Breaking News

આ સુંદર મકાનમાં રહે છે ‘કોમેડી કિંગ’ કપિલ શર્મા, જુઓ શાનદાર તસવીરો…

દેશ-વિદેશના પ્રખ્યાત હાસ્ય કલાકાર કપિલ શર્માએ પોતાની મહેનત અને જોરદાર કોમેડીથી એક ખાસ ઓળખ બનાવી છે. આજે કપિલ શર્માની ઓળખ કોમેડી કિંગના નામથી થાય છે. લોકોને હસાવવા માટે કપિલની કુશળતા છે. કપિલ શર્માની ફેન ફોલોઇંગ પણ ખૂબ જ જોરદાર છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેમને પસંદ કરતા લોકોની સંખ્યા કરોડોમાં છે.

કપિલ શર્માને તમામ ઉંમરના પ્રેક્ષકો દ્વારા પસંદ કરવામાં આવે છે અને દરેકને તેની કોમેડીનો શોખ છે. કપિલની ફેન ફોલોઇંગ કોઈ બોલિવૂડ સ્ટારથી ઓછી નથી. ઘણીવાર ચાહકો કપિલના અંગત જીવન વિશે અને તેમની સાથે જોડાયેલી વિશેષ બાબતો વિશે પણ જાણવા માગે છે. તેથી, આજે, આ લેખમાં, અમે પંજાબ અને મુંબઇના ઘરની વાત કરીશું.

કપિલ શર્મા આજે, જે સ્થાન પ્રાપ્ત કર્યું ત્યાં પહોંચવા માટે ખૂબ જ સખત મહેનત કરી છે. તેણે પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત એક સિંગિંગ શોથી કરી હતી. પરંતુ તેનું નસીબ હાસ્ય કલાકાર તરીકે લખાયું હતું, પરંતુ તેમનો સંગીત પ્રેમ પણ કોઈથી છુપાયેલ નથી.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે કપિલ શર્માએ વર્ષ 2018 માં ગિની ચત્રથ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. વર્ષ 2019 માં, બંને એક પુત્રી અમૈરાના માતાપિતા બન્યા, જ્યારે થોડા દિવસો પહેલા, તેઓએ એક નાના પુત્રને પણ ઘરમાં આવકાર્યો છે. કપિલ આજે તેની માતા, પત્ની અને બે બાળકો સાથે ખુશહાલ જીવન જીવી રહ્યા છે. તે મુંબઇના એક સુંદર અને લક્ઝુરિયસ મકાનમાં રહે છે, જ્યારે તેની પાસે પંજાબમાં એક સુંદર ફાર્મહાઉસ પણ છે.

તમને જણાવી દઈએ કે કપિલ મૂળ પંજાબના છે. અહીં તેની પાસે શંડર ફાર્મહાઉસ છે, જે તેને પ્રકૃતિની નજીક અનુભવે છે. કપિલે તેમાં હરિયાળીને પણ ઘણી જગ્યા આપી છે. આમાં, તમને ઘણાં બધાં ઝાડ અને છોડ જોવા મળશે.

ખાસ કરીને કપિલે ઘરની વિંડોઝ દ્વારા સૂર્યપ્રકાશના પ્રવેશ માટે છતથી કાચની વિંડોઝનો ઉપયોગ કર્યો છે. ઘરનો રહેવાનો વિસ્તાર અને જમવાનો વિસ્તાર પણ ખૂબ જ સુંદર છે.

ડાઇનિંગ હોલની વાત કરીએ તો તેમાં ઓલ-વ્હાઇટ થીમનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો છે. ઘરનો ડાઇનિંગ હોલ એકદમ મોટો બનાવવામાં આવ્યો છે.

ફાર્મહાઉસની જેમ કપિલે ઘરમાં પણ ઘણાં વૃક્ષો અને છોડને જગ્યા આપી છે. તેઓ કહે છે કે, તેઓ તમને બધા સમય તાજી હવા અનુભવાવે છે. કપિલના મુંબઈ ઘરની બાલ્કનીમાં ખૂબ સરસ બગીચો બનાવવામાં આવ્યો છે.

જો આપણે ફાર્મહાઉસ પર નજર નાખીએ તો તેમાં ગાઝેબો અને સ્વિમિંગ પૂલ પણ બનાવવામાં આવ્યો છે. કપિલ અવારનવાર પોતાના પરિવાર સાથે રજાઓ માણવા અહી જોવા મળે છે.

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો કપિલ શર્માનો કોમેડી રાઇટ ‘ધ કપિલ શર્મા શો’ હાલમાં જ બંધ થયો છે. તેના બંધ થવા પાછળ બે કારણો છે. ઘણા મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં એવું કહેવાતું હતું કે કપિલે તેની પત્નીની ગર્ભાવસ્થાને કારણે શોમાંથી રજા લીધી હતી અને તેથી તે બંધ થઈ ગયો. જ્યારે ઘણા મીડિયા અહેવાલોએ એમ ને પણ કહ્યું હતું કે ‘ધ કપિલ શર્મા શો’ નવા અવતારમાં પ્રવેશી શકે છે.

તમને જણાવી દઇએ કે, આ ક્ષણે આ બે સમાચારોના આધારે, વસ્તુઓ ધ્યાનમાં રાખીને કંઈપણ દેખાતું નથી. તાજેતરના મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ખૂબ જ ટૂંક સમયમાં કપિલ એક નેટફ્લિક્સ પ્રોજેક્ટ દ્વારા ચાહકોનું મનોરંજન કરવા જઇ રહ્યા છે. આ પ્રોજેક્ટ 190 દેશોમાં જોઇ શકાય છે.

About gujju

Check Also

જાણો હનુમાનજી એ ભીમને સામાટે આપ્યા હતા પોતાના ૩ વાળ,જાણો તેની કહાની….

મહાભારત અને રામાયણમાં વિવિધ રહસ્યો અને તકનીકો છુપાયેલા છે. આવી મહાભારતનો રોમાંચક છે. તે તે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *