અમેરિકાના લોસ એન્જલસમાં સની લિયોનીનું ઘર ખૂબ જ સુંદર છે, જુઓ તસવીરો

બોલિવુડમાં લૈલા સન્નીની હાજરી આજે પણ ચાલુ છે. લાખો લોકોએ સનીની શૈલી તરફ વળ્યા છે. સનીએ આજે ​​બોલિવૂડમાં એક અલગ જ જગ્યા બનાવી છે. સની આજે કોઈ ઓળખાણનો મૂર્ખ નથી. એક સમયે પોર્ન સ્ટાર રહેતી સન્ની લિયોન આજે સુપરસ્ટાર છે. સનીએ ગોડફાધર વિના બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો અને પોતાને માટે એક અલગ ઓળખ બનાવી. બોલીવુડમાં તમારી ઓળખ પોતાની જાતે બનાવવી એ મોટી વાત છે. તે જ સમયે, અમને તમને સનીની લોકપ્રિયતા કહેવાની જરૂર નથી.

સનીના લાખો ચાહકો છે. અમે ઘણી વખત ફેન ફોલોવિંગ પણ જોઇ છે. તમને જણાવી દઇએ કે કોરોના વાયરસને કારણે સની ભારત છોડીને અમેરિકા ચાલ્યો ગયો છે. તાજેતરમાં, તસવીર શેર કરીને, તેમણે આ માહિતી આપી.લોસ એન્જલસમાં સનીનો અદભૂત બંગલો પણ છે. હા, સની પાસે લોસ એન્જલસમાં એક લક્ઝુરિયસ ઘર પણ છે. સનીએ લોસ એન્જલસમાં તેના 36 માં જન્મદિવસ પર લોસ એન્જલસમાં એક ઘર ખરીદ્યું.

સનીનો નવો બંગલો ખૂબ જ લક્ઝુરિયસ છે. સનીએ ગણેશની મૂર્તિને પકડીને આ નવા ઘરની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી હતી, સની ઘરમાં પ્રવેશી. સન્નીનું ઘર શરમન ઓક્સમાં સ્થિત છે.શેરમનની ઓક્સ બેવરલી હિલ્સ માત્ર 30 મિનિટની અંતરે છે બેવરલી હિલ્સ હોલીવુડના આઇકોનિક તારાઓનું ઘર છે. સની લિયોનીના ઘરે 5 બેડરૂમ, સ્વીમિંગ પૂલ, હોમ થિયેટર, એક બગીચો અને આઉટડોર ડાઇનિંગ એરિયા છે.

ઘરે ગયા બાદ સનીના પતિ ડેનિયલએ કહ્યું, ‘સની અને હું ઘણા સમયથી આ ઘર લેવાની ઇચ્છા રાખીએ છીએ. અમે આ ઘરની સજાવટ માટે ઇટાલી, સ્પેન અને રોમમાંથી માલ ખરીદ્યો છે. આ ઘર આપણું વ્યક્તિત્વ અને પસંદગી બતાવે છે ‘.

સનીનું ઘર લીલા મુકદ્દમોથી ભરેલું છે. ઘરની લાંબી પહોળી લાંબી છે. ઘરની બાલ્કની ખૂબ સુંદર દૃશ્ય આપે છે. સનીનું ઘર શહેરના મધ્યમાં એક એકર જેટલું છે. જ્યારે સનીએ આ મકાન ખરીદ્યું હતું, ત્યારે તેણે ઘણા મહેમાનોને આમંત્રણ આપ્યું હતું અને મેજબાની કરી હતી.

તેઓએ સનીનું ઘર તેમના પોતાના પ્રમાણે સજાવ્યું છે. જ્યારે પણ તે એલએ જાય છે, ત્યારે તે તેના ઘરે જ રહે છે. આ સનીનું ઘર પણ કરોડોનું છે. સરસ હવે સનીનું નામ આજે સુપરસ્ટારની યાદીમાં સામેલ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *