Breaking News

આ મોડેલ-અભિનેત્રી એ પ્રધાનમંત્રી મોદી ની પુત્રી હોવાનો દાવો કર્યો હતો,જાણો તેના વિશે…

કોણ છે વાણી મોદી? ઠીક છે, અટક ઘંટ વગાડે છે કારણ કે પ્રશ્નવાળી છોકરી તેને ભારતના વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી સાથે શેર કરે છે. મોડેલ-અભિનેતા વાણી મોદીએ જ્યારે ‘હું નરેન્દ્ર મોદીની પુત્રી છું’ તેમ કહ્યું ત્યારે ભારે હોબાળો મચી ગયો હતો.  કેલેન્ડર ગર્લ્સ અભિનેત્રી પહેલા તેના વિવાદાસ્પદ નિવેદનના સૌજન્યથી સૌથી ગરમ વલણોમાંની એક બની હતી.

તેમ છતાં, વાણી મોદીએ સ્પષ્ટતા કરી હતી કે તેમનો સંબંધ પીએમ મોદી સાથે નથી પરંતુ ગુજરાતની દરેક છોકરીની જેમ જ તેમની પુત્રી છે. આ શંસ્કરી હોટી દ્વારા શબ્દોનું સ્માર્ટ નાટક જે સામાન્ય રીતે ટોપલેસ ફોટોશૂટ સહિતની તેની હોટ તસવીરોના સૌજન્યથી લાઇમલાઇટ મેળવી લે છે! વાણી મોદી આ અટક ને વિશ્વનાં પ્રભાવશાળી રાજકીય વ્યક્તિઓમાંના એક ભારતીય પીએમ નરેન્દ્ર મોદી સાથે શેર કરે છે.

25 વર્ષની આ મોડલ ને ઘણીવાર મીડિયા દ્વારા આ કહેવતના પ્રશ્નનો મારો કરવામાં આવે છે, કે શું તે પીએમ મોદી સાથે સંબંધિત છે કે નહીં.

જ્યારે તે ફિલ્મ પ્રમોશન માટે બેંગલુરુમાં હતી ત્યારે બનેલી એક ઘટના નું આવાણીએ જણાવ્યું હતું અને પત્રકારો વારંવાર આ પ્રશ્ન પૂછતા રહ્યા હતા. “મિસ મોદી, શું તમે નરેન્દ્ર મોદી સાથે પારિવારિક સંબંધ શેર કરો છો? શું નરેન્દ્ર મોદી તમારા સંબંધી છે?”

પુનરાવર્તિત પ્રશ્નો સાંભળીને વાણી મોદીએ આત્મવિશ્વાસથી જવાબ આપ્યો હતો કે, “નરેન્દ્ર મોદીનો મારી સાથે સંબંધ નથી, પરંતુ અમે તેના કરતાં વધુ મજબૂત જોડાણ શેર કરીએ છીએ.

હું નરેન્દ્ર મોદીની પુત્રી છું. હું જ નહીં, ગુજરાતની દરેક છોકરી નરેન્દ્ર મોદીની દીકરી જેવી છે.” સારું જવાબ આપ્યો, છોકરી. અમને ફક્ત આશ્ચર્ય થાય છે કે લલિત મોદી તેમની સાથે કેવી રીતે સંબંધ છે.

About gujju

Check Also

ગુજરાતમાં આગામી 24 કલાક ખુબ જ ભારે!, હવે જોવા મળશે ખરી અસર, સેટેલાઇટ ઇમેજમાં જોવો ક્યાં નુકસાન નોતરશે…

વાવાઝોડું ‘તાઉ તે’ ગુજરાતમાં પછાડ્યું છે. વાવાઝોડાને કારણે સૌરાષ્ટ્રમાં ભારે તબાહી મચી ગઈ છે. વાવાઝોડું …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *