જયા બચ્ચન આ ભયંકર બીમારીથી પીડિત છે ,જેના કારણે પરિવારના લોકોને રાખવી પડે છે સાવધાની……

સેલિબ્રિટી અમિતાભ બચ્ચન કોઈ શંકા વિના બોલિવૂડના સૌથી મોટા કલાકારોમાંના એક છે. તેણે વધુમાં ઘણી બધી નફાકારક ફિલ્મોમાં પણ અભિનય કર્યો છે. તેમના અનુયાયીઓ સમગ્ર દેશમાં અને વિદેશમાં ઉજાગર થાય છે. તેની અગાઉની કેટલીક મૂવીઝ હાલમાં વ્યક્તિઓ દ્વારા પ્રિય છે. તેમના જીવનસાથી જયા બચ્ચનના સંબંધમાં, તે વધુમાં એક નફાકારક અભિનેત્રી રહી છે.

જો કે હમણાં અમે તમને અભિનેત્રી જયા બચ્ચન વિશે જણાવીશું. સંભવત you તમે નહીં જાણતા હોવ કે જયા બચ્ચન આવી ભયાનક બીમારીથી પ્રભાવિત છે. તે ખૂબ જ નારાજ થઈ જશે. બોલિવૂડની જાણીતી અભિનેત્રી જયા બચ્ચને તમે ઘણા પ્રસંગો જોયા હશે કે તે મીડિયાથી દૂર છે. જો કોઈ ફોટોગ્રાફ પત્રકાર તેના ફોટા ક્લિક કરે છે, તો તે ખૂબ નારાજ થઈ જશે.

તમને જણાવી દઈએ કે જયા બચ્ચન બહુ લાંબા સમય પહેલા મુંબઈના ક્લિનિકની મુલાકાત લીધી નહોતી. તે સમયે જ્યારે ફોટોગ્રાફરોએ તેની તસવીરો લેવાનું શરૂ કર્યું. જો કે તે ફોટોગ્રાફરો પર નારાજ હતો જેણે ચિત્ર ક્લિક કર્યું હતું. તેમણે વધુમાં ચિત્ર ન લેવાની વિનંતી કરી. બચ્ચને માફી માંગવાની જરૂર હતી. તમને જણાવી દઈએ કે આ વાત અભિષેક બચ્ચન અને શ્વેતાએ કરણ જોહરની હાજર પર જણાવી હતી.

હાલમાં જ અભિષેક બચ્ચન અને શ્વેતા નંદાએ જણાવ્યું હતું કે જયા બચ્ચનને ‘ક્લોસ્ટ્રોફોબિયા’ છે. તે એક મનોવૈજ્ stateાનિક સ્થિતિ છે જેના દ્વારા કોઈ વ્યક્તિ ભીડને જુએ ત્યારે અચાનક અસ્વસ્થ થઈ જાય છે. આવી સ્થિતિમાં, એક વ્યક્તિ વધારાની નારાજ થશે, એલિવેટરની અંદર પણ. તેઓ તેને ત્યાં પસંદ નથી કરતા. તેમજ, ડિજિકામ ફ્લેશ વધારાના મુદ્દાઓનું કારણ બને છે.

વ્યક્તિઓ આ બીમારીથી કેટલાક મુદ્દાઓથી ડરતા હોય છે. આ બીમારી કોઈપણ માનવીમાં થઈ શકે છે. સમાન રીતે જયાએ આ માંદગી સાથે સંઘર્ષ કર્યો છે. આ ઉપરાંત તેને એક પ્રકારની અસ્વસ્થતા ડિસફંક્શન તરીકે ઓળખવામાં આવે છે. તે જ કારણ છે કે જયા બચ્ચન ફોટોગ્રાફરો પર અતિરિક્ત નારાજ હોય ​​તેવું જોવા મળે છે .આટલું દૃશ્ય ખાસ કરીને બંધ સ્થળોએ જ દેખાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *