Breaking News

શુબમન ગિલની બહેન દેખાય છે ખૂબ જ સુંદર, જુઓ તસવીરોમાં…

આપણા ભારતમાં ક્રિકેટ ખુબ પ્રખ્યાત છે. ભારત જ નહી બધા દેશોમાં ક્રિકેટ ખુબ લોક પ્રિય છે. ક્રિકેટ માં અવારનવાર ઘણા સારા ખેલાડીઓ ઉભરી આવે છે, જેમાંથી એક શુભમન ગિલ છે, જે તેમના ક્રિકેટ પ્રદર્શનથી લોકોમાં ખૂબ જાણીતા છે, પણ આજે અમે તેમના નહી પણ તેમની બહેન વિશે જણાવીશું, જે ખૂબ જ સુંદર દેખાય છે, તો ચાલો જાણીએ આગળ વિગતવાર…

ગયા મહિને ભારતના ઉભરતા બેટ્સમેન શુભમન ગિલે તેની મોટી બહેન શાહનીલને તેના સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ પર જન્મદિવસની શુભકામના પાઠવી હતી.

તેઓએ એક મનોહર ચિત્ર શેર કર્યું, જેમાં ભાઈ-બહેન આરાધ્ય અને સુંદર દેખાઈ રહ્યા છે. ભારતના આગળના વર્ગના સ્ટાર તરીકે જાણીતા – શુબમન ગિલને તેની બેટિંગની શૈલી, કુશળતા અને ભારત માટેની પહેલી ટેસ્ટ શ્રેણી દરમિયાન બતાવેલ પ્રશંસા માટે ખૂબ પ્રશંસા મળી રહી છે.

શુભામનની બહેન શાહનીલ ખૂબ જ સુંદર છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ સક્રિય રહે છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેના 30,000 થી વધુ ચાહકો છે. તે સમય સમય પર તેના ચાહકો માટે હોટ પોસ્ટ્સ પોસ્ટ કરતી રહે છે. ચાલો તમને શુભમનની બહેનની કેટલીક સુંદર તસવીરો પણ બતાવીએ.

23 વર્ષીય શાહનીલ મેનિટોબા યુનિવર્સિટીમાં અભ્યાસ કરે છે. શુભમન અને તેની બહેન શાહનીલની કેમિસ્ટ્રી કોઈ પણ ભાઈ-બહેન માટે પ્રેરણારૂપ છે. શાહનીલ અને શુબમન બંને એક બીજા જેવું લાગે છે. શુભમન ગિલની બહેન દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે અને તે કોઈપણ અભિનેત્રીને દેખાવમાં ટક્કર આપે છે.

About gujju

Check Also

ઈંગલેન્ડના ત્રણ ઘાતક ખેલાડીઓએ આઇપીએલમાંથી પોતાના નામ પરત ખેંચ્યા…

ભારત અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચેની માન્ચેસ્ટર ટેસ્ટ રદ થવાથી IPL-2021 ના ​​બીજા તબક્કાને અસર થઈ છે. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *