Breaking News

કરોડોની સંપત્તિ પોતાના પાછળ છોડીને દુનિયાને અલવિદા કહી ગઈ હતી 90 ના દાયકાની આ પ્રખ્યાત અભિનેત્રી, જાણો…

એવું ઘણીવાર કહેવામાં આવે છે કે જીવનનો કોઈ ભરોસો નથી. જીવન એવું છે કે જે વ્યક્તિ પોતે ચાલતો હોય છે તે પણ જાણતો નથી હોતો કે તે ક્યારે અંતિમ શ્વાસ લેશે. કારણ કે આ બધા નિયમો પ્રકૃતિ દ્વારા નક્કી કરવામાં આવ્યા છે, તેથી કોઈ પણ તેમના પર આગ્રહ રાખતો નથી.

પછી ભલે તમે એક સામાન્ય વ્યક્તિ હોય કે અભિનયની દુનિયા સાથે સંકળાયેલા પ્રખ્યાત કલાકાર હોય. આવી સ્થિતિમાં, આપણી આ પોસ્ટ આવી જ એક અભિનેત્રી સાથે સંબંધિત છે, જે ખૂબ જ પ્રખ્યાત હતી, પરંતુ તેના જીવનને વધુ મંજૂરી મળી નહી.

આ બીજું કોઈ નહીં પણ 90 ના દાયકાની ખૂબ જાણીતી અને સુંદર અભિનેત્રી દિવ્યા ભારતી, જેણે પોતાની ફિલ્મી કારકીર્દિ દરમિયાન એક પછી એક સરસ અને સુપરહિટ ફિલ્મો આપી છે અને ઇન્ડસ્ટ્રીમાં તેના ચાહકોની વિશાળ સંખ્યા બનાવી છે. પરંતુ આ બધા પછી, તેના જીવનમાં વધુ સફળતા લખેલી નહોતી અને કદાચ તેથી જ તે થોડા સમય પછી મૃત્યુ પામી હતી.

દિવ્યાની સફળતાનો અંદાજ એ વાત પરથી લગાવી શકાય છે કે આટલી નાની ફિલ્મ કારકિર્દીમાં, તેના નામે 20 થી વધુ ફિલ્મો હતી. એટલું જ નહીં, પોતાની દુનિયાને અલવિદા કહી દીધા પછી પણ તેણે કેટલીક એવી ફિલ્મો કરી હતી જે તેના ગયા પછી પણ રિલીઝ થઈ રહી હતી અને દિવ્યાની આ ફિલ્મો પણ સુપરહિટ સાબિત થઈ હતી. આવી સ્થિતિમાં, અભિનેત્રી ઇઇની ગેરહાજરીમાં તેના પરિવારને તેની ફિલ્મ્સ માટેની તમામ ફી ચૂકવવામાં આવી હતી.

સમાચારો અનુસાર, દિવ્યાના નામે આશરે 70 કરોડની સંપત્તિ હતી, જે તેના પરિવારના સભ્યોને આ દુનિયા છોડ્યા બાદ આપવામાં આવી હતી. આવી સ્થિતિમાં, એ કહેવું ખોટું નહીં લાગે કે અભિનેત્રીએ તેના પરિવારના સભ્યો માટે એક મોટી સંપત્તિ છોડી દીધી છે.

દિવ્ય ભારતી વિશે વાત કરીએ તો, તેણીની નામ તે સમયની ટોચની અભિનેત્રીઓમાં રહેતી હતી, જેમને તેમની ફિલ્મોમાં લેવા માટે લગભગ દરેક દિગ્દર્શક ઉત્સુક હતા અને તેમની ફિલ્મો બુક પણ થઈ ચૂકી હતી.

પોતાની પર્સનલ લાઇફ વિશે વાત કરતાં તેણે સાજીદ નાડીવાલા સાથે લગ્ન કર્યા અને પછી તેમના જીવનમાં કઇ મુશ્કેલી આવી, જેના કારણે તેણે પોતાનું જીવન સમાપ્ત કરવાનું વિચાર્યું. તેણે પોતાના દુ:ખોને ભૂલી દોરડાના ફાસાનો ઉપયોગ કર્યો અને દુનિયાને કાયમ માટે વિદાય આપી. જોકે, દિવ્યાએ આ બધું કરવા પાછળનું કારણ હજી બહાર આવ્યું નથી.

જો તમને યાદ હોય, તો દિવ્યા જેવી બીજી અભિનેત્રી અમારી વચ્ચે રહી હતી જેણે તેની ફિલ્મોથી લાખો હૃદય જીતી લીધા હતા, પરંતુ આકસ્મિક રીતે તેણીએ તેમના શ્વાસ છોડવા પડ્યા હતા. આ અભિનેત્રી શ્રીદેવી હતી, જેમણે ફિલ્મ જગતમાં આશ્ચર્યજનક ખ્યાતિ મેળવી હતી અને પાછળના પરિવાર માટે લગભગ 247 કરોડની સંપત્તિ છોડી હતી.

About gujju

Check Also

એવું તે શું કારણ હતું કે અદાલતે દેવાનંદને કાળો કોટ પહેરવા પર પ્રતિબંધ મૂક્યો હતો?,ગજબ નું છે કારણ….

70 અને 80 ના દાયકામાં બોલિવૂડમાં આવા ઘણા કલાકારો હતા જેમની લાખો યુવતીઓ એકલતા અને …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *