તારક મહેતાના ટપ્પુબુ હાલત થઇ ગઈ છે આવી ,જેને જોઇને દયા બેન……

બોલિવૂડની મોશન પિક્ચર્સની જેમ જ રાષ્ટ્રની અંદર બનાવવામાં આવે છે, ઉપરાંત ટીવી પ્રદર્શનો પણ કરવામાં આવે છે. આ દિવસોમાં, ઘણા ટીવી પ્રદર્શનો ધીમે ધીમે સારી રીતે પસંદ કરવામાં ફેરવાઈ રહ્યા છે. આ ક્ષણે અમે તમને દેશની અંદરના એક જાણીતા ટીવી પ્રદર્શન વિશે માહિતી આપીશું. અને નામ આપવામાં આવ્યું છે સિરિયલ. તેનું શીર્ષક તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા છે.

તમને જણાવી દઈએ કે આ સીરીયલ અંતિમ 12 વર્ષથી દર્શકોને વારંવાર મનોરંજન આપે છે. તે એક કોમેડી અને ઘરેલું સિરિયલ છે. તેના કલાકારો સાથે સંબંધિત, તેમાંના દરેક કલાકારોની પોતાની વ્યક્તિગત ઓળખ છે. તે દયા ભાભી અને જેઠાનું પાત્ર છે.


આ સિરીયલ પર દયા ભાભીના ફંક્શનની મઝા લેતી ખાસ વ્યક્તિનું ટાઇટલ છે દિશા વાકાણી. જો કે દિશાને છેલ્લા ત્રણ વર્ષથી આ હાજર પર જોવામાં આવે છે તે ઘણા લાંબા સમય થયા છે. વર્તમાન તાજેતરના એપિસોડ્સમાં થોડો અકેન્દ્રિત દેખાયો છે, જો કે હાલમાં તાજેતરના એપિસોડ્સમાં થોડો અકેન્દ્રિત દેખાયો છે, જો કે તે ખરાબ રીતે નિષ્ફળ ગયું છે.

દયા ભાભીના દીકરા ટપ્પુના ફંક્શનની મઝા માણવાના સંબંધમાં, તે વધુમાં આ ક્ષણે ઘણી અલગ રીતે જોવા મળી રહ્યો છે. તેમનું બિરુદ ભવ્ય ગાંધી છે. તે ઘણા લાંબા સમયથી હાજરમાં જોવા મળ્યો નથી. આ હાજરને વિદાય આપ્યા પછી પણ ભવ્ય ગાંધી તેમની પ્રદર્શન મમ્મી છે. વાકાણી સંપર્કમાં રહેતાં જોવા મળે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે ભવ્ય ગાંધીએ દિશા વાકાણી વિશેના એક તાજેતરના ઇન્ટરવ્યુમાં કેટલાક મોટા અભ્યાસ આપ્યા હતા. ભવ્ય ગાંધીએ પોતાના ઇન્ટરવ્યુમાં ઉલ્લેખ કર્યો છે કે તેઓ તેમ છતાં દિશા વાકાણી સાથે વાત કરી રહ્યા છે. ભાવ્ય કહે છે કે હું સામાન્ય રીતે દિશાના વાકાણી સાથે વિડિઓ નામ દ્વારા સંપર્કમાં ઉપલબ્ધ છું. છું.

ભવ્યા ગાંધી આજે મશ અને દાઢીમાં જોવા મળે છે. ભવ્ય કહે છે કે દિશાએ મને દાઢીમાં જોયો જ નથી, તેથી જ્યારે પણ તે મને દાઢી જુએ ત્યારે તે ચોંકી જાય છે. જો કે, ભવ્યાએ વધુમાં તેના ઇન્ટરવ્યુમાં ઉલ્લેખ કર્યો છે કે તે દરેક સમયે ટપ્પુ લશ્કરી ભંડોળ ભાનુશાલી અને કુશ શાહના સંપર્કમાં છે.

ચાલો હું તમને જણાવી દઈએ કે ભવ્યાએ વર્ષ ૨૦૧  ની અંદર હાજરને વિદાયનો ઉલ્લેખ કર્યો હતો. તેને લાગ્યું કે તે એક સરખા પાત્ર ભજવવું કંટાળાજનક છે અને તે તેના વ્યવસાયમાં એક નવી વસ્તુ કરવાની ઇચ્છા રાખે છે. તે નાનો હતો ત્યારથી એક સરખા પાત્રની મજા લઇ રહ્યો હતો, હવે તેણે દાવપેચ કરવો પડશે. .

જો કે, એવી માહિતી હતી કે ભવ્યા વર્તમાનથી દૂર નથી ગયા, તેમ છતાં તેઓ તેમના કુશળ વર્તનને કારણે વર્તમાનથી દૂર હતા. હું તમને જણાવી દઈએ કે ભવ્યા ગાંધી આ હાજરમાં ટપ્પુના કાર્યની મજા લઇ રહ્યા હતા, જ્યારે તેઓ આઠ વર્ષ અગાઉના હતા. આગામી દિવસોમાં તે ટીવી હાજર નહીં થવાની છે જોકે કદાચ કેટલીક ફિલ્મોમાં જોવા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *