Breaking News

જેઠાલાલ સાથેના ઝઘડાને લઈને તારક મહેતાએ તોડ્યું મૌન, સત્ય જાણતા લોકો ચોકી જશે…

ઘણાં ટીવી સિરિયલ શ showsઝ છે જે લોકોને ખૂબ પસંદ આવ્યા છે. જ્યારે ટીવી સીરિયલ શઝ પણ લોકોને સારું મનોરંજન આપી રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં, જો આપણે તારક મહેતાના ઓલતાહ ચશ્મા ટીવી સીરિયલ શોની વાત કરીએ, તો તે 13 વર્ષથી વધુનો સમય હશે. એકમાત્ર શો જે અનાદિકાળથી સતત ચાલતો આવે છે.

તારક મહેતાનો ઉલ્ટા ચશ્મા ટીવી અવારનવાર ચર્ચામાં રહે છે. દરેક કલાકાર આમાં ખૂબ જ અનોખા છે. લોકોએ તેને વધુ પસંદ કરવાનું પણ શરૂ કરી દીધું છે. એવું પણ કહી શકાય કે શોની કાસ્ટ ખૂબ પ્રખ્યાત છે. કલાકાર હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં એક સમાચાર આવ્યા હતા કે તારક મહેતાના મુખ્ય પાત્રમાં દેખાતા જેઠાલાલ અને તારક મહેતા વચ્ચે વિવાદ ચાલી રહ્યો છે. વાસ્તવિક જીવનમાં. વાસ્તવિક જીવનમાં, બંને વચ્ચે ઝગડો છે.

જાણવા મળ્યું છે કે હવે તારક મહેતા એટલે કે શૈલેષ લોhaાએ આ મામલે પોતાનું મૌન તોડ્યું છે અને આ મામલે મોટું નિવેદન આપ્યું છે. ખાનગી સમાચારમાં વાત કરતાં શૈલેષ લોઢાએ કહ્યું હતું કે જેઠાલાલ એટલે કે દિલીપ જોશી વચ્ચે કોઈ ઝઘડો થયો નથી. કહ્યું કે જીવનમાં આવું ક્યારેય નહીં બને.

તમને જણાવી દઈએ કે બંને પડોશીઓ પણ ટીવી શોમાં સારા મિત્રોની ભૂમિકા ભજવે છે. જેઠાલાલ તેની બધી સમસ્યાઓ માટે તારક મહેતાનો સંપર્ક કરે છે. જ્યારે એવું પણ કહેવામાં આવે છે કે સેટ પર શૈલેષ લોઢા અને દિલીપ જોશી વચ્ચે સારી કેમિસ્ટ્રી છે. આથી જ સેટ પરના લોકો તેને બેસ્ટ બડી કહે છે.

દરેક વ્યક્તિ જાણે છે કે આ શો વર્ષોથી લોકોનું મનોરંજન કરે છે. તે લોકોને દરેક રીતે રમૂજ પ્રદાન કરે છે. તે એક ફેમિલી શો છે જે ખૂબ જ લોકપ્રિય પણ છે. લાખો ચાહકોને આ શો ગમે છે અને તેની સાથે સંકળાયેલ દરેક પાત્ર. જ્યારે આ શો પણ છે. ઘરે ખૂબ પ્રખ્યાત છે જે દરેકને જોવાનું પસંદ કરે છે.

જ્યારે તારક મહેતા અને જેઠાલાલ વચ્ચેનો વિવાદ સાચો છે, તે એક મોટી અફવા છે જે અંગે તારક મહેતાએ પોતે કહ્યું હતું. આ બધી વાતો ખોટી કહેવાય છે. જ્યારે આ વસ્તુના ઘટસ્ફોટથી પ્રેક્ષકોના હોઠ પર હાસ્ય સર્જાયું છે.

About gujju

Check Also

મંદિરમાં પૂજા કરવા માટે આવેલી મહિલા સાથે પૂજારીએ કર્યું કંઈક એવું કે

બિહારના દરભંગામાં એક પૂજારીએ મંદિરમાં પૂજા કરવા આવેલી મહિલાને માર માર્યો હતો. આ ઘટનાનો વીડિયો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *