હોટલમાં ખરાબ કામ કરત્તા પકડાઈ ગઈ હતી બોલીવૂડની આ ફેમસ અભિનેત્રી ,જેના કારણે પતિએ કરી દીધા હતા છુટાછેડા….

અસંખ્ય મૂવી અભિનેત્રીઓ છે જેઓ તેમના પ્રણય વિશે ચર્ચામાં જોવા મળે છે. જેમ આપણે બોલીએ છીએ અમે તમને એક એવી અભિનેત્રી વિશે જણાવીશું જે કેટલાક કટાક્ષ કામ કરતા વધારે ચર્ચામાં જોવા મળી હતી. અમે તમને અભિનેત્રી શ્વેતા પ્રસાદ બસુ વિશે જણાવીશું. વિશાલ ભારદ્વાજ હrorરર ક comeમેડી મૂવી ‘મકદર’ ની અંદર જોવા મળી હતી.

અભિનેત્રી શ્વેતા પ્રસાદ બાસુએ આ મૂવી પર ડબલ ફંક્શન કર્યું હતું. જો કે આ ક્ષણે ત્યાં એક બેબી એક્ટર હતો. ચાલો હું તમને જણાવી દઈએ કે આ મૂવીને વધુમાં ફિનસ્ટ લિટલ વન આર્ટિસ્ટ માટે રાષ્ટ્રવ્યાપી એવોર્ડ મળ્યો છે. તે તે બિંદુ કરતા વધારે પ્રતિષ્ઠા મેળવી. વિવિધ ફિલ્મોના વિષય પર, તે સામાન્ય રીતે શાહરૂખ ખાનની ‘ફિર ભી દિલ હૈ હિન્દુસ્તાની’ માં હોય છે. જોઇ છે.

અભિનેત્રી શ્વેતા પ્રસાદ બાસુ 30 વર્ષ પહેલાંની ક્ષણે છે. તેનો જન્મ 1991 માં જમશેદપુરમાં થયો હતો. ચલચિત્રો સિવાય, અભિનેત્રીએ ઘણાં બધાં ટીવી સિરિયલોમાં અભિનય કર્યો છે. શ્વેતાએ બેબી આર્ટિસ્ટ તરીકે ઘણાં ટીવી પ્રદર્શનો પૂર્ણ કર્યા છે. , વધુમાં ‘કરિશ્મા કા કરિશ્મા’ જેવા પ્રદર્શનો પૂર્ણ કર્યા છે.

તેણે ટીવી હાજર ચંદ્ર નંદિનીના નાના ડિસ્પ્લે સ્ક્રીનને વિદાયનો ઉલ્લેખ કર્યો. વર્તમાન વધ્યું ખૂબ માનવામાં. મૂવી અને ટીવી સિવાય તે વધુમાં ઇન્ટરનેટ સિક્વન્સમાં જોવા મળી હતી. તે ગેંગસ્ટર અને ફ્લિપ જેવા સિક્વન્સમાં જોવા મળી હતી. જો કે 2014 માં, શ્વેતા તે માહિતીની અંદર હતી, જેની તેમને ઘણા મોટેલમાંથી ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. આ વખતે તે વધારાની ચર્ચામાં જોવા મળ્યો હતો.


તેના દરેક નિવેદનોમાંથી એક આ સમય દરમ્યાન વાયરલ થયો છે. તેમણે જણાવ્યું હતું કે, “મેં મારા વ્યવસાયમાં કેટલીક ખોટી પસંદગીઓ કરી છે, જેણે મને હમણાં લાચાર બનાવ્યો છે. મારે મારા ઘરની સંભાળ રાખવાની અને થોડું સારું કામ કરવાની જરૂર હતી. જો કે બધા પ્રવેશદ્વાર બંધ થઈ ગયા છે. પછી કેટલાક વ્યક્તિઓએ મને સૂચવ્યું ઝડપી રોકડ બનાવવા માટે આ અનિચ્છનીય પદ્ધતિ હાથ ધરી છે.

વૈકલ્પિક રીતે, તેનો ઉલ્લેખ છે કે તેણે મીડિયા તરફ કોઈ નિવેદન આપ્યું નથી. કોઈએ મને બદનામ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો. વધુમાં તેમણે આ અંગે મીડિયા સામે નારાજગી વ્યક્ત કરી. શ્વેતાએ વધુમાં વધુમાં ફિલ્મ નિર્માતા રોહિત મિત્તલ સાથે 2018 માં લગ્ન કર્યા હતા. તેમ છતાં, કેટલાક હેતુ માટે, લગ્ન 12 મહિનાની અંદર તૂટી પડ્યાં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *