Breaking News

દિલ્હી પબ ની બહાર માર ખાતા અજય દેવગન નો વિડીયો થયો વાયરલ, ટ્વિટ કરી અભિનેતા એ બતાવી સ્થિતિ

બોલિવૂડના જાણીતા અભિનેતા સિંઘમ અજય દેવગણનો એક વીડિયો રાતોરાત વાયરલ થયો છે. આ વીડિયોમાં અજય દેવગનને કથિત રીતે માર મારવામાં આવી રહ્યો છે. હવે જ્યારે આ મુદ્દો મોટો થયો છે, ત્યારે અભિનેતા આગળ આવ્યા છે અને આ મુદ્દે પોતાનો ખુલાસો આપ્યો છે. તેણે કહ્યું કે તે આ વીડિયોમાં નથી.

આ સાથે તેણે ટ્વિટ કર્યું હતું કે લાગે છે કે મારી કેટલીક કાર્બન નકલો મુશ્કેલીમાં છે. મને આ વિશે કોલ પણ આવી રહ્યા છે. હું માત્ર સ્પષ્ટ કરી રહ્યો છું કે મેં ક્યાંય પ્રવાસ કર્યો નથી. મારા વિવાદમાં હોવાના બધા અહેવાલો પાયાવિહોણા છે. હોળી ખુશ. તમને જણાવી દઈએ કે અગાઉ અજય દેવગનના પ્રવક્તાએ પણ કહ્યું હતું કે અજય આ વીડિયોમાં નથી. તેમણે કહ્યું કે અજયના નામે એક ખોટી અને ગેરમાર્ગે દોરતી વિડિઓ ફેલાવવામાં આવી રહી છે, જેને ધ્યાન આપવાની જરૂર નથી.

આ સમગ્ર મામલામાં અભિનેતા અજય દેવગને કહ્યું હતું કે, ‘દિલ્હીના પબની બહાર લડતનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, તે સંપૂર્ણ પાયાવિહોણું છે. તેમણે એમ પણ કહ્યું હતું કે સમાચાર પ્રસારણ કરતી મીડિયા ચેનલોએ એ નોંધવું જોઇએ કે અજય દેવગન આખા સમય ‘મેદાન’, ‘મેડ’ અને ‘ગંગુબાઈ કાઠિયાવાડી’ના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. અને છેલ્લા 14 દિવસથી તે દિલ્હી પણ ગયો નથી.


આ કિસ્સામાં, તેમની ટીમે એ પણ સ્પષ્ટ કર્યું કે, અજય દેવગન વર્ષ 2020 માં તેની ફિલ્મ તન્હાજી – ધ અનસંગ વોરિયર, જે ગયા વર્ષે રિલીઝ થયો હતો, તેના પ્રમોશન માટે દિલ્હી ગયો હતો. તે પછી તે કદી દિલ્હી નહોતો ગયો.

શું છે આખો મુદ્દો?
ઉલ્લેખનીય છે કે, સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં ખેડૂત આંદોલનને સમર્થન આપવા અને કેસમાં સરકારને ટેકો નહીં આપવા માટે ગઈકાલે રાત્રે દિલ્હીના પબથી બહાર હોવાનો દાવો કરવામાં આવ્યો છે. .

આ જોઈને આ વીડિયો વાયરલ થયો. વીડિયો શેર કરતા સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે દાવો કર્યો છે કે અજય દેવગનને દિલ્હીના પબની બહાર માર મારવામાં આવ્યો હતો. જો કે, આ વિડિઓમાં કોઈ પણ વ્યક્તિનો ચહેરો સ્પષ્ટ દેખાતો નથી.

<blockquote class=”twitter-tweet”><p lang=”en” dir=”ltr”>Some ‘doppelgänger’ of mine seems to have got into trouble. <br>I’ve been getting concerned calls. Just clarifying, I’ve not traveled anywhere. All reports regarding me being in any brawl are baseless. Happy Holi</p>&mdash; Ajay Devgn (@ajaydevgn) <a href=”https://twitter.com/ajaydevgn/status/1376544578480693251?ref_src=twsrc%5Etfw”>March 29, 2021</a></blockquote> <script async src=”https://platform.twitter.com/widgets.js” charset=”utf-8″></script>

આ કિસ્સામાં, દિલ્હીના એરોસિટીની એક હોટલમાં વિવાદ થયો હતો. તે દરમિયાન બંને પક્ષે ભારે દારૂ પીધો હતો. આ લડત દરમિયાન બંને વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો. બોલાચાલીમાં બે છોકરીઓ સહિત કુલ પાંચ લોકો ઘાયલ થયા હતા. બાતમી મળતાં પોલીસે જનકપુરી નિવાસી અને ચાવલા નિવાસીની ધરપકડ કરી હતી જેની પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે.

About gujju

Check Also

પોતાની મર્દાની તાકાત વધારવા માટે પહેલાના સમયમાં રાજા-મહારાજાઓ આ વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરતા હતા…

હાલના સમયમાં વ્યક્તિની માનસિક અને શારીરિક શક્તિ ધીરે ધીરે ઓછી થઈ રહી છે. આજે લોકો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *