Breaking News

જાણો પાકિસ્તાન વડાપ્રધાન ઈમરાનખાનનો પગાર સેલેરી સ્લીપ થઈ વાયરલ…

પાકિસ્તાનની આર્થિક સ્થિતિ સારી નથી. પડોશી દેશમાં વધતી ફુગાવાને કારણે સામાન્ય લોકોને પણ દિવસના બે ભોજન લેવાનું મુશ્કેલ થઈ રહ્યું છે. જાણો કે પાકિસ્તાનના વડા પ્રધાન ઇમરાન ખાનનો પગાર વાયરલ થયો છે. મજાક 43 વર્ષની થઈ ગઈ. ખુદ પાકિસ્તાનના વડા પ્રધાન ઇમરાન ખાને કબૂલ્યું છે કે તેમના પગારથી ઘર ચલાવવું મુશ્કેલ થઈ ગયું છે.

ખરેખર, ઇમરાન ખાનની પગારની કાપલી સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે, જે દરેકને આશ્ચર્યજનક છે. કારણ કે આ પગાર ઉત્તર પ્રદેશના ધારાસભ્યના પગાર કરતા ઓછો છે. ઇમરાન ખાનની પગારની કાપલી 1,96,979 વાંચવામાં આવી રહી છે.

જાણો પાકિસ્તાનના વડા પ્રધાન ઇમરાન ખાનનો પગાર. વડા પ્રધાનનો પગાર વાયરલ થયો છે. બીજું, વડા પ્રધાનની પગારની કાપલી સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે, ત્યાં કેટલી હાલાકી થઈ રહી છે તે બતાવવા માટે, પાકિસ્તાનના વડા પ્રધાન ઇમરાન ખાનનો પગાર શોધી કાઢો

-અન્ય માસિક ભથ્થું – 50,000 પાકિસ્તાની રૂપિયા
-રૈલિફ ભથ્થું – 21,456 પાકિસ્તાની રૂપિયા
મોટલેના ટેક્સમાં 4,595 પાકિસ્તાની રૂપિયા

-નેટ આવક (હેન્ડ) – 1,96,000 પાકિસ્તાની રૂપિયા, પાકિસ્તાનના વડા પ્રધાન ઇમરાન ખાનનો પગાર પગાર સરકી ગયો … 47 આ પગાર કાપલી બતાવે છે કે ઇમરાનનો એક મહિનાનો કુલ પગાર 2,01,574 પાકિસ્તાની રૂપિયા 96,979 પાકિસ્તાની રૂ.

ઇમરાને દેશના વિપક્ષી નેતાઓ પર કરચોરીનો આરોપ લગાવ્યો, પાકિસ્તાન પર સતત વધી રહેલા દેવાના કારણે ઇમરાન પોતે અન્ય દેશોમાં પાકિસ્તાન પાસેથી લોન લેવા જઇ રહ્યો છે.

About gujju

Check Also

મંદિરમાં પૂજા કરવા માટે આવેલી મહિલા સાથે પૂજારીએ કર્યું કંઈક એવું કે

બિહારના દરભંગામાં એક પૂજારીએ મંદિરમાં પૂજા કરવા આવેલી મહિલાને માર માર્યો હતો. આ ઘટનાનો વીડિયો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *