Breaking News

ઝોમેટો બોયના સપોર્ટમાં આવ્યા બોલિવૂડ સિતારાઓ,પરિનીતી ચોપરાએ કરી આવી…

છેલ્લા ઘણા દિવસોથી ઘણા લોકો જોમાટો કેસમાં પોતાનો મત વ્યક્ત કરી રહ્યા છે અને હવે બોલીવુડની અભિનેત્રી પરિણીતી ચોપડાએ પણ આ મુદ્દે પ્રતિક્રિયા આપી છે. અભિનેત્રીએ 14 માર્ચે ડિલિવરી બોયની તરફેણમાં પોતાનો અભિપ્રાય વ્યક્ત કરતાં ટ્વીટ કર્યું હતું.

ચોપડાએ ડિલિવરી બોય પર હુમલો કરવાના આરોપોના કેસમાં ટ્વીટ કર્યું હતું, “જોમાટો ભારત, સત્ય તપાસો અને જાહેરમાં અહેવાલ આપો.” જો આ વ્યક્તિ નિર્દોષ છે (હું માનું છું કે તે છે), તો પછી અમને સ્ત્રીને સજા કરવામાં મદદ કરવી અમાનવીય છે. , શરમજનક અને હ્રદયની લહેર. કૃપા કરી સમજાવો કે હું કેવી રીતે મદદ કરી શકું.

પરિણીતી ચોપરાનું આ ટ્વિટ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યું છે અને લોકો અભિનેત્રીના વખાણ કરી રહ્યા છે. પરિણીતી ચોપરાનું આ ટ્વીટ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યું છે. અને લોકો અભિનેત્રીના વખાણ કરી રહ્યા છે.

હિતેશ ચંદરાણીનો વીડિયો – નોંધપાત્ર વાત એ છે કે આ આખો મામલો ગત મંગળવારનો છે. મોડેલ અને મેકઅપ આર્ટિસ્ટ હિતેશ ચંદ્રાણીએ જોમાટોથી લંચ મંગાવ્યો. જ્યારે ભોજન મોડું થયું ત્યારે ગ્રાહકે ધ્યાન આપ્યું અને તેને ઓર્ડર રદ કરવાનું કહ્યું. જોમાટોનો ડિલીવરી બોય કામરાજ વિલંબ કરવા પહોંચ્યો.

જ્યારે હિતેશ તેને ખોરાક પાછો લેવાનું કહેશે ત્યારે તે ઉશ્કેરાય છે. તે કહે છે કે કોઈ ગુલામ તેને કોઈ કારણ વિના ચલાવશે. તે અંદર દોડી ગયો અને વચ્ચેથી ફૂડ પેકેટ લેવાની ના પાડી. ચર્ચામાં કામરાજે હિતેશ (હિતેશ ચંદ્રાણી) ની હત્યા કરી હતી. હિતેષે બુમો પાડતાં કામરાજ ત્યાંથી ભાગી ગયો હતો. તેના અનુનાસિક હાડકામાં ફ્રેક્ચર થઈ ગયું. મહિલાએ પોતાના વીડિયોમાં આ વાત જણાવી છે. ધરપકડ કરવામાં આવી છે, બેંગલુરુ ડીસીપીએ પુષ્ટિ આપી છે.

કામરાજની તરફેણમાં ડિલિવરી બોય – ન્યૂઝ એજન્સી એએનઆઈ અનુસાર કામરાજે તેના પરના તમામ આક્ષેપો અંગે સ્પષ્ટતા કરી હતી કે આદેશ લીધા બાદ મહિલાએ તેને મોડું ભર્યું હોવાથી પૈસા ભરવાની ના પાડી દીધી હતી. તે મફતમાં લેવા માંગતી હતી.

બિંદુ, હું મારી જાતને બચાવતો હતો અને મારો ડાબા હાથ તેના જમણા હાથને સ્પર્શતો હતો અને તેણે પહેરેલી વીંટી તેના નાકમાં અથડાઇ હતી અને લોહી વહેવા લાગ્યું હતું. ડિલિવરી બોય ચાલુ રાખ્યો, ‘હું તેને વધુ જટિલ બનાવવા માંગું છું. મારે નથી જોતું. સત્યનો વિજય થશે. . જો તે નથી, તો હું કાયદાકીય રીતે લડીશ. મારી પાસે એક માતા છે, મારા પિતાનું 15 વર્ષ પહેલા મૃત્યુ થયું હતું,

હું મારા પરિવારમાં એકમાત્ર કમાઉ છું. હું છેલ્લા 26 મહિનાથી ઝોમેટોમાં 4.7 ની રેટિંગ સાથે કામ કરું છું. કેસ પૂર્ણ થઈ ગયો છે, કંપનીએ મારો આઈડી અવરોધિત કરી દીધો છે અને કેસ ઉકેલાયા બાદ તેને પાછો ખેંચી લેવાનું વચન આપ્યું છે.

About gujju

Check Also

ઓક્સિજન નું કમીને દૂર કરવા માટે ખુબજ તાકતવર છે પીપલના પાન, જાણો તેના ચમત્કારી ગુણ વિશે

કોરોનાવાયરસને રોકવા માટે દેશભરમાં રસીકરણ ચાલુ છે, પરંતુ હવે ઓક્સિજનની અછત એ હોસ્પિટલોના મોટાભાગના દર્દીઓ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *