Breaking News

જ્યારે અભિષેક બચ્ચનને કહેવામાં આવ્યું હતું કે ‘એશ્વર્યા જેવી પત્ની તમે ડિજર્વ નથી કરતા, તો ત્યારે અભિનેતાએ આવો કંઇક આપ્યો જવાબ…

આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર સ્ટાર્સને ઘણી વાર ટ્રોલિંગનો સામનો કરવો પડે છે. હકીકતમાં અભિષેક બચ્ચનનું નામ પણ આ લિસ્ટમાં લેવામાં આવ્યું છે. જો કે, સૌથી રસપ્રદ વાત એ છે કે અભિષેક ટ્રોલને ફેરવે છે અને જવાબ આપે છે જે દરેકને ખુશ કરે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં જ અભિષેકે આવી જ એક વ્યક્તિને યોગ્ય જવાબ આપ્યો છે. હકીકતમાં એવું થયું કે તેની ફિલ્મ ‘ધ બિગ બુલ’ નું ટ્રેલર આવી ગયું છે.

તે જ સમયે, લોકોએ અભિષેકની અભિનય અને સોશિયલ મીડિયા પર તેના દેખાવની પ્રશંસા શરૂ કરી દીધી છે. આ દરમિયાન એક યુઝરે અભિષેક બચ્ચન પર એક ટિપ્પણી કરી છે, તેણે લખ્યું છે કે, “ભાઈ તમે કંઇપણ માટે સક્ષમ નથી. ફક્ત તમારી સાથે એક વસ્તુથી હું સળગી રહ્યો છું કે તમારી ખૂબ જ સુંદર પત્ની છે. જ્યારે તમે તેનો નિકાલ કરશો નહીં. ”

તમને જણાવી દઈએ કે આ ટ્વિટમાં ‘ધ બિગ બુલ’ અભિનેત્રીઓ ઇલિયાના અને નિકિતા દત્તા, ડિરેક્ટર કૂકી ગુલાટી, નિર્માતા અજય દેવગન અને ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટારને પણ ટેગ કર્યાં હતાં. પછી શું હતું? અભિષેક પણ ટ્વિટરની લડાઇમાં આવ્યો હતો.

તેણે લખ્યું, “ઠીક છે, તમારા અભિપ્રાય બદલ આભાર. પણ મને આશ્ચર્ય છે કે તમે અહીં કોની વાત કરો છો! કારણ કે તમે ઘણા બધા લોકોને ટેગ કર્યા છે. હું જાણું છું કે ઇલિયાના અને નીક્કીના લગ્ન નથી થયાં, તેથી ફક્ત અમારું બાકી છે (અજય, કુક્કી, સોહમ) તેથી હું ડિઝની પ્લસની વૈવાહિક સ્થિતિ શોધીશ અને તમને ટૂંક સમયમાં જણાવીશ. ”

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે અભિનેતા અભિષેકના આ જવાબને લોકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. આ પહેલીવાર નથી જ્યારે તેને એશ્વર્યાના નામે ટ્રોલ કરવામાં આવ્યા હોય. ઘણી વખત લોકો અભિષેકને એશ્વર્યાના નામે ઘણી વાતો કરતા રહ્યા છે.

તે જ સમયે, જ્યારે તેઓ અમિતાભ બચ્ચનના પુત્ર છે ત્યારે પણ લોકોએ તેમને ઘણી વખત ટ્રોલ કર્યા છે. આ પહેલા એક યુઝરે લખ્યું હતું કે, “તમને નથી લાગતું કે ફક્ત અમિતાભ બચ્ચન પુત્ર હોવાને કારણે તમને ફિલ્મોમાં કામ મળી રહ્યું છે.”

હકીકતમાં અભિષેકે આ અંગે પણ ઉત્તમ જવાબ આપ્યો હતો. તેમણે લખ્યું, “હું ઈચ્છું છું કે તમે જે બોલો છો તે સાચું થાય.” વિચારો કે મને કેટલું કામ મળશે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે અભિષેકની ભાવનાના લોકો ખૂબ જ દિવાના છે. જો આપણે અભિષેકની ફિલ્મ, બિગ બુલની વાત કરીએ તો તે શેર બજારના કૌભાંડ પર આધારિત ફિલ્મ છે.

જોકે, લોકો તેની સરખામણી હંસલ મહેતાની વેબ સિરીઝ ‘સ્કેમ 1992’ સાથે પણ કરી રહ્યા છે. પરંતુ આ ફિલ્મ કેવી છે એ 8 એપ્રિલે જ ખબર પડી શકે છે. જ્યારે તેને ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટાર વીઆઇપી પર રજૂ કરવામાં આવશે.

About gujju

Check Also

અમિતાભ બચ્ચન ના ભાઈ પણ છે કરોડ પતિ..!, જીવે છે આવી આલીશાન જિંદગી

અમિતાભ બચ્ચન સદીના સુપરહીરો તરીકે જાણીતા છે. અમિતાભ બચ્ચને બોલિવૂડમાં 50 વર્ષ પૂરા કર્યા છે. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *