Breaking News

આઇપીએલની એક મેચથી આટલા પૈસા કમાઈ લે છે પ્રીતિ ઝિન્ટા, જાણીને તમે દંગ રહી જશો…

આપણે બધા જાણીએ છીએ કે આઈપીએલની અગિયારમી સિઝન શરૂ થઈ ગઈ છે, જ્યારે તે પણ સાચું છે કે આજકાલ તેનો ક્રેઝ સર્વત્ર રહ્યો છે. આ વખતે આઇપીએલની તમામ મેચ ખૂબ જ રસપ્રદ રહી છે. આટલું જ નહીં, માહિતી માટે એમ કે આઈપીએલની અગિયારમી સિઝન સામે 27 મે સુધી દેશના 9 જુદા જુદા શહેરોમાં 51 દિવસ રમવામાં આવશે.

આઈપીએલ 2018 માં અત્યાર સુધી 25 મેચ થઈ છે. સૌ પ્રથમ, તમને જણાવી દઈએ કે આઈપીએલની ભારતમાં એક વ્યાવસાયિક ટ્વેન્ટી 20 ક્રિકેટ લીગનો દર વર્ષે ભારતીય શહેરોનું પ્રતિનિધિત્વ કરતી ફ્રેન્ચાઇઝી ટીમો દ્વારા સ્પર્ધા કરવામાં આવે છે.

આઇપીએલની વિશેષતા એ છે કે તે એક પ્લેટફોર્મ છે જ્યાં લોકો ઘણા દેશોના ખેલાડીઓ એક સાથે અને તે જ ટીમમાં રમતા જુએ છે. આઈપીએલને કારણે આ તમામ ખેલાડીઓને પૈસા અને ખ્યાતિ મેળવવાની તક પણ મળે છે, જે એક પણ આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ રમતા નથી. પરંતુ આજે અમે તમને આઈપીએલને લગતી એક એવી માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ જે કદાચ તમે નહીં જાણતા હોવ, આજે અમે તમને જણાવીશું કે બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ અને કિંગ્સ ઇલેવન પંજાબની પ્રિતી ઝિન્ટા મેચમાંથી કેટલી કમાણી કરે છે.

આપણે બધા જાણીએ છીએ કે વર્ષો પહેલા બોલિવૂડ છોડીને, પ્રીતિ ઝિન્ટા દેશ અને દુનિયાની સૌથી ખર્ચાળ આઈપીએલ ટૂર્નામેન્ટની ટીમની માલિક બની હતી. તે હંમેશા આઈપીએલ મેચ દરમિયાન ચર્ચામાં રહે છે કારણ કે જે થાય તે ભલે ગમે તે બને, પણ તે તેની ટીમને ખુશ કરવામાં ક્યારેય નિષ્ફળ જતી નથી, તે હંમેશા તેમની સાથે હાજર રહે છે અને ટીમને ખુશખુશાલ રાખે છે.

પ્રીતિની કારકિર્દી ખૂબ જ સંઘર્ષપૂર્ણ રહી છે, સૌ પ્રથમ, પ્રીતિએ બોલીવુડમાં પોતાનું નસીબ અજમાવ્યું હતું અને તેના નસીબથી તે પણ જાણવા માટે મદદ મળી હતી કે તેણે વર્ષ 1998 માં ફિલ્મ ‘દિલ સે’ થી તેની ફિલ્મ કારકીર્દિની શરૂઆત કરી હતી. બોલિવૂડમાં ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી, જ્યારે તેનું નામ ઇન્ડસ્ટ્રીની ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રીઓમાં સામેલ થયું.

પરંતુ આટલું નામ કમાવવા છતાં તેણે પોતાની જાતને હિન્દી ફિલ્મોથી દૂર કરી દીધી. તમને જણાવી દઇએ કે પ્રીતિ ઝિન્ટા તેલુગુ અને પંજાબી ફિલ્મોમાં પણ કામ કરી ચૂકી છે. તે સાચું છે કે પ્રીતિ એક સુંદર અને સફળ અભિનેત્રી છે. એ જુદી વાત છે કે તે આ સમયે તેની ફિલ્મ્સના કારણે નહીં પરંતુ આઈપીએલના કારણે હેડલાઇન્સમાં છે.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે પ્રીતિ ઝિન્ટા આ મેચથી પૂરતી થઈ ગઈ છે. કદાચ તમને ખબર નથી કે આઈપીએલમાં, ટીમના માલિકો ખેલાડીઓની જર્સીમાં જાહેરાત દ્વારા કમાય છે. તે કમાવવાનું એક સાધન પણ છે.

આ સિવાય કમાણી કરવાની બીજી ઘણી રીતો છે. મોટી કંપનીઓ અને મોટી બ્રાન્ડ ક્રિકેટરોની જર્સીમાં જાહેરાત કરવા કરોડો રૂપિયા ખર્ચ કરે છે. મેચ ટિકિટ કમાણીનું બીજું માધ્યમ છે અને ટીમના માલિકો તેમના વેચાણમાંથી ઘણા પૈસા મેળવે છે.

About gujju

Check Also

અહીં 9 હજાર રૂપિયામાં વિચાઈ રહી છે ગોલ્ડ ની મીઠાઈ, આ ભાવે મળે છે ‘બસપન કા પ્યાર’.

‘બાસપાન કા પ્યાર’ વેચાશે, સુરતની આ દુકાન આવી મોંઘી મીઠાઈ વેચી રહી છે. ગુજરાતના સુરત …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *