની દવા ચીની કોરોના વાયરસ દર્દીઓ પર ખૂબ અસરકારક સાબિત થઈ છે.
આ દવા ચીની હ hospitalsસ્પિટલોની મુલાકાત લેતા કોરોના વાયરસ સકારાત્મક દર્દીઓને આપવામાં આવી રહી છે. ચીનના પ્રધાનનું કહેવું છે કે આ દવા સાથેનો કોઈપણ દર્દી ચાર દિવસમાં સ્વસ્થ થઈ જાય છે અને ઘરે પાછો જતો રહે છે. તેમણે વધુમાં કહ્યું કે દર્દીને પહેલાં રૂઝ આવવા માટે 11 દિવસ કે તેથી વધુ સમય લાગ્યો હતો.

શનિદેવના શબ્દો પથ્થરની રેખા છે, 15 વર્ષ પછી, આ 5 રાશિના દરેક મુશ્કેલીઓનો અંત આવશે
નમસ્તે મિત્રો, અમારા લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે, મિત્રો, જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, દરેક વ્યક્તિના જીવનમાં રાશિચક્રોને ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે, રાશિના આધારે, વ્યક્તિ તેના ભાવિ સંજોગો વિશે માહિતી મેળવી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *