Breaking News

મહેન્દ્રસિંહ ધોનીએ મુંબઇમાં દરિયા કિનારે લીધું ખૂબ જ વૈભવી ઘર, પત્ની સાક્ષીએ ઘરની તસવીરો શેર કરીને બતાવ્યું ઘર.

ભારતની સાથે સાથે સમગ્ર વિશ્વમાં તેમની કેપ્ટનશીપ માટે પ્રખ્યાત ક્રિકેટર મહેન્દ્રસિંહ ધોનીને હવે કોઈ ઓળખની જરૂર નથી. આખા દેશમાં તેમના લાખો ચાહકો છે. આજની તારીખમાં, તેમને ભારતીય ટીમને આખી દુનિયામાં સ્થાન આપ્યું છે, જેના વિશે ભારતીય ખેલાડીઓનું એક સમયે આ વિશે વિચારવું તે સ્વપ્ન હતું.

કેપ્ટન કૂલ અને માહી જેવા તેમના ચાહકો પાસેથી તેમને ઘણા નામ મળ્યાં છે. પરંતુ ભૂતકાળમાં તેણે પોતાના ચાહકોને એક દુ:ખદ સમાચાર પણ આપ્યા છે. આ સમાચાર ધોનીની નિવૃત્તિ વિશે છે, જે તેમના પર પ્રેમ રાખનારાઓ માટે ખૂબ દુ:ખની વાત હતી.

બીજી તરફ, ધોની ઘણીવાર તેની અંગત જિંદગીને લગતી ચર્ચાઓનો વિષય બની રહે છે. ધોનીની પત્ની સાક્ષી પણ સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે અને ઘણીવાર તે અને કેપ્ટન ધોનીને લગતા અપડેટ્સ શેર કરે છે. 4 જુલાઈ, 2010 ના રોજ, ધોની અને સાક્ષીના ફરી 10 વર્ષ થયા છે. આજે, એક પુત્રી પણ તેમના સુખી જીવનમાં જોડાઈ છે, જેનું નામ જીવા છે.

ભૂતકાળમાં ધોનીની પત્ની સાક્ષીએ કેટલીક તસવીરો શેર કરી હતી જે પછી ફરી એકવાર આ બંને હેડલાઇન્સમાં જોવા મળ્યા છે. હકીકતમાં, ધોનીએ એક ખૂબ મોટો બંગલો બનાવ્યો છે, જેને તેણે પોતાની પસંદની રીતે ડિઝાઇન કર્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે ધોની અને સાક્ષી મુંબઇમાં નવા મકાનની યોજના કરી રહ્યા છે, જે હાલમાં નિર્માણાધીન છે.

તેની કેટલીક હાઇલાઇટ્સ પત્ની સાક્ષીએ શેર કરી છે. બંને જલ્દીથી આ નવા મકાનમાં શિફ્ટ થવા જઇ રહ્યા છે અને સ્થળની સુંદરતા એવી છે કે બાલ્કનીમાંથી સમુદ્રનો નજારો જોવા મળે છે.

પ્રખ્યાત આર્કિટેકટ અને ડિઝાઇનર શાંતનુ ગર્ગ દ્વારા વ્યક્તિગત રૂપે રચાયેલ, સાક્ષીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર આ ઘરની કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે જેમાં સાક્ષીએ સાથે લખ્યું છે- ‘મેરે ડ્રીમ ફાઇનલ કાસ્ટ સાક્ષી અને ધોની’. લોકડાઉનને કારણે પુત્રી જીવા અને પત્ની સાક્ષી સાથે ગુણવત્તાવાળો સમય પસાર કરવાની તક મળી અને આ જ કારણ છે કે તેઓએ તેમના નવા મકાનની પણ યોજના બનાવી છે.

આ સાથે, ધોની પાસે લગભગ 7 એકરમાં ફેલાયેલ ફાર્મહાઉસ પણ છે, જે મહેલથી ઓછું દેખાતું નથી. આ ફાર્મહાઉસની આસપાસ એક બગીચો વિસ્તાર છે અને તે તેમના ઘરના દેખાવને વધારવાનું કામ કરે છે. આજે, ધોની દેશના જાણીતા રમતવીર છે, સાથે સાથે એક પ્રેમાળ પિતા અને પ્રેમાળ પતિ પણ છે. એટલું જ નહીં, ધોની અને સાક્ષીની કહાની પણ લવ સ્ટોરી ફિલ્મ જેવી હતી.

એક ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન ધોનીએ જણાવ્યું હતું કે સાક્ષીને તે એક સામાન્ય મિત્ર દ્વારા એક રેસ્ટોરન્ટમાં કેવી રીતે મળ્યા હતા. સાક્ષી તે દિવસોમાં રેસ્ટોરન્ટમાં કામ કરતી હતી.

About gujju

Check Also

ભારત શ્રીલંકા વન-ડે સીરીઝની તારીખ ફાઈનલ, 18 જૂલાઈના રોજ રમાશે પહેલી મેચ

ભારત અને શ્રીલંકા વચ્ચે વનડે ક્રિકેટ શ્રેણીની તારીખ ફાઇનલ થઈ ગઈ છે. ભારત-શ્રીલંકાની વનડે સિરીઝની …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *