શાકભાજી વેચવા વાળા છોકરા સાથે 38 વર્ષની અરબપતિ મહિલાને થયો પ્રેમ, છોકરાના પરિવારને આપ્યા…..

સહયોગી પ્રેમ ખૂબ અસામાન્ય હોઈ શકે છે. આ દિવસોમાં લોકો કોઈ વય, લિંગ જોતા નથી, તેમાં પ્રતિબંધિત છે. તુરંત જ અમે તમને એક સરખા કેસ લઇ જઇએ છીએ જેમાં 38 મહિનાની જૂની છોકરીને 12 મહિનાના જૂનું છોકરા સાથે પ્રેમ થઈ ગયો અને તેણે વધુમાં લગ્ન પણ કરી લીધા. ચાલો હું તમને આ સમગ્ર કેસ વિશે થોડું થોડું જણાવીશ. તે ચીનની વાત છે.

એક નવયુગલો દંપતી ચીનમાં સંવાદની નીચે છે. અહીં અધિકારના પરિણામે 38 મહિનાની જૂની પુરાણી શ્રીમંત યુવતીના લગ્ન 12 મહિનાના જૂનાં છોકરા સાથે થાય છે. યુવતીની સાસુ તેના કરતા ત્રણ વર્ષ મોટી છે. લગ્ન હેનન પ્રાંતના ક્યોંગદાઇ મહાનગરમાં અંતિમ મહિનામાં થયા હતા. તેની તસવીરો વાયરલ થતાંની સાથે જ વરરાજા અને વહુની ઉંમરને લગતી સંખ્યાબંધ વાતો કરવામાં આવે છે.

અમને કહેવા દો કે આ પતિ અને જીવનસાથી વચ્ચે 15 વર્ષની વયનો ભેદ છે. જ્યારે 2 નો રોમાંસ હતો, છોકરી થોડા દિવસની અંદર ગર્ભવતી થઈ ગઈ. ત્યારબાદ આ દંપતીએ લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું, અને છોકરાએ તેના માતા અને પિતાને પ્રસ્તાવ મૂક્યો. તેમ છતાં, ઘરની વયને કારણે લગ્ન કરવાનો ઇનકાર કર્યો હતો. ત્યારબાદ યુવતીએ છોકરાના ઘરના રૂપિયા 66 લાખ, વાસ્તવિક મિલકતની લોટ અને દહેજમાં ફેરારી રમતગમતની પ્રવૃત્તિઓ ઓટોમોબાઈલ રજૂ કરવાનો નિર્ણય કર્યો. દહેજ અને પૈસાના આશરે 20 કરોડ રૂપિયાની દરખાસ્ત મળ્યા બાદ છોકરાના ઘરવાળા લગ્નમાં સંમત થયા હતા.

ઉદાહરણ તરીકે આ છોકરી વાસ્તવિક સંપત્તિ ઉદ્યોગ ચલાવે છે, અને તેના અથવા તેણીના લગ્ન વહેલા કરતા વહેલા થાય છે. પહેલા લગ્ન પછી તેણીનો 14 વર્ષનો પુત્ર પણ છે. આ ઉપરાંત અજોડ દંપતીના લગ્ન સમારોહના ઉત્કૃષ્ટ સમારોહમાં આ બન્યું હતું. આ 2 ગુલાબી ફેરારીમાં સમારોહ પર પહોંચ્યા. કન્યા સોનાના ઝવેરાતની રમતમાં જોવા મળી હતી. યુવતી લગ્ન સમયે ગર્ભવતી હતી, જો કે તે સફેદ ઝભ્ભામાં ખૂબ જ માનતી હતી. દરેક તસ્વીરમાં પુરૂષ સંપૂર્ણ રીતે ખુશ અને હસતાં બતાવે છે.

આ લગ્નની દિશામાં ભાવિકોનો પ્રતિસાદ જોડાયો હતો. જ્યારે કેટલાક લોકોએ તેને અભિનંદન આપ્યા, ઘણા લોકોએ દાવો કર્યો હતો કે છોકરાએ પૈસાની લાલચમાં શ્રીમંત યુવતી સાથે લગ્ન કર્યા હતા. જેમ કે એક ગ્રાહકે ચીનના સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ વેઇબો પર લખ્યું છે, હું જલદી જ રોકડ theર્જામાં વિશ્વાસ કરી શકું છું. તે કદાચ કંઈક ખરીદી શકે છે. બીજા એક ગ્રાહકે છોકરા અને તેના પિતાના સંદર્ભમાં મજાક કરતાં કહ્યું કે, “પિતા – મારા પુત્રના જીવનસાથી પાસે રોકડ છે. ચાલો પૈસાની ડીલની મંજૂરી લઈએ.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *