Breaking News

બોલીવુડમાં આવતા પહેલા હોટેલમાં વાસણ સાફ કરતો હતો આ સુપરસ્ટાર એક્ટર

ટીવી દુનિયામાં રોનિત રોય એક મોટું નામ છે. તેનું નામ ક્યોની સાસુ તેમજ પુત્રવધૂ, કસોટી જિંદગી કી, બંદિની, અદાલત અને સો કરો ના મુઝે પ્યાર હૈ. હાલમાં જ ઝી -5 પર રીલિઝ થયેલી તેની વેબ સિરીઝ કહાં કો હમ સફર પણ ખૂબ મોટી હિટ છે. રોનિત માત્ર નાના પડદે જ હિટ નથી, પરંતુ બોલિવૂડની ફિલ્મોમાં પણ તેના અભિનયની પ્રશંસા કરવામાં આવી છે. તેણે ઉદાન, અગ્લી 2 સ્ટેટ્સ, કાબિલ જેવી ફિલ્મોમાં પોતાના અભિનયથી લોકોનું દિલ જીતી લીધું છે.

આજની વાર્તામાં અમે રોનિત રોય વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ કારણ કે તાજેતરમાં તેનો જન્મદિવસ હતો અને તે 3 વર્ષનો છે. રોનિતનો એક નાનો ભાઈ રોહિત રોય પણ છે, જે હિંદુ-બંગાળી પરિવારનો છે. રોહિત પણ ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીનો એક પ્રખ્યાત અભિનેતા છે.

રોનિત રોયે તેની સ્કૂલ શિક્ષણ અમદાવાદમાં કરી હતી. અભ્યાસ પૂરો કર્યા પછી તેણે હોટલ મેનેજમેન્ટનો અભ્યાસક્રમ લીધો. કોર્સ પૂરો થતાંની સાથે જ તે મુંબઇ શિફ્ટ થઈ ગયો અને ફિલ્મ નિર્દેશક સુભાભાઇ ઘાઈ સાથે અહીં રહેવા લાગ્યો.

હોટલનું સંચાલન કરવા છતાં, રોનિત રોય ફિલ્મોમાં કામ કરવા માંગતો હતો. પરંતુ સુભાષ ઘાઇએ તેમને સમજાવ્યું કે અહીં કામ કરવું ખૂબ મુશ્કેલ છે, તેથી તે અભિનય વિશે વધારે વિચારતો નથી. ત્યારબાદ રોનિત રોયે “સી રોક હોટલ” માં એપ્રેન્ટિસ તરીકે કામ કરવાનું શરૂ કર્યું.

આ નોકરી દરમિયાન રોહિતે ઘણી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડ્યો. તેણે લોકોની વાનગીઓ સાફ કરવાથી લઈને ટેબલ સાફ કરવા સુધી કામ કર્યું. છેવટે, ઘણા સંઘર્ષો પછી, વર્ષ 19 માં, રોનિત રોયને તેની પહેલી ફિલ્મ “જાન તેરે નામ” મળી.


આ ફિલ્મે બોક્સ ઓફિસ પર સારું પ્રદર્શન કર્યું હતું, પરંતુ તે રોહિતને મુંબઈ આવવાનું સ્વપ્ન જોતી જગ્યા આપી શક્યું ન હતું. તેવામાં, રોનિત રોયે ટીવી પસંદ કર્યું અને સિરીયલ “કમલ” લઈને નાના પડદે આવ્યો.

રોનિતની શ્રેષ્ઠ કૃતિ જોઈને એકતા કપૂરે તેમની ટીવી સીરિયલ “કસૌટી જિંદગી કી” માં તેમને શ્રી બજાજની ભૂમિકાની ઓફર કરી. આ ભૂમિકા પછી, રોનિત રોય ઘરનું નામ બન્યું. બાદમાં તે ટીવી સીરિયલ “કંકી સાસ ભી કભી બહુ થી” માં મુખ્ય અભિનેતા તરીકે દેખાયો. તેણે ‘મિહિર’ ની ભૂમિકામાં પોતાની એક અલગ ઓળખ કોતરી હતી.

ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે રોનિત રોય એક અભિનેતા જ નહીં, એક સારા ઉદ્યોગપતિ પણ છે. તે એસ સુરક્ષા અને સુરક્ષા એજન્સી નામની પોતાની કંપની પણ ચલાવે છે. આજે રોહિતનું નામ ટીવી કલાકારોની સૂચિમાં શામેલ છ.

જે સૌથી વધુ ફી વસૂલવા માટે જાણીતા છે. તેની પર્સનલ લાઇફ વિશે વાત કરવામાં આવે તો રોનિત રોયે લગ્ન કરી લીધાં છે. રોનિત રોયનું પહેલું લગ્ન 191 માં થયું હતું, જે તૂટી ગયું અને તેણે 2008 માં બીજી વાર અભિનેત્રી નીલમ સિંહ સાથે લગ્ન કર્યા.

About gujju

Check Also

પ્રિયંકા ચોપડાના લગ્નમાં આ કારણે ગુસ્સે થઈ ગઈ હતી તેમની મમ્મી, પ્રિયંકાએ જાતે જણાવ્યું..

અત્યારે કોરોના સમયમાં બધા લોકો ખૂબ પરેશાન છે, માણસને આ સમયમાં શું કરવું અને શું …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *