Breaking News

આ છે બોલીવુડના સૌથી મોંઘા તલાક, પત્નીને આપ્યા હતા 400 કરોડ રૂપિયા એટલું જ નહિ…

ફિલ્મોની દુનિયામાં, સંબંધો બનવા અને તૂટી જવું એ સામાન્ય વાત છે. કોઈનું હૃદય ક્યારે અને કોની સાથે જોડાય છે તે વિશે કંઈ કહેવું ખૂબ મુશ્કેલ છે. બ Bollywoodલીવુડમાં, ઘણા યુગલો ખૂબ ખાસ અને ચર્ચિત સંબંધ ધરાવે છે. . કેટલાક છૂટાછેડા થયા છે જેણે ભારે હેડલાઇન્સ બનાવ્યા છે.

આજે અમે તમને હિન્દી સિનેમાના 6 સૌથી મોંઘા છુટાછેડા વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. જ્યારે બંનેના લગ્ન જુદી જુદી રીતે થયાં, ત્યારે ઘણા સેલેબ્સે ભારે રકમ ચૂકવવી પડી

આ પછી કરિશ્માએ બિઝનેસમેન સંજય કપૂર સાથે લગ્ન કર્યા. પરંતુ બંને વચ્ચે ઘણા મતભેદો થયા હતા અને અંતે 2003 માં 13 વર્ષ પછી 2016 માં લગ્ન કર્યા. બંને બે બાળકો અદારા અને કિયાનના માતા-પિતા બન્યા. છૂટાછેડા પછી કરિશ્મા ફરી જોડાઈ હતી. બાળકોનો કબજો ત્યારબાદ સંજયના પિતાના મુંબઈના (ખાર) ફ્લેટનું નામ કરિશ્મા હતું.

આ ઉપરાંત સંજયે તેના બે બાળકોના નામે રૂપિયા 14 કરોડના બોન્ડ્સ ખરીદ્યા હતા, જેમાં કરિશ્મા દ્વારા દર મહિને માત્ર 10 લાખ રૂપિયાનું વ્યાજ લેવામાં આવે છે. રિતિક રોશન અને સુસાન ખાનના છૂટાછેડા હિન્દી સિનેમામાં સૌથી મોંઘા છુટાછેડા છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર સુઝાનને Hત્વિક તરફથી 380 કરોડ રૂપિયા આપવામાં આવ્યા હતા.

તમને જણાવી દઈએ કે, રિતિક રોશન અને સુઝાન ખાનના લગ્ન વર્ષ 2000 માં થયા હતા. તેઓએ 14 વર્ષ પછી 2014 માં તેમના છૂટાછેડાને સમાપ્ત કર્યા. બંને બે પુત્રોના માતા-પિતા છે. જોકે, છૂટાછેડા પછી પણ બંને મોટા ભાગે તેમના પુત્રો સાથે દેખાય છે. સાથે.

અભિનેતા ફરહાન ખાન હાલમાં શિવાની દાંડેકર સાથે રિલેશનશિપમાં છે, પરંતુ તે પહેલા તેણે અધુના બાબા સાથે લગ્ન કરી લીધા હતા. ફરહાન અખ્તર અને અધુના બબાની 2000 માં લગ્ન કર્યા હતા અને 2017 માં છૂટાછેડા લીધા હતા. છૂટાછેડા પછી, ફરાહે તેના બાંદ્રા સ્થિત બંગલા ‘વિપાસણા’ ના અધુનાનું નામ બદલવું પડ્યું. છૂટાછેડા પછી અધુનાએ બાળકોનો કબજો પણ લીધો હતો.

અધુના નામના બંગલા સિવાય ફરાહ બાળકોની ભાવિ સલામતી માટે રોકાણ કરવાનું હતું. સૈફ અલી ખાન અને અમૃતા સિંહના છૂટાછેડા સમાચારોમાં હતા. બંને વચ્ચેના સંબંધો હજુ પણ ખૂબ ચર્ચામાં છે. 2004 માં, છૂટાછેડા પરસ્પર સંમતિથી બન્યા ન હતા. .

છૂટાછેડા પછી આપેલા એક ઇન્ટરવ્યુમાં સૈફ અલી ખાને કહ્યું હતું કે, મારી પાસે અમૃતા પર પાંચ કરોડ રૂપિયા બાકી છે, જેમાંથી મેં તેને અ herી કરોડ રૂપિયા આપ્યા છે. ઉપરાંત, મારો દીકરો 18 વર્ષનો થાય ત્યાં સુધી મારે દર મહિને 1 લાખ રૂપિયા ચૂકવવા પડશે. હું શાહરૂખ ખાન નથી, મારી પાસે એટલા પૈસા નથી. મેં અમૃતાને વચન આપ્યું છે કે બાકીનું હું ચૂકવીશ.

અરબાઝ ખાન અને મલાઈકા અરોરાના સંબંધ લગ્નના 18 વર્ષ પછી સમાપ્ત થયા. છૂટાછેડા પછી, મલાઇકાએ અરબાઝ પાસેથી ઓછામાં ઓછા 10 કરોડની માંગ કરી હતી, જેના બદલામાં અરબાઝે 15 કરોડ આપ્યા હતા. છૂટાછેડા પછી, મલાઇકા અરૂણે તેનો કબજો પુત્ર અર્હનને પણ આપ્યો હતો.

સુપરસ્ટાર સંજય દત્તે કુલ ત્રણ વાર લગ્ન કર્યાં છે. સંજય દત્તે 1998 માં રિયા પિલ્લઈ સાથે લગ્ન કર્યા હતા, અને બંનેએ 2008 માં છૂટાછેડા લીધા હતા. છૂટાછેડા પછી સંજયે રિયાને સમુદ્રની સામે લક્ઝરી apartmentપાર્ટમેન્ટ અને લક્ઝરી હોમ આપ્યું. રિયાએ સ્ટાર ટેનિસ પ્લેયર લિએન્ડર સાથે લગ્ન કર્યા. પેસ. દત્તે મંત દત્ત સાથે સાત ફેરા કર્યા.

About gujju

Check Also

વધારે સ્ટાઈલિશ કપડાં પહેરવું આલિયાને ભારે પડ્યું,ક્યાંક દેખાયા હિપ્સ તો ક્યાંક ખાનગી….

બોલીવુડની બબલી ગર્લ તરીકે જાણીતી આલિયા ભટ્ટ કોઈ ને કોઈ કારણસર ચર્ચામાં રહે છે. આલિયા …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *