આં છે બોલીવૂડની એવી જીજા-સાળીની જોડીઓ જેની ચર્ચા દેશ વિદેશમાં થાય છે. તેમાંથી એક તો….

તે દરમિયાન બોલીવુડમાં ભત્રીજાવાદની ચર્ચાઓ ચાલી રહી છે. તેમ છતાં નેપ્ટિઝમના ઘણા સારા ઉદાહરણો મળી આવ્યા છે. તમે ઘણા અભિનેતા અને અભિનેત્રીઓ સાથે જોડાયેલા ભાઈ-બહેનો, જીવનસાથીઓ અને માતા-પુત્રીઓની બોલિવૂડ કારકીર્દિ જોઇ હશે. બોલીવુડમાં તેમ છતાં જોડી ઘણી વધારે છે. જોકે સાસુ-સસરા શું છે. તરત જ અમે તમને જણાવીશું કે જાણીતા જીજા-સાલી જોડીની અંદરની હસ્તીઓ છે, જે પુષ્કળ સંવાદમાં છે. અને આ જોડીઓ કદાચ સૌથી જાણીતી જોડીઓ છે.

નિક જોનાસ અને પરિણીતી ચોપડા
નિક જોનાસ અને પરિણીતી ચોપડાની ભાભી દુનિયાની ભાભી છે. પરિણીતી પ્રિયંકા ચોપડાની કઝીન છે. પ્રિયંકાએ નિક જોનાસ સાથે લગ્ન કર્યા છે. આ રીતે કન્યા નિક જોનાસની ભાભીમાં ફેરવાય છે. પરિણીતીએ એક મુલાકાતમાં જણાવ્યું હતું કે નિક જોનાસ તેની બહેન પ્રિયંકા માટે યોગ્ય પતિ છે અને તેના માટે એક ઉત્તમ ભાભી છે. નિક ખૂબ જ મિલનસાર હોઈ શકે .તે એક ઘરનો માણસ છે. તમને જણાવી દઈએ કે નિક અને પ્રિયંકાએ વર્ષ 2018 ની અંદર લગ્ન કર્યાં છે.

કરિશ્મા કપૂર અને સૈફ અલી ખાન
કરીના કપૂરના પતિ અને પટોદી ઘરના નવાબ સૈફ અલી ખાન બોલિવૂડમાં રોમેન્ટિક અને ચોકલેટ હીરો તરીકે સમજાય છે. કરીના કપૂરના લગ્ન કરીના કપૂરની મોટી બહેન અને જાણીતી અભિનેત્રી કરિશ્મા કપૂરે સૈફ અલી ખાનની ભાભી કરી. 1998 માં આવેલી ફિલ્મ હમ સાથ સાથ હૈમાં કરિશ્મા અને સૈફ લવ ચિકન તરીકે દેખાયા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે આ દરમિયાન કરિશ્મા અને સૈફ બોલીવુડમાં ઘણાં જાણીતા સાસરામાં છે.

રાજ કુંદ્રા અને શમિતા શેટ્ટી
સેલિબ્રિટી ભાભી અને શમિતા શેટ્ટી અને રાજ કુંદ્રા વિશે બોલવું શક્ય નથી. શમિતા શેટ્ટી શિલ્પા શેટ્ટીની બહેન છે અને શિલ્પા રાજ કુંદ્રાની પત્ની છે. શમિતા તેના જીજુ રાજ કુંદ્રા સાથે ખરેખર એક ખાસ બોન્ડ શેર કરે છે. 2 ભાઇ-વહુ તહેવારોની મુલાકાત લેતી વખતે તસવીરો પણ કરે છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે રાજ કુંદ્રા અને શમિતા શેટ્ટીએ સામૂહિક કામ કર્યું છે.

અજય દેવગણ અને તનિષા મુખર્જી
અજય દેવગણ ફક્ત એક અભિનેતા નથી, ઉપરાંત એક મહાન પતિ, પિતા અને ભાભી છે. અજયની ભાભી એટલે કે કાજોલની બહેન તનિષા મુખર્જી કહે છે. તનિષા પ્રેમથી તેના જીજુને ‘જય’ કહે છે. તેઓએ ફિલ્મ ‘ટેંગો ચાર્લી’ માં સામૂહિક રીતે મહેનત કરી છે. તનિષા પણ અજયની ચાહક બની શકે છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર તેની બહેન અને ભાભી માટેનો પ્રેમ દર્શાવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *