Breaking News

84 કરોડના આ આલીશાન ઘરમાં રહે છે ઋત્વિક રોશન અંદરની તસવીરો જોઈ આંખો ચાર થઈ જશે….

વિસ્તારમાં સંપત્તિના ભાવ આસમાને ચડી રહ્યા છે. મિત્રો, આ ઘર એટલું ભવ્ય છે કે અંદરની તસ્વીરો જોઈને જો તમે ચોંકી જશો તો તમારે આવવું જોઈએ. છૂટાછેડા લીધા હોવા છતાં પણ તે તેની પત્ની સાથે છે. તેના પોતાના બાળકો રીહાન્ના અને રિદાન છે. રિતિક રોશને પણ સુઝાનના આઇડિયાની પ્રશંસા કરી હતી.

બીચ પર બંગલો છે. તે ખાસ હેરોન બીચ પર બનાવવામાં આવ્યું છે. રિતિકનો આ ભવ્ય બંગલો દરિયાની સામે છે. અહીંથી તમે સમુદ્રના મોજાઓનો ઉત્તમ દૃશ્ય જોઈ શકો છો. રિતિકે ઘણી વખત સોશ્યલ મીડિયા પર સમુદ્ર તરફ જોતો પોતાનો ફોટો પણ શેર કર્યો છે. રિતિકના ઘરની આંતરિક સુશોભન ખૂબ જ વૈભવી અને વૈભવી છે.

મિત્રો, આ ઘર વિશેષ રીતે બનાવવામાં આવ્યું છે. તેનો બંગલો અંદરથી જેટલો સુંદર છે તેટલો જ અંદરથી છે. તેની અંદર સુશોભન વસ્તુઓ ભારત અને વિદેશથી મેળવી છે. આ બંગલાની અંદરની જગ્યા પણ ખૂબ આકર્ષક છે. જ્યારે તમે તેને જુઓ, તેની પાસેથી દૂર ન જુઓ. તેની વચ્ચે બેસીને ખૂબ જ સારું લાગે છે. તે ઇન્ટિરિયર ડિઝાઇનિંગ એવોર્ડ વિજેતા આર્કિટેક્ટ અને આંતરીક ડિઝાઇનર આશિષ શાહે બનાવ્યું હતું.

આ બંગલામાં એક સ્ટડી રૂમ પણ છે જ્યાં તમે ચૂપચાપ બેસીને પુસ્તકો વાંચી શકો છો. રિતિકને અહીં આવવાનું પણ ગમે છે અને જ્યારે તે ફ્રી હોય ત્યારે પુસ્તકો વાંચવાનું પસંદ કરે છે. રિતિકને આ સ્થાન તેના બંગલામાં પસંદ છે.

રિતિક ઘણીવાર ફિલ્મ વિશે ડિરેક્ટર, નિર્માતા અથવા લેખકને મળે છે. તેમને વારંવાર ઘરે બોલાવવામાં આવે છે. આ ઘરની ડિઝાઇન ખૂબ જ ખાસ છે. ઘરને અલગ ભાગોમાં વહેંચાયેલું છે. રિતિકે તેની બિઝનેસ સંબંધિત મીટિંગ માટે ઘરે એક સરસ ઓફિસ બનાવી છે.

આ બંગલો 2000 ફૂટમાં ફેલાયેલો છે. તેમાં બે લક્ઝરી બેડરૂમ પણ છે. બંગલાની માલિકી બલીવુડ અભિનેતા અક્ષય કુમારની છે. આ સિવાય રોશન પાસે પણ ઘણી સંપત્તિ છે. ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીનો સૌથી હેન્ડસમ એક્ટર રિતિક રોશન પણ આ કેટેગરીમાં આવે છે. હાલમાં રિતિકે બોલીવુડમાં પોતાનું નામ કમાવ્યું છે. વર્ષ 2000 માં તેણે ફિલ્મ ‘કહો ના પ્યાર હૈ’ ફિલ્મથી કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી.

રિતિક લાંબા સમય સુધી ફિલ્મ્સથી દૂર રહેવાનો નથી અને આ વર્ષે તે ફિલ્મ ‘ફાઇટર’ માં જોવા મળશે. અહેવાલો અનુસાર અભિનેત્રી દીપિકા પાદુકોણ આ ફિલ્મમાંરિત્વિકની વિરુદ્ધ નજરે પડી શકે છે. ગયા વર્ષે તેમની બે ફિલ્મ્સ રજૂ થઈ હતી અને બંનેએ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું.

એક સુપર 30 ફિલ્મ આવી હતી જેમાં રિતિકે વાસ્તવિક જીવનની શિક્ષિકાની ભૂમિકા નિભાવી હતી, જેની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. તેની પછી એક્શન ફિલ્મ વોરિયર પણ આવી હતી, જેમાં તે ટાઇગર શ્રોફ સાથે દેખાયો હતો. ફિલ્મમાં રિતિકની ભૂમિકાની પણ ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. બંને ફિલ્મોએ 100 કરોડ રૂપિયાની કમાણી કરી છે.

રિતિક અને સુઝૈન કદાચ સારા પતિ અને પત્ની હોવા અંગે દુનિયાને કહી શકશે નહીં, પરંતુ તે બંને જે કરે છે તે સમાજને ઘણું સંદેશા આપે છે – સૌ પ્રથમ, છૂટાછેડા પછી પણ બાળકો પ્રત્યેની બધી ફરજો કરવી જોઈએ. બીજું, છૂટાછેડા એ બાકીના પરિવાર સાથેના સંબંધોને સમાપ્ત કરતું નથી અને ત્રીજે સ્થાને, તેનો અર્થ મિત્રતાનો અંત નથી.

સુઝૈને હૃતિકના માતાપિતા, રીતિકની કાકી, કાકા, ભત્રીજી, ભત્રીજી વગેરે સાથે નવા વર્ષની ઉજવણી કરી હતી. શક્ય છે કે મોટાભાગની સ્ત્રીઓ તેમના છૂટાછેડા પછી આ ન કરે, પરંતુ સંદેશ એ છે કે જીવનસાથી વચ્ચેના તફાવતોએ બાકીના સંબંધોને અસર ન કરવી જોઈએ.

About gujju

Check Also

મહેન્દ્રસિંહ ધોની એ ચાલુ કરી ખેતી જાણો શું શું ઉગાડી રહ્યા છે ?

ક્રિકેટના મેદાનથી દૂર કેપ્ટન કૂલ તરીકે જાણીતા મહેન્દ્રસિંહ ધોની હાલમાં પોતાના અન્ય કામની સાથે ખેતીમાં …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *