આ ફોટામાં દેખાઈ રહેલી નાની બાળકી આજે બની ગઈ છે ઘણી મોટી સ્ટાર, માત્ર ૩ મિનીટના લે છે કરોડો રૂપિયા…..

કલાકાર કોણ છે તે ધ્યાનમાં લીધા વિના, વેપાર શું છે તે વાંધો નથી, ત્યાં સંવાદ થઈ શકે તેવું બધા સમય હોઈ શકે છે. તે સાચું છે કે આપણો બોલીવુડનો વેપાર એવો છે કે અહીંનો દરેક સ્ટાર કોઈક હેતુ માટે અથવા એક બીજાની માહિતીની અંદર છે. હાલમાં અમે તમને આવા જ એક કલાકાર વિશે જણાવીશું. જેને આખું વિશ્વ સ્વીકારે છે. અમે તે સમયના પ્રાથમિક પોર્ન સ્ટારના સંદર્ભમાં બોલતા હોઈએ છીએ, જે કોઈને પણ લૂપી જાય છે.

કલાકારની ગાંડપણ એવી છે કે વ્યક્તિઓ તેના માટે કંઈક કરી શકે છે. અને આ સમયે આ લખાણ દ્વારા અમે તમને તેના જીવન સાથે જોડાયેલા કેટલાક મુદ્દાઓ જણાવીશું જે જાણીને તમે દંગ રહી જશો. હાલમાં આપણી પાસે થોડી સ્ત્રીનો ફોટોગ્રાફ છે. તે જોઈને, કોઈની જિંદગી ક્યારે અને કેવી રીતે બદલાશે તે સ્પષ્ટ રીતે કોઈને ખબર નથી હોતી.


આ ઘટનામાં તમે પ્રાથમિક સમય માટે એક નજર નાખો છો, ત્યારે તમે જોશો કે થોડી સ્ત્રી તેના પિતાની ખોળામાં બેઠેલી અને હસતી હશે, અને તમે કલ્પના પણ નહીં કરો કે આ સમયે આ ચિત્ર પરની સ્ત્રી દુનિયા પર રાજ કરી રહી છે. આ મહિલા આજે બ Bollywoodલીવુડની જાણીતી અભિનેત્રી બની છે. અને આ સમયે દૃશ્ય એ છે કે તેની ઓળખ નીચે સિનેમા હોલમાં ટિકિટ ખરીદવામાં આવી રહી છે.

આ કલાકારની માન્યતા એવી છે કે તે મૂવીઝમાં માત્ર 5 મિનિટની કાર્યક્ષમતા માટે કરોડો રૂપિયા લે છે. જો તમે તેમ છતાં તે શોધી કા inવા માટે મૂંઝવણમાં છો, તો અમને કહેવાની મંજૂરી આપો કે તે બોલિવૂડની જાણીતી હિરોઇન અને ડાન્સર સન્ની લિયોન સિવાય કોઇ નથી. સની આ ક્ષણે ત્રણ વર્ષ જૂનું છે. પરંતુ તેનો જલવો એક પ્રકારનો અકબંધ છે.

તમે જાણતા હશો કે ફિલ્મોમાં આવતા પહેલા સની પોર્ન ટ્રેડની અંદર કામ કરતો હતો, જોકે સનીએ બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી ત્યારથી તે બોલીવુડમાં દિવસેને દિવસે આગળ વધી ગઈ છે અને કોઈ પણ રીતે ફરી વાર લાગતી નહોતી. સનીએ પૂજા ભટ્ટની ફિલ્મ ‘જિસ્મ 2’ થી બોલિવૂડમાં પોતાનો પહેલો બ્રેક મેળવ્યો હતો.

ઉદાહરણ તરીકે સની પહેલી વાર ભારતમાં હાજર બિગ બોસમાં દેખાયો હતો. અને મહેશ ભટ્ટ પોતે અહીં હાજર થયા અને સનીને તેમની પુત્રી પૂજાની ફિલ્મ ‘જિસ્મ 2’ માં કામ કરવા વિનંતી કરી. ત્યારબાદ સન્નીએ આખો વેપાર કર્યો. આ મૂવીની સફળતા પછી, તેને એક પછી એક ઘણી બધી મૂવીઝની જોગવાઈઓ શરૂ થઈ. અને ધીરે ધીરે સની મોટા ભાગે વેપારની અંદરની સૌથી સેક્સી અભિનેત્રી તરીકે ઓળખાતી ગઈ.

ફિલ્મોમાં સન્નીના અભિનય કરતાં વ્યક્તિઓ તેના નૃત્યની સાથે વધારાની દિવાના છે. અને તે જ સ્પષ્ટતા છે કે શા માટે દરેક દિગ્દર્શકને તેની મૂવીમાં વેપારી સૂત્રો મેળવવા માટે સનીની જરૂર હોય છે. ક્રમમાં કે તેની મૂવી સુપરહિટ બની શકે. જો કે સની ફિલ્મોમાં આ ત્રણથી 4 મિનિટના નૃત્ય મૂલ્યમાં કેટલું બધું આવે છે. સંભવત you તમે જાણતા નથી. એક સૂર પર નૃત્ય કરવા માટે સનીના ભાવ બેથી ત્રણ કરોડ રૂપિયા વચ્ચે છે.

ડેટા માટે, અમને કહેવાની મંજૂરી આપો કે સની શરૂઆતમાં પંજાબનો રહેવાસી છે. જો કે તેમનું ઘર પહેલેથી જ કેનેડામાં રહેતું હતું, તેથી જ તે ત્યાં મોટો થયો હતો. સન્ની વિશેની આ ચીજો ફક્ત થોડા લોકો જાણે છે કે સન્નીનું સ્વપ્ન એ હતું કે કોઈ ફિલ્મમાં નર્સ થવું ન જોઈએ. તે માટે તેમણે વધુમાં તબીબી વિજ્ studiedાનનો અભ્યાસ કર્યો. જો કે તેણીએ ફિલ્મોમાં પ્રવેશ મેળવ્યો અને એક જાણીતા કલાકાર બની ગયા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *