Breaking News

લગ્નને ગુપ્ત રાખવા અનુષ્કાએ કર્યું હતું આવું કામ, વિરાટેનું રાખ્યું એક નકલી નામ, જાણો શુ…

ફિલ્મ અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા અને વિરાટ કોહલીએ 11 ડિસેમ્બર, 2017 ના રોજ ઇટાલીના ટસ્કનીમાં લગ્ન કર્યા. બંનેએ લગ્ન છુપાવવા માટે ખૂબ જ પ્રયાસ કર્યા. આ વાત એ વાત પરથી જાણી શકાય છે કે લગ્નની તૈયારીઓની સંભાળ રાખવા માટે તેણે પોતાનું નામ પણ બદલ્યું હતું.

વિરાટ અને અનુષ્કા તેમના લગ્ન પહેલા ઘણા સમયથી ડેટ કરી રહ્યા હતા. આ કપલે ડિસેમ્બર 2017 માં ઇટાલીમાં ખૂબ ધામધૂમથી લગ્ન કર્યાં હતાં. પરંતુ લગ્ન ખૂબ ગુપ્ત રાખવામાં આવ્યું હતું. આ માટે અનુષ્કાએ વિરાટ માટે પણ બનાવટી નામનો ઉપયોગ કર્યો હતો. લગ્ન સંબંધી વિશેષ બાબતો.

દરેક વ્યક્તિ એ હકીકતથી વાકેફ છે કે વિરાટ અને અનુષ્કા એક બીજાને ખૂબ જ ચાહે છે. પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, અનુષ્કાએ વિરાટ રાહુલ નામ આપ્યું હતું. અનુષ્કાએ આવું કર્યું જેથી કોઈને તેમના લગ્નના સમાચાર ન મળે. બંનેને તેમના લગ્નની ઇચ્છા હતી. ખૂબ ગુપ્ત રહો અને ફક્ત નજીકના અને કુટુંબના સભ્યો લગ્નમાં જોડાયા.

આવી સ્થિતિમાં લગ્ન ઇટાલીમાં ગુપ્ત રીતે કરવામાં આવ્યા હતા. એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન અનુષ્કાએ ખુદ વિરાટના ખોટા નામ વિશે ખુલાસો કર્યો હતો. અહેવાલ મુજબ, વિરાટ ઉપયોગમાં લેતો હતો. કેટરર સાથે વાત કરવા વિરાટનું નકલી નામ.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે વિરાટ અને અનુષ્કાના લગ્નના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા હતા. અભિનેત્રીએ સોશિયલ મીડિયા પર તેના લગ્નના ફોટા શેર કર્યા અને લખ્યું કે, આજે આપણે કાયમ એક બીજાના પ્રેમમાં રહીએ છીએ. અમે તમને આ વિશે જાણ કરવામાં ખુશ છીએ. તમારો પ્રેમ આજે આપણા માટે ખૂબ મહત્વનો છે.

અમારી આખી મુસાફરી દરમ્યાન અમારી સાથે હોવા બદલ આભાર. 11 ફેબ્રુઆરીએ માતાપિતા બન્યા. વિરાટ કોહલીએ અનુષ્કાની ગર્ભાવસ્થા વિશે ઓગસ્ટ 2020 માં માહિતી આપી હતી. “આવતા વર્ષે, અમે નવા મહેમાનોનું સ્વાગત કરીશું. 11 ફેબ્રુઆરીએ, અનુષ્કાએ શક્તિ દંપતી દ્વારા વામીકા નામની પુત્રીને જન્મ આપ્યો,” તેમણે કહ્યું.

સુનિલ છત્રી સાથે વિરાટની હાર્દિક ચર્ચા. તેનો ખુલાસો વિરાટ કોહલીએ થોડા સમય પહેલા ફૂટબોલર સુનીલ છત્રી સાથેની વાતચીતમાં કર્યો હતો. વિરાટ કોહલીએ કહ્યું કે તેણે ખોટું નામ આપ્યું હતું, પરંતુ તે તેનો ખ્યાલ નથી.

વિરાટ કોહલીએ એમ પણ કહ્યું હતું કે તેમણે તેમના લગ્નમાં આવતા પ્રેક્ષકોને આ બાબતો અંગે સાવચેતી રાખવા કહ્યું હતું. વિરાટ કોહલીએ અનુષ્કા શર્મા વિશે કહ્યું હતું કે તેણે ક્યારેય તેમને પચારિક દરખાસ્ત કરી ન હતી. તેને ક્યારેય જરૂર નહોતી.

તાજેતરના એક ઇન્ટરવ્યુમાં વિરાટે તેની પત્ની અનુષ્કા શર્મા અને તેઓ પહેલીવાર કેવી રીતે મળ્યા તે વિશે એક ખલેલભરી વાર્તા જણાવી હતી. વિરાટ અને અનુષ્કાની મુલાકાત પહેલીવાર 2013 માં શેમ્પૂની જાહેરાત દરમિયાન થઈ હતી અને શૂટિંગ દરમિયાન બંનેએ અભિનય કર્યો હતો.

ઈન્ડિયા ટુડેને આપેલા એક ઇન્ટરવ્યુમાં વિરાટ કોહલીએ અનુષ્કા માટે કહ્યું હતું કે, “શૂટિંગ દરમિયાન તે ખૂબ જ આવકાર્ય હતું અને હું આરામદાયક થવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યો હતો. આ બધી વસ્તુઓએ અમને એકબીજા સાથે આરામદાયક રહેવાનું શીખવ્યું અને મને તેમનો અભિગમ ખૂબ ગમ્યો.

વિરાટે કહ્યું, “અમે જોક્સ સાથે અમારી વાતચીત શરૂ કરી હતી અને હું પાગલ અભિનય કરતો હતો. આ કેટલાક ટુચકાઓ મૂર્ખ હતા, પરંતુ મને અનુષ્કા સાથે સારો સમય પસાર કરવો ગમતો હતો, તેથી મેં તેને મારી જાત સાથે બાંધી દીધી. મને એ વિચારીને ખૂબ જ આનંદ થયો કે હું સંપર્ક કર્યો હતો. શેમ્પૂ માટે જાહેરાત માટે.

અનુષ્કા અને વિરાટના ઇટાલીમાં લગ્ન થયા, જેમાં ફક્ત 80 લોકો જ ઉપસ્થિત રહ્યા, ત્યારબાદ દિલ્હીમાં રમતગમત, મીડિયા અને રાજકારણના અનેક મહાનુભાવોએ ભવ્ય સ્વાગત કર્યું. આમાં પીએમ નરેન્દ્ર મોદી અને ત્યારબાદ અનુષ્કા-વિરાટે મુંબઈમાં એક પાર્ટી આપી હતી જેમાં ફિલ્મ સ્પેસ અને ઘણા ઉદ્યોગપતિઓ શામેલ હતા.

About gujju

Check Also

લીમડા નાં ઝાડમાં થયો એવો ચમત્કાર કે આખું ગામ કરવા લાગ્યું પૂજા-પાઠ….

મધ્યપ્રદેશના કટની જિલ્લામાંથી એક અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. અહીંની ઓર્ડનન્સ ફેક્ટરી સ્કૂલની સામે, ગુરુવારે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *