લાખોની કમાણી અને 3 સુંદર પત્નીઓની સાથે મોજ કરે છે આ ભિખારી,જાણો આ ભિખારી વિશે

તે એક નિર્વિવાદ હકીકત છે કે વારંવાર માણસની ચંપલ પોતાને અને તેના ઘરના જીવનમાં મદદ કરવા માટે પહેરવામાં આવે છે, પરંતુ તે તેના ઘરના અને યુવાનોની ઇચ્છા મુજબના દરેક માટે રજૂ કરવાની સ્થિતિમાં નથી. શ્રીમંત કે વારંવાર માણસ હોવા છતાં દરેક વ્યક્તિએ ખૂબ મહેનત કરવી પડશે જો કે ઘણા લોકોના મગજ વિશાળ ઉદ્યોગપતિઓ કરતા વધારે ચાલે છે. આવા લોકો જીવનમાં કેટલીક મોટી કમાણી કરે છે.

સહયોગી લોકો, તમે હંમેશાં મંદિરમાં અથવા કોઈ નિશાની પર ભીખ માંગતી વ્યક્તિઓની ભીડ જોશો. વધારામાં, લોકો સામાન્ય રીતે તેના પર દયા કરે છે અને તેમની સ્થિતિના જવાબમાં તેને રોકડ પ્રદાન કરે છે. અમારી ક્વેરી છે, શું તમે ક્યારેય જોયું છે કે કોઈ ભિખારીને તે રોકડથી શ્રીમંત થાય છે? તમારો જવાબ ના હોઈ શકે. જો કે અમે બોલીએ છીએ તેમ અમે તમને એક ભિખારીનું દંપતી જણાવીશું જે સેંકડો હજારોની કમાણી કરે છે અને તેની 6 અદભૂત પત્નીઓ સાથે આનંદકારક છે. તેણે પોતાનું સાહસ ભીખ માંગ્યું છે, અને તેની નીચે વિવિધ ભિક્ષુકો છે. જેની પાસેથી તે ફી તરીકે રૂ. તમે તેના પર વિશ્વાસ ન કરી શક્યા હોત. વિચારો મને તમને અહીંના બધા ટુકડાઓ જણાવવા દે છે.

આ ભિખારી જે સેંકડો હજારોની કમાણી કરે છે અને ત્રણ અદભૂત પત્નીઓ સાથે આનંદકારક છે:

બજારમાં ઘણા નબળા લોકો છે કે જેઓ દિવસમાં તેના બે ભોજન માટે વધુ મહેનત કરીને કમાણી કરવાનું પસંદ કરે છે. જો કે હવે અમારી પાસે બજારમાં સંખ્યાબંધ ભિખારીઓ છે જેમને ભીખ માંગવાથી આનંદ થાય છે, અને તેથી તેઓએ તેને તેમનું સાહસ બનાવ્યું છે. અને તે ભિખારીને કારણે છે કે લોકો ખરેખર ભિક્ષુઓની સહાયતા ઇચ્છતા ભિખારીઓ માટે આંખ આડા કાન કરે છે.

હમણાં અમે તમને ભારતના ઝારખંડ રાજ્યના એક મહાનગરમાં રહેતા ભીખુ છોટુ બારિકના એક દંપતીને જણાવીશું. આ ભાઈ દર મહિને ભીખ માંગીને લાખો રૂપિયા કમાય છે. ફક્ત એટલું જ નહીં, તેની ત્રણ પત્નીઓ છે અને તેમના માટે ત્રણ રિટેલર ચલાવ્યા છે. અહીં જ લોકો જીવનસાથીમાંથી બહાર નીકળીને એક જીવનસાથીની સંભાળ રાખે છે અને આ ભિક્ષુક ત્રણ પત્નીઓને રાખે છે. ચાલો કે નહીં તે ઓળખી શકાય કે તેનું જીવન ઓછામાં ઓછું એક અબજોપતિ ઉદ્યોગપતિનું જીવન છે. સહયોગી, આ ભિક્ષુક દિવસમાં માત્ર ત્રણથી ચાર કલાક માટે ભીખ માંગે છે. તે સિવાય, છોટુ કમિશન અને રિટેલરો પાસેથી સારી કમાણી પણ કરે છે.

તમારે હજી પણ આની કલ્પના ન કરવી જોઈએ, તેમ છતાં, હું તમને જણાવી દઇએ કે આ માહિતી સંપૂર્ણપણે સાચી છે, અને આ ભિખારી ઝારખંડમાં ખૂબ ફેશનેબલ બન્યું છે. છોટુ ચક્રધારપુર રેલ્વે સ્ટેશન પર ભીખ માંગે છે અને દર વખતે વિનંતી કરે છે કે તેઓ સંપૂર્ણપણે જુદા જુદા મુસાફરોને તેમની જુદી જુદી વાર્તાઓ કહે.

આ ભિક્ષુક સમાન વિચારો જાળવી રાખે છે:

સાથીઓ, આ ભિક્ષુકને જોઈને તમને દયા આવે છે, જો કે જ્યારે તેની હકીકત તમને સમાવે છે, તો તમે તેનાથી નારાજ થશો, અને તે શુદ્ધ છે. આ ભિક્ષુક તેની ત્રણ પત્નીઓને સંપૂર્ણ રીતે ખુશ રાખે છે અને તે જ રીતે તેમની બધી ઇચ્છાઓ પૂરી કરે છે.

સહયોગીઓ, હવે જો તેમની આખા મહિનાની કમાણી સામૂહિક રીતે ઉમેરવામાં આવે તો તેઓ લગભગ 1 થી 2 લાખ રૂપિયા કમાય છે. જેમ આપણે વાત કરીએ છીએ ત્યાંની દુનિયામાં શિક્ષિત વ્યક્તિ નોકરી મેળવવા માટે પરસેવો પામે છે, આ ભિક્ષુક એક કુશળ જીવન જીવે છે. ખાસ વાત એ છે કે તેણે 4-5 લોકો તેમના કામમાં રોકાયેલા છે, અને દરેકને એક અલગ સ્થાન આપવામાં આવે છે, અને તે જ રીતે તેમની પાસેથી દરરોજ તેની વ્યક્તિગત ફી એકઠી કરે છે. તે વધુમાં તેના ત્રણ રિટેલરો પાસેથી કેટલીક મોટી રોકડ બનાવે છે અને તેના ભીખ માગતા મોડેલથી કમાણી કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *