અજય દેવગનના પ્રેમમાં હતી પાગલ બોલીવુડની આ 4 સુંદર અભિનેત્રીઓ ,એક તો હાલમાં પણ કુંવારી છે.

બોલીવુડ વ્યક્તિઓને પસંદ કરવાની રીત શીખવે છે. બોલીવુડની વ્યક્તિઓ માટે પ્રેમમાં પડવું સામાન્ય વાત છે. અને બોલિવૂડમાં બે-ત્રણ વ્યક્તિઓનું અફેર થાય છે. બોલિવૂડની ગલીઓમાંથી અફેરની માહિતી ઉપરાંત કોઈની પાસેથી પણ છુપાયેલ નથી. કયો કલાકાર સંબંધ છે જેનો, બધા મુદ્દાઓ છુપાયેલા હોવા છતાં છુપાયેલા નહીં હોય. આ દિવસોમાં, કલાકાર તેની કુશળ જીવન કરતાં તેના ખાનગી જીવન વિશેના સંવાદમાં વધારે છે. આટલું જ નહીં, બોલિવૂડના આગમન સાથે જ અફેરની શરૂઆત પણ થઈ ગઈ છે. અગાઉ પણ કલાકારોનું બહુવિધ પ્રણય હતું.

તે કળીમાં, અમે બોલીએ છીએ ત્યારે અમે તમને જાણ કરવા જઈ રહ્યા છીએ કે કઇ અભિનેત્રીઓ બોલીવુડના સિંઘમ, અજય દેવગણ સાથે પ્રેમમાં હતા. તો અમને કહો કે અમારા લેખમાં તમારા વિશે શું ખાસ છે?

અજય દેવગણ બોલિવૂડ એક્ટર છે જેનું બિરુદ કોઈ વિવાદમાં આવ્યું નથી. વધારાની અજય દેવગણ તેની મૂવીઝની હેડલાઇન્સમાં છે, તે વધારે તે તેના પ્રણયમાં રહ્યો છે. અજય દેવગણે પોતાનો મૂવી પ્રોફેશન શરૂ કર્યો ત્યારથી જ તેનું ટાઇટલ ઘણી અભિનેત્રીઓ સાથે સંકળાયેલું છે.

જોકે બાદમાં તેણે કાજોલ સાથે લગ્ન કર્યા અને જીવનમાં સ્થાયી થયા. તે હાલમાં સંતોષકારક જીવન જીવી રહ્યો છે અને બે યુવાનો છે. સંભવ છે કે તમે જાણતા હશો કે અજય દેવગણ અને કાજોલે લવ મેરેજ કર્યા હતા, જો કે આ પહેલા અજય દેવગણના જીવનમાં ઘણી અભિનેત્રીઓ રહી ચૂકી છે, જેમની વિશે આપણે વાત કરીશું.

કરિશ્મા કપૂર:

સમગ્ર બ બોલિવૂડ કરિશ્મા કપૂર વિશેની અદભૂત વસ્તુ માટે મરી રહ્યું છે અને તે ખૂબ જ મનોહર છે. કરિશ્મા કપૂરે પોતાના મૂવી પ્રોફેશનમાં હ્રદયસ્પર્શી ફિલ્મો કરી છે. જો કે હવે તે મૂવીઝથી સંપૂર્ણ રીતે દૂર થઈ ગઈ છે. કરિશ્મા કપૂર અને અજયે ઘણી બધી ફિલ્મોમાં સામૂહિક રીતે મહેનત કરી હતી, અને તે દરમિયાન તે 2 અહીં એક બીજા સાથે બંધ થઈ ગઈ હતી. અજય દેવગણ અને કરિશ્મા વચ્ચેનો જોડાણ ખૂબ જ deepંડો હતો, સમાન હેતુ માટે કે કાજોલ અને કરિશ્મા ઘણા લાંબા સમયથી દુશ્મન હતા, જો કે દરેક અભિનેત્રીઓ સમય સાથે આખી વાત ભૂલી ગઈ.

મનીષા કોઈરાલા:

અભિનેત્રી મનીષા કોઈરાલા હાલમાં મૂવીઝથી દૂર છે, જોકે તેણે બોલિવૂડને તેના સમયની સૌથી અસરકારક ફિલ્મો આપી છે. મનીષાના જીવનમાં પણ ઘણા કલાકારો રહી ચૂક્યા છે, જો કે અજય દેવગણ સાથેની તેની નિકટતા સૌથી વધુ ચર્ચામાં રહેતી હતી. 2 એ ફિલ્મ ‘ધનવાન’ સાથે તેમના સંબંધોની શરૂઆત કરી હતી. જો કે થોડા સમય પછી તેમનો સંબંધ તૂટી ગયો, જેના પછી તે દરેક તેમના જીવન પર આગળ વધ્યા અને કોઈ પણ રીતે ફરીથી દેખાઈ નહીં.

રવિ ટંડન:

અજય દેવગણની કોરોનરી હાર્ટ ઉપરાંત 90 ના દાયકાના પ્રખ્યાત વ્યક્તિ અને કરોડોના હાર્ટથ્રોબ રવિ ટંડન દ્વારા પણ ચોરી કરવામાં આવી હતી. 2 જીગર ફિલ્મની વચ્ચે સામૂહિક રીતે મજૂર થયા. જે પછી 2 અહીં એક બીજાની નજીક આવી ગયા. જો કે આગળ જતા, અજય દેવગણની તબ્બુ સાથેની નિકટતા વિકસાવવાનું શરૂ થયું, પરિણામે 2 નું બ્રેકઅપ થઈ ગયું.

તબ્બુ :

તબ્બુને માન્યતા આપવી જોઈએ નહીં. તેણે પોતાના વ્યવસાયમાં ઘણી બધી ફિલ્મો રજૂ કરી છે. આપણે જેમ બોલીએ તેમ તેમ તેમનું બિરુદ ઘણી શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીઓમાં છે. આ ઉપરાંત તબ્બૂ ફક્ત પરણિત નથી પણ, તેમ છતાં તે એવું નથી કે તેને કોઈ પણ રીતે ગમ્યું નથી. તબ્બુને તેની ખાનગી જીવનમાં અજય દેવગણને ઘણું ગમ્યું, અને તેમના સંબંધ ઘણાં દિવસો સુધી ટકી રહ્યા, જોકે તે તૂટી પડ્યું. તબ્બુ સાથે તૂટી પડ્યા પછી, અજય દેવગને કાજોલ સાથે લગ્ન કરી લીધાં અને તબ્બુ હજી કુંવરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *