Breaking News

હાર્દિક પંડ્યા પાસે છે કરોડો રૂપિયાની કારોનું કલેક્શન, લેમ્બોર્ગિનીથી લઈને આ કારો છે લિસ્ટમાં શામેલ…

હાર્દિક પંડ્યા ભારતનો સર્વોચ્ચ ઓલરાઉન્ડર છે. તેની શાનદાર શૈલીથી દેશ-વિદેશમાં તેની ખૂબ પ્રશંસા મળે છે. તાજેતરમાં જ તેણે નતાશા સાથે લગ્ન કરીને પોતાના બાળકને જન્મ આપ્યો છે. જેટલા તે તેની રમત માટે જાણીતા છે, તે તેની જીવનશૈલી માટે પણ જાણીતું છે.
હકીકતમાં, તે આજકાલ પોતાના કાર કલેક્શનને કારણે હેડલાઇન્સમાં છે. તે ઘણી વાર મુંબઈમાં તેની રહેણાંક કારો સાથે જોવા મળે છે. તો ચાલો જાણીએ તેમની કાર વિશે…

2.2 કરોડની મર્સિડીઝ..
હાર્દિક પંડ્યા પાસે કોઈ પણ વસ્તુનો અભાવ નથી, પરંતુ વાહનોના મામલે તે ખૂબ જ ભાગ્યશાળી સાબિત થયા છે. તેમની પાસે મર્સિડીઝની એએમજી જી 63 છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ મર્સિડીઝ કાર એક મહાન એસયુવી છે. તેની ક્ષમતા 5.5 લિટરની છે અને તેમાં વી 8 ટ્વીન એન્જિન પણ છે. પેટ્રોલમાં તેનું માઇલેજ 8.50 કેએમપીએલ છે.

3.75 કરોડ લેમ્બોર્ગિની…
હાર્દિક પંડ્યાના સંગ્રહમાં લેમ્બોર્ગિની હુરાકન ઇવીઓ જેવી ઉત્તમ કાર પણ શામેલ છે. આ વાહનની વિશેષતા એ છે કે તે 0-100 KMPH થી 2.9 સેકન્ડમાં જઇ શકે છે તેના આંતરિક ભાગોને ખૂબ વૈભવી લુક આપવામાં આવ્યો છે.

73 લાખ રેંજ રોવર..
પંડ્યા પાસે એક લક્ઝુરિયસ રેંજ રોવર પણ છે જેની કિંમત 73 લાખ રૂપિયા છે. જે મોડેલનું વાહન પંડ્યા પાસે છે તે ભારતમાં ઘણા ઓછા લોકો પાસે જોવા મળે છે. મતલબ કે આ કાર મર્યાદિત છે.

70 લાખની ઓડી કાર…
ભારતમાં મોટાભાગના લોકો ઓડી વાહન રાખવાના શોખીન છે, જો કે તે ખરીદવી દરેકની વાત નથી. આપના -ઓલરાઉન્ડર હાર્દિકની ઓડી એ 6 35 ટીડીઆઈ છે. આ વાહનમાં 2 લિટરની ડ્રાઇવ ટ્રેન લગાવવામાં આવી છે, જે તેને વધુ ઝડપી બનાવે છે. ઉપરાંત, તેની પાસે ટોયોટા ઇટિઓસ છે જે એકદમ હાઈ મોડેલ છે, તે આ વાહનમાં મોટા ભાગે તેના ભાઈ સાથે જોવા મળે છે.

હાર્દિક પંડ્યાની જીવનશૈલી તેમના અંગત જીવન જેટલી તેજસ્વી છે. તેમની અને અભિનેત્રી નતાશાની લવ સ્ટોરી સ્પષ્ટ છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ દંપતી અચાનક ત્યારે હેડલાઇન્સમાં આવ્યું જ્યારે હાર્દિક પંડ્યા અને નતાશાએ સોશિયલ મીડિયા પર તેમની સગાઈની રોમેન્ટિક તસવીરો શેર કરી અને દુનિયાને આ અંગેની જાણકારી આપી હતી. આ બંને એક બીજાને ડેટ કરી રહ્યા હતા. હાર્દિક પંડ્યાએ લોકડાઉન દરમિયાન તેની ગર્લફ્રેન્ડ નતાશા સ્ટેનકોવિક સાથે ગુપ્ત રીતે લગ્ન કર્યાં હતાં. તેણે પોતાના પુત્રનું નામ અગસ્ત્ય પંડ્યા રાખ્યું છે. પત્ની નતાશા સ્ટેનકોવિચે 30 જુલાઇએ એક ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીમાં ફોટો પોસ્ટ કરતા એક પુત્રને જન્મ આપ્યો હતો, અને ચાહકોને તેમના બાળકનું નામ કહ્યું હતું.

About gujju

Check Also

આ પરિવાર ના ઘરમાં ૨ અઠવાડિયાથી આવી રહ્યો છે,રહસ્યમય અવાજ ડર ના કરને સૂતો નથી પરિવાર …

એકવીસમી સદી વૈજ્ઞાનિકો અંધશ્રદ્ધામાં નહીં માને છે, તેમ છતાં, લખનઉના અલીગંજ અવકાશમાં આરતીના ઘરે જે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *