Breaking News

લાંબા સમય બાદ શિલ્પા શેટ્ટીએ અક્ષય કુમારની ખોલી પોલ, કહ્યું એવું કે અક્ષય કુમાર મને બે વાર….

કોઈએ સાચું કહ્યું છે કે પ્રેમ એક વ્યસન છે, જે એકવાર કાબૂમાં થઈ જાય છે, તે પાર થવા માટે ઘણો સમય લે છે. માર્ગ દ્વારા, તમે કોઈની સાથે કેટલો સમય વિતાવશો, પ્રેમાળ વાતો, મીઠી અને ખાટા, બાલિશ કૃત્યો અને એક બીજા સાથેનો ગુસ્સો એક યાદગાર ક્ષણ છે. પરંતુ શું તમે ક્યારેય વિચાર્યું છે કે જ્યારે આ પ્રેમ તમારાથી દૂર હોય ત્યારે તે કેવું લાગે છે?

જ્યારે કેટલાક લોકો તૂટેલા હૃદયથી આગળ વધવાનું નક્કી કરે છે, ત્યાં ઘણા એવા છે જેઓ તેમના જૂના પ્રેમની યાદોથી ઘેરાયેલા છે. બોલીવુડની અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી સાથે કદાચ આવું જ બન્યું હતું, જેમણે ટ્વિંકલ ખન્નાના માથા પર પોતાના તૂટેલા હૃદય માટે દોષ મૂક્યો હતો.

તે કોઈ રહસ્ય નથી કે એક સમય એવો હતો જ્યારે અક્ષય કુમાર અને શિલ્પા શેટ્ટીનું હૃદય એકબીજા માટે ધબકતું હતું. પરવીન પણ બંનેના પ્રેમમાં પડી ગઈ પણ તે તેની વાત સુધી પહોંચી શકી નહીં. જ્યારે હિટ ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન અક્ષયનું દિલ શિલ્પાની નજીકની મિત્ર ટ્વિંકલ ખન્ના પર પડ્યું ત્યારે તે મીડિયા સત્રોમાં તેના જૂના પ્રેમનો ઉલ્લેખ કરતાં ખૂબ જ નારાજ થઈ ગઈ, અને કહ્યું, “હા, હું અને અક્ષય હવે સાથે નથી.” તેઓએ મારો ઉપયોગ કર્યો અને કોઈ બીજાને મળ્યા પછી સરળતાથી મને છોડી દીધો.

અક્ષય એકમાત્ર વ્યક્તિ હતો જેના માટે હું ખૂબ જ પરેશાન હતો. હું જાણું છું કે કોઈને જલ્દીથી ભૂલી જવાનું સરળ નથી, પરંતુ મને આનંદ છે કે હવે હું આગળ વધી રહ્યો છું. ‘સારું, અહીં અમે અક્ષય કુમાર અને શિલ્પા શેટ્ટી વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ, પરંતુ શિલ્પા પોતાની લવ લાઈફ કેવી રીતે ભૂલી ગઈ તે મેં ક્યારેય જોયું નથી. અને ફરી તેના જીવનમાં નવી શરૂઆત કરી. અહીં કેટલીક ટીપ્સ છે જે તમને પ્રારંભ કરવામાં સહાય કરી શકે છે:

આપણે બધા જાણીએ છીએ કે કોઈકનું અચાનક નિધન થઈ ગયું છે, પરંતુ આ સત્યને સ્વીકારવું પણ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. જેટલી વહેલી તકે તમે એક્સની મેમરીને ખતમ કરશો, તે તમારા માટે વધુ ફાયદાકારક રહેશે. ઘણા સંબંધોમાં એવું જોવા મળ્યું છે કે હાર્ટબ્રેક થયા પછી પણ લોકો તેમની ભૂતપૂર્વ યાદોમાં ખોવાઈ જાય છે. આવા લોકો માટે જીવનની દરેક ક્ષણ ખૂબ મુશ્કેલ બની જાય છે. આવી સ્થિતિમાં, તે વધુ સારું છે કે તમે શક્ય તેટલી વહેલી તકે જૂની યાદોમાંથી બહાર નીકળો. આયુષ્માન ખુરાનાની સગર્ભા પત્નીએ આશા, લગ્ન જીવન તૂટી ગયું છે

વિરામ પછી તમારા જીવનસાથી સાથે ફરવા માટે ઉપયોગમાં લેવાતા સ્થળોને ટાળો. આ એટલા માટે છે કારણ કે જૂની જગ્યાઓની મુલાકાત લેવી અને જીવનસાથીને યાદ રાખવું સામાન્ય છે. આવી સ્થિતિમાં, કોઈ નવી જગ્યાના સંપર્કમાં આવવાનું મન બનાવો. આ માટે તમે એક ડાયરી બનાવી શકો છો જેમાં તમે તે સ્થાનોનો ઉલ્લેખ કરી શકો છો જ્યાં તમે સોંપણી તરીકે જવા માંગો છો.

થોભાવ્યા પછી, જ્યારે મન સંપૂર્ણપણે ખોવાઈ જાય છે, ત્યારે આપણે X અથવા તેની સંખ્યાના જૂના ચિત્રોને યાદ કરીને પોતાને નુકસાન પહોંચાડવાનું શરૂ કરીએ છીએ, જે એકદમ ખોટું છે. આવા સમયે, તમારે ભૂલવું જોઈએ નહીં કે જે વ્યક્તિ છોડે છે તે ક્યારેય પાછો નહીં આવે. તમારી જાતને યાદ અપાવો કે તમે બંને 24 કલાક સાથે નહીં રહેતા. જ્યારે તમે તેમની સાથે ન હતા ત્યારે તમે તમારા જીવનને કેવી રીતે માણી શકો છો. આવા સમયમાં નકારાત્મક બાબતોથી દૂર રહો. જ્યારે શાહિદ કપૂરે કરીના સાથેના બ્રેકઅપ પછી કહ્યું હતું – “હવે હું સારો પ્રેમી નહીં બનીશ”

About gujju

Check Also

વધારે પડતું તુલસીના પાનનું સેવન સાબિત થઈ શકે છે જોખમી, શરીરના આ ભાગોને પહોંચાડે છે નુકસાન…

તુલસીનો છોડ ઘરે રોપવો એ ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. હિંદુ સંસ્કૃતિમાં તુલસીના છોડની …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *