Breaking News

આ 15 કારણોથી મહિલાઓ બ્રા પહેરવાનું પસંદ કરતી નથી,તમે જાણો છો એનું કારણ

નવા સંશોધનમાં જાણવા મળ્યું છે કે સ્ત્રીઓને બ્રા પહેરવાની જરૂર નથી. તો હવે પુરાવા બતાવી રહ્યા છે કે બ્રા ના પહેરવું એ તમારા સારા સ્વાસ્થ્ય માટે સારું માનવામાં આવે છે. ફ્રાન્સમાં 15 વર્ષના સંશોધન દ્વારા બતાવવામાં આવ્યું છે કે બ્રા પહેરવાથી કોઈ સ્વાસ્થ્ય લાભ મળતો નથી અને તેમના વિના શરીર ખરેખર સારું છે.

ઘણી સ્ત્રીઓ માટે તાત્કાલિક કોઈ વિકલ્પ નથી. કાર્યસ્થળનું વાતાવરણ છે અને સામાજિક સ્વીકૃતિ આવશ્યક છે, અને શરીરને કુદરતી રીતે સ્વીકારવાનું શીખવાનું દર રહે છે. રેની, 1960 ની જૂની નારીવાદી, “હાર્નેસ ગેપ” ભૂલી શકશે નહીં. મહિલાઓએ પછી ઘોષણા કરી કે તેઓ નારીવાદની વિરુધ્ધ છે અને તેનો અધિકાર યુ.એસ. હજી નિર્દયતામાં છે. વિશ્વના ઘણા ભાગોમાં ભીષણ લડત ચાલી રહી છે.

બ્રા પહેરવાના તમામ મહત્ત્વના ફાયદા હોવા છતાં, વધુને વધુ સ્ત્રીઓ સ્તનોના આ નવીનતમ સ્વાસ્થ્યને અનુસરી રહી છે. બધા સ્તનોની મહિલાઓને ક્રૂરતામાં જતા અટકાવવા માટે માર્ગદર્શિકાઓ ઇન્ટરનેટ પર પોપ અપ કરી રહી છે.

ત્યાં બ્રા પહેર્યા વિના ઉનાળાના વાતાવરણને માણવાની અને બ્રા સ્ટ્રેચ સાથે કેવી રીતે કાર્ય કરવું તે માર્ગદર્શિકા છે. મહિલાઓ તેમની બ્રા ઉતારવા માટે તૈયાર છે.

ફ્રાન્સમાં કૌંસના ઉપયોગ અથવા ઘટાડો અંગેના સંશોધનમાંથી જાણવા મળ્યું છે કે જે મહિલાઓને સ્તનપાન કરાવ્યું છે તેઓ અકાળ સ્તનો ધરાવે છે. જે મહિલાઓએ બ્રા પહેર્યા ન હતા તેઓએ સ્તન પેશી વિકસાવી હતી, જ્યારે બ્રાનો ઉપયોગ સ્નાયુ પેશીઓને વધતા અટકાવે છે.

આ મજબૂત પેશીએ તેના સ્તનોને કુદરતી ઉપાડ આપી હતી અને અકાળ ઝૂલાવને રોકવામાં મદદ કરી હતી. અધ્યયનમાં એ પણ દર્શાવવામાં આવ્યું છે કે મહિલાઓએ કિશોરો અને વીસી (બ્રાન્ડ્સમાં આધેડ અથવા વૃદ્ધ મહિલાઓનો સમાવેશ કરવામાં આવ્યો ન હતો) માં બ્રા પહેરવાનું બંધ કર્યું હતું.

બ્રા સ્ટ્રેપ અને બેન્ડ ખૂબ મર્યાદિત છે. જ્યારે કેટલીક મહિલાઓ બ્રા પહેરવાની અરજ અનુભવે છે અને તેઓ કહે છે કે તેનાથી બીજાને એવું લાગે છે કે તેઓ શ્વાસ લેતા નથી. બ્રા ખરીદતી વખતે, તે બેન્ડ સાથે બ્રા ખરીદવાની ભલામણ કરવામાં આવે છે જે સ્નૂઝને બંધબેસે છે, કારણ કે, સમય અને વપરાશ સાથે, બેન્ડ લંબાય છે અને આપણે તેને કડક સેટિંગ પર રાખવું પડશે અથવા નવી ખરીદી કરવી પડશે.

જ્યારે ઘણા લોકો માનતા હતા કે બ્રા પહેરવાથી આપણી મુદ્રામાં મદદ મળે છે, તો વિરુદ્ધ સાચું હોઈ શકે છે. આના પરિણામે નબળી ફીટવાળી બ્રા અથવા મધ્યમાં ખૂબ જ ચુસ્ત મુદ્રામાં પરિણમી શકે છે. મધ્યમાં એક ખૂબ જ ચુસ્ત પલંગ પાછલી જગ્યા બનાવી શકે છે જ્યારે ઉપલા ભાગનો અને નીચેનો ભાગ અસરકારક રીતે સાથે મળીને કામ કરશે નહીં.

જ્યારે મહિલાઓને બ્રા પહેરવામાં ખરેખર મદદ કરવામાં આવે છે ત્યારે ઘણી સેલિબ્રિટીઓ તેમના ઘરે ઘરે જઈ રહી છે. સેલિબ્રિટીમાં અભિનેત્રીઓ નિકોલ રિચિ, હેલ બેરી, શેરોન સ્ટોન અને ગ્વિનેથ પtલ્ટ્રોનો સમાવેશ થાય છે.

રિહાન્ના, માઇલી સાયરસ અને જેનેટ જેક્સન જેવા ગાયકોને પણ જાહેરમાં ક્રૂર કરવામાં આવી રહ્યા છે. કોઈપણ ફેશન મેગેઝિનના પૃષ્ઠોને ફ્લિપ કરો અને ફરીથી, મોડેલ્સ નિર્દય છે.

ચુસ્ત બ્રા બેન્ડ્સ કેટલીક સ્ત્રીઓ માટે મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. તે પછી લોહીનું પરિભ્રમણ કરે છે અને પાછળ અને ગળામાં નસોને અસર કરે છે. ચામડીની બળતરા ઉપરાંત, ફોલ્લીઓના સ્વરૂપમાં, જે ચુસ્ત બેન્ડનું કારણ બની શકે છે, સ્ત્રીઓ તણાવપૂર્ણ માથાનો દુખાવો પણ અનુભવી શકે છે. જ્યારે બ્રા પહેરવાનું અટકાવવા અથવા ઘટાડવાનો સૌથી સહેલો રસ્તો એ છે કે તમારી જાતને સ્પોર્ટ્સ બ્રા માટે યોગ્ય રીતે ફિટ કરો,

સારી ગુણવત્તાવાળી બ્રા મોંઘી પડે છે અને તે એવી વસ્તુ છે જે આરામથી બંધબેસે છે અને ફીટિંગ રૂમમાં ઘણો સમય લાગી શકે છે. જે મહિલાઓ ક્રૂરતા અનુભવે છે, જ્યારે પરિસ્થિતિની જરૂર હોય ત્યારે ફક્ત એક કે બે ઉચ્ચ કમરનાં કપડાં પહેરવાનું પસંદ કરે છે. નહિંતર, સ્ત્રીઓ ફક્ત થોડા વખત પહેરવામાં આવશે તેવા ખર્ચાળ અથવા સસ્તું બ્રાની અનંત પસંદગી ન કરીને પૈસાની બચત કરી રહી છે.

About gujju

Check Also

મંદિરમાં પૂજા કરવા માટે આવેલી મહિલા સાથે પૂજારીએ કર્યું કંઈક એવું કે

બિહારના દરભંગામાં એક પૂજારીએ મંદિરમાં પૂજા કરવા આવેલી મહિલાને માર માર્યો હતો. આ ઘટનાનો વીડિયો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *