અહિયાં લાગે છે રાતના 10 વાગે છોકરાઓની બોલી,અમીર ઘરની ઓરતો કરે છે તેમની ખરીદી જાણો શા માટે………

દેશની અંદર અને વિદેશોમાં ઘણાં બધાં સ્થળો છે જ્યાં આપણે બોલીએ છીએ ત્યાં પણ કેટલાક અસામાન્ય મુદ્દાઓ ઉદ્ભવતા હોય છે. તે સમાજના દ્રષ્ટિકોણથી એકદમ ગંદું કામ છે. તરત જ અમે તમને કેટલીક વાસ્તવિકતાઓ વિશે જણાવીશું. આ ઉપરાંત, તમારે તે જાણીને થોડો આઘાત કરવો પડશે. આવું ન કરો, જોકે તે વાસ્તવિકતા છે.

ચાલો હું તમને જણાવી દઉં કે છોકરાઓ માટે ઘણાં એવા ક્ષેત્રો છે જે તે સ્વાસ્થ્યપ્રદ છે. છોકરાઓ 10 વાગ્યા પછી બહાર રસ્તા પર દેખાય છે. ચાલો હું તમને જણાવી દઇએ કે આ જગ્યા પર એક માત્ર મહિલાઓ જ નહીં પરંતુ છોકરાઓ પણ ખરીદી રહ્યા છે. વધુમાં, તે જાણીતી ગુલાબી સૌમ્ય જગ્યા તરીકે ઓળખાય છે. છે.

આ સંપૂર્ણ વાસ્તવિકતા દિલ્હીમાં છુપાયેલી છે, છોકરાઓ ઉપરાંત મહિલાઓની જે જગ્યાએ મહિલાઓની વાત કરવામાં આવે છે અને ખુલ્લા સંભોગની પ્રેક્ટિસ કરવામાં આવે છે. એવું કહેવામાં આવ્યું છે કે આ નરના બજારમાં, છોકરીઓ નજીવા કિંમતે નર ખરીદી કરે છે. સ્ત્રીની સંભાવનાઓ અહીં જ આવે છે અને તેમની પસંદગીના છોકરાને પસંદ કરે છે. અને તેમને યોગ્ય મૂલ્ય પ્રદાન કરે છે, ત્યારબાદ વિચિત્રથી સમૃદ્ધ મિલકતો સુધીની છોકરીઓ વધુમાં અહીં આવે છે અને તેમને ખરીદે છે.

દિલ્હીના આ વિસ્તારોમાં નાના બાળકોની બોલીને જીગોલો માર્કેટ કહેવામાં આવે છે અને આ વ્યક્તિ જે જીગોલો એટલે કે કોલ બોય્સ તરીકે ઓળખાતી રોકડ રકમ માટે તેનું શારીરિક વેચાણ કરે છે.

જો કે મહિલાઓ અને પુરુષોનો શારીરિક વ્યાપાર દેશભરમાં છવાયેલો છે, પરંતુ દિલ્હીના કેટલાક વિસ્તારો એવા છે કે જ્યાં તેઓનો વેપાર વધુ થાય છે. પ્લેસ નર્સને lyફરથી ઓફર કરવામાં આવે છે. .

તે સિવાય ઘણી બધી જુદી જુદી માત્રામાં જોડાયેલ છે. તે જણાવેલ છે કે નીચે સૂચિબદ્ધ ઘણા બધા છોકરાઓ શિક્ષિત છે. કેટલાક છોકરાઓ મનોરંજન માટે કરે છે, કેટલાકને મજબૂરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *