Breaking News

રોહિત શર્માએ શેર કરી પોતાની પુત્રીની લેટેસ્ટ તસવીર, નામ જાણીને બધા થઇ ગયા છે ખુશ, જાણો તમે પણ…

ક્રિકેટર રોહિત શર્માને કોણ નથી જાણતું, તે આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરની ભારતીય ક્રિકેટ ટીમનો ખેલાડી છે. રોહિત મુખ્યત્વે ઓપનર તરીકે ઓળખાય છે. ટેસ્ટ ક્રિકેટ, વનડે અને ટ્વેન્ટી-ટ્વેન્ટી ઉપરાંત રોહિત ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગમાં પણ રમે છે, ઉપરાંત મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ ટીમનો કેપ્ટન પણ છે.

હાલમાં તે ભારતીય વનડે ટીમના ઉપ-કેપ્ટન પણ છે. આ તેની વ્યાવસાયિક જીવનની બાબત બની ગઈ છે, પરંતુ આજે અમે તમને તેના અંગત જીવન વિશે જણાવીશું.

તમે બધા જાણતા જ હશો કે 31 ડિસેમ્બરે રોહિત શર્માની પુત્રીનો જન્મ થયો છે, જેના કારણે રોહિત અને તેની પત્ની રીતિકા ખૂબ જ ખુશ છે અને એટલું જ નહીં, તેઓ તેમની પુત્રીના જન્મ અંગે પણ ઘણી ચર્ચામાં રહ્યા છે.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે રોહિત તેની પુત્રીના જન્મના સમાચાર મળતાની સાથે જ સિડનીથી ભારત પરત આવ્યા હતા. જે પછી, હવે રોહિતે પોતાની પુત્રીની પહેલી તસવીર શેર કરતી વખતે લખ્યું છે – વેલ હેલો વર્લ્ડ!

જણાવી દઈએ કે રોહિત પહેલીવાર પિતા બન્યા છે અને તેની પુત્રીનો જન્મ મુંબઇમાં થયો હતો. એટલું જ નહીં, રોહિત તેની પુત્રીની પણ ખાસ કાળજી લઈ રહ્યા છે અને રોહિત અને રિતિકાએ લગભગ છ વર્ષથી એકબીજાને ડેટ કરી હતી. એવું કહેવામાં આવે છે કે રોહિત અને રિતિકા કામના સંબંધમાં જ મળ્યા, જે ધીરે ધીરે પ્રેમમાં ફેરવાઈ ગયો.

ઊંઘતી વખતે પણ તેની પુત્રી તેની સાથે રમવામાં ઘણી ખુશ દેખાઈ રહી છે. રોહિત શર્માની પુત્રી જોવા માં ખૂબ જ સુંદર છે.
રોહિત શર્માની ક્યૂટ નાની બાળકીનું નામ “સમાયરા” રાખવામાં આવ્યું, જે ખૂબ જ સારું નામ છે.

રોહિત શર્મા તેમની પુત્રીના જન્મ પછી પત્ની અને પુત્રીને જોવા ભારત પરત ફર્યા હતા. પરિણામે, તે સિડનીમાં ઓસ્ટ્રેલિયા સામે ચોથી ટેસ્ટમાં રમ્યાં ન હતા. તમારી માહિતી માટે જણાવી દઈએ કે મેલબોર્નમાં પ્રથમ ઇનિંગ્સમાં અજેય અડધી સદી રમનાર રોહિત સિડની ટેસ્ટ મેચમાં રમી શકશે નહીં અને બીસીસીઆઈએ તેની જગ્યાએ અન્ય કોઈ ખેલાડીની પસંદગી કરી નથી. ભારત હાલમાં શ્રેણીમાં 2-1થી આગળ છે.

આ સિવાય મળતી માહિતી પ્રમાણે જણાવી દઈએ કે ‘રોહિત સિડનીમાં ઓસ્ટ્રેલિયા સામે ચોથી અને અંતિમ ટેસ્ટ મેચમાં રમી શક્યો ન હતો. ટેસ્ટ ટીમમાં તેની જગ્યાએ અન્ય કોઈ ખેલાડીની પસંદગી કરવામાં આવી નથી. હાલમાં રોહિત શર્મા તેની પુત્રી સાથે ઘણો સમય પસાર કરી રહ્યા છે.

About gujju

Check Also

ઓક્સિજન નું કમીને દૂર કરવા માટે ખુબજ તાકતવર છે પીપલના પાન, જાણો તેના ચમત્કારી ગુણ વિશે

કોરોનાવાયરસને રોકવા માટે દેશભરમાં રસીકરણ ચાલુ છે, પરંતુ હવે ઓક્સિજનની અછત એ હોસ્પિટલોના મોટાભાગના દર્દીઓ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *